เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 08:30:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ผู้ชายซิมบับเวผวา! แก๊งสาวหื่นจับตัวไปข่มขืนเอาน้ำเชื้อ"  (อ่าน 4870 ครั้ง)
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 10:16:21 AM »

ขำๆวันหยุดครับ เป็นข้อความข่าวตัววิ่งในรายการ"ข่าวข้น คนข่าว ของคุณกนกทางModern9TVเมื่อคืน(23มีค55)หุหุ ทำไปได้ ที่ออสเตรเลียก็เกิดเรื่องลักษณะนี้ก็เหมือนกัน ข้อความข่าวตามนี้
"ดำเนินคดีสาวใหญ่ออสซี บุกข่มขืนผู้ชายคาบ้านพัก"
เดลิเมล์ -ผู้หญิงชาวออสเตรเลียรายหนึ่งอยู่ระหว่างถูกพิจารณาคดีในศาล หลังโดนกล่าวหาบุกรุกเข้าไปในบ้านผู้ชายและลงมือข่มขืนกระทำชำเราโดยที่ชายคนดังกล่าวไม่ยินยอม
      รีเบคกา เฮเลน เอลเดอร์ หญิงชาวออสเตรเลีย วัย 39 ปี ขึ้นให้การต่อศาลแขวงเมืองแอดิเลดเมื่อช่วงกลางสัปดาห์ที่ผ่านมา ก่อนที่เธอจะปฏิเสธข้อกล่าวหาทั้งหมดไม่ว่าจะเป็นล่วงละเมิดทางอาญาอย่างร้ายแรง 1 กระทงและข่มขืนอีก 1 กระทง
      เอกสารของอัยการที่ยื่นต่อศาลระบุว่าความผิดทั้งสองกระทงเกิดขึ้นเมื่อ เอลเดอร์ บุกรุกบ้านของผู้ชายคนหนึ่งซึ่งตั้งอยู่แถบชานเมืองระหว่างวันที่ 20 ถึง 23 กันยายนปีก่อน
      ณ การพิจารณาคดี อัยการได้กล่าวหา เอลเดอร์ ว่ากระทำการบุกรุกที่พักอาศัยที่มีหลักฐานการครอบครองอย่างถูกต้องตามกฎหมายของชายคนหนึ่งซึ่งไม่สามารถเปิดเผยชื่อได้ พร้อมบอกด้วยว่านอกจากบุกรุกเข้าไปโดยไม่ได้รับอนุญาตแล้ว ผู้ต้องหายังมีเจตนาข่มขืนเหยื่ออีกด้วย
       สุดท้ายแล้วอัยการแจ้งข้อหาเอลเดอร์ข่มขืนผู้ชายด้วยด้วยวิธี 'ออรัล เซ็กซ์' โดยที่เขาไม่ยินยอม อย่างไรก็ดีเอลเดอร์ให้การปฏิเสธข้อกล่าวหาทั้งหมด ขณะที่ศาลยินยอมให้ประกันตัวเอลเดอร์ จนกว่าจะถึงการพิจารณาคดีครั้งต่อไปในเดือนหน้า
อ้างอิงจาก http://www.manager.co.th/Around/ViewNews.aspx?NewsID=9550000037519
ดูคอมเม๊นต์ของข่าวนี้แล้ว ก็ขำดี
Grin คิก คิก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 10:23:55 AM »

ตกใจหน้าซีด   ว๊ายยยย !!!   ตายแล้ว ..... อกอีแป้นจะแตก    กิ๊วก๊าว

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 10:29:56 AM »

^
^
กระทู้แบบนี้มาก่อนเสมอ

คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 10:34:16 AM »

ตกใจหน้าซีด   ว๊ายยยย !!!   ตายแล้ว ..... อกอีแป้นจะแตก    กิ๊วก๊าว

โชคดีนะครับที่เหยื่อไม่ใช่ ลุงปูไม่งั้น ผู้ล่วงละเมิดทางเพศ คงจะเหนื่อยน่าดู เฮ้อ..... กว่าจะขึ้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน
 ไหว้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 10:42:11 AM »

^
^

โชคดีนะครับที่เหยื่อไม่ใช่ ลุงปูไม่งั้น ผู้ล่วงละเมิดทางเพศ คงจะเหนื่อยน่าดู เฮ้อ..... กว่าจะขึ้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน
 ไหว้

แลบลิ้น แลบลิ้น                  งอน

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 10:47:49 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 12:17:37 PM »

^
^

ขาประจำครับ...   คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 12:59:03 PM »

พลาดแล้วลุงปู คิก คิก คิก คิก

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 04:41:03 PM »

ทำไม เมืองไทยไม่มีบ้าง   จูบบบบ

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 10:46:28 AM »

ผมว่าผู้ชายนี่ ถ้าไม่สมยอม จ้างก็ลุกไม่ขึ้น ไม่เหมือนผู้หญิงนะครับ ยังไงก็ขมิบป้องกันไม่ได้ เฮ้อ
ผู้ชายนี่ขนาดพยายามเอง ยังลุกไม่ขึ้นยังมีเลย อิอิ
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 01:13:03 PM »

สำหรับผมขอกันดีๆ...ก็ได้
        แต่ต้องถูกสเป็ก..นะจะบอกให้ Grin
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 01:18:43 PM »

ตกใจหน้าซีด   ว๊ายยยย !!!   ตายแล้ว ..... อกอีแป้นจะแตก    กิ๊วก๊าว

ไหว้

แต่ถ้าบังเป็นเหยื่อ... คนทำคงไม่ทันตั้งตัว... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 01:30:59 PM »

ไหว้

แต่ถ้าบังเป็นเหยื่อ... คนทำคงไม่ทันตั้งตัว... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คงไม่ใช่  ชาย2วิ คนเดิม ที่เขาร่ำลือกันในกระทู้นะครับ คิก คิก ไหว้
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 01:32:23 PM »

ไหว้

คงไม่ใช่  ชาย2วิ คนเดิม ที่เขาร่ำลือกันในกระทู้นะครับ คิก คิก ไหว้

สามวิฯ ครับลุงตี๋... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 01:34:23 PM »

ไหว้

สามวิฯ ครับลุงตี๋... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

เห็นชื่อที่ตั้งใหม่ นึกว่า ร่นระยะเวลา ขื้นมา เร็วกว่าเดิมครับ คิก คิก ไหว้
หน้า: [1] 2
  พิมพ์