เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:27:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ มีเรื่องจะเล่าให้ฟัง  (อ่าน 20414 ครั้ง)
amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 03:00:06 PM »

เดี๋ยวครูหมูก็ไปปั่นจักรยานแถวนี้ครับ

ครูหมูนี่ท่านเป็นสมาชิกเว็บด้วยใช่มั้ยครับ

[/url]
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 03:02:00 PM »

น่ากลัวนะครับ... ทางที่ดี... ครั้งต่อไปเหน็บมีดพับคมๆ ซักกัน... อย่างน้อยก็พอจะถ่วงเวลาได้... ไหว้

มันมีแบบอันเล็กใส่ซองมัดต้นขาอะไรแบบนี้หรือเปล่าครับ
ผมอยากได้มาใช้สักอัน
รบกวนแนะนำหน่อยได้มั้ยครับ

ผมก็ไปวิ่ง ในช่วงเวลา หลัง ๒ ทุ่มไปแล้ว ใส่ขาสั้นรัดเอว เสียบพุงด้วย G ๒๖ น้ำหนักราว ๗๔๐ กรัม
วิ่งราว ๓๐ นาที +/- จนชินไปแล้วครับ  Cheesy

Full Member

คะแนน 142

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 03:05:52 PM »

น่ากลัวนะครับ... ทางที่ดี... ครั้งต่อไปเหน็บมีดพับคมๆ ซักกัน... อย่างน้อยก็พอจะถ่วงเวลาได้... ไหว้

มันมีแบบอันเล็กใส่ซองมัดต้นขาอะไรแบบนี้หรือเปล่าครับ

ผมก็ไปวิ่ง ในช่วงเวลา หลัง ๒ ทุ่มไปแล้ว ใส่ขาสั้นรัดเอว เสียบพุงด้วย G ๒๖ น้ำหนักราว ๗๔๐ กรัม
วิ่งราว ๓๐ นาที +/- จนชินไปแล้วครับ  Cheesy

มันซ่อนมิดเหรอครับ หรือว่าแถวที่พี่ Ro@d - รักในหลวง ไม่มีคนจึงไม่ต้องกังวลว่าใครเห็น

[/url]
Full Member

คะแนน 142

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 03:07:03 PM »

3 ทุ่มนี่ดึกแล้วนะครับ อันตรายครับ

ถ้าเปิดเทอม สามทุ่มนี่คนยังเยอะอยู่ครับ แต่ช่วงนี้ยังเป็นซัมเมอร์อยู่

[/url]
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 03:18:02 PM »

ผมได้มีดพับคุณภาพดี... มาจากหน้าซื้อ-ขาย... ในบอร์ดนี่แหละครับ... Grin Grin Grin

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 03:18:44 PM »

เดี๋ยวครูหมูก็ไปปั่นจักรยานแถวนี้ครับ

ครูหมูนี่ท่านเป็นสมาชิกเว็บด้วยใช่มั้ยครับ

ลองไปติดตามกระทู้อสรพิษฯ ดูครับ... แล้วท่านจะถึงบางอ้อ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 03:19:32 PM »

วิ่งราว ๓๐ นาที +/- จนชินไปแล้วครับ  Cheesy

มันซ่อนมิดเหรอครับ หรือว่าแถวที่พี่ Ro@d - รักในหลวง ไม่มีคนจึงไม่ต้องกังวลว่าใครเห็น

จัดจน มิดชิด ครับ และ ไม่ค่อยมีคนมาวิ่งเวลานี้แล้ว..  ตามหลัก ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน นะครับ. Cheesy

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 03:23:00 PM »

หรือหนามยอกให้เอาหนามบ่ง... วันหลังทาปากแดงๆ แก้มเรื่อๆ ในกระเป๋าหลังพกกระจกเงาเล็กๆ ไปด้วยซักอัน... เหล่ากระเทยจะเลิกสนใจในตัวท่านครับ... แต่อาจจะเจอภัยในรูปแบบใหม่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 03:26:34 PM »

ผมได้มีดพับคุณภาพดี... มาจากหน้าซื้อ-ขาย... ในบอร์ดนี่แหละครับ... Grin Grin Grin
มันมีมีดเฉพาะทางแบบนี้คือneck knife มีดห้อยคอ
ลองๆหาดูครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Full Member

คะแนน 142

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 03:52:23 PM »

หรือหนามยอกให้เอาหนามบ่ง... วันหลังทาปากแดงๆ แก้มเรื่อๆ ในกระเป๋าหลังพกกระจกเงาเล็กๆ ไปด้วยซักอัน... เหล่ากระเทยจะเลิกสนใจในตัวท่านครับ... แต่อาจจะเจอภัยในรูปแบบใหม่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

วันนี้จะไปเวลาเดิมดูครับ ไปแบบหน้ามืดๆเลยครับพี่

[/url]
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 06:18:56 PM »

เวลาวิ่งพกมีด Land ถูก ๆ ก็ได้ครับ  คมดี  โดนเหงื่อขึ้นสนิมก็ไม่เสียดายนัก   Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2012, 06:20:36 PM โดย ~ Sitthipong - รักในหลวง ~ » บันทึกการเข้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 06:34:20 PM »

มันมีมีดเฉพาะทางแบบนี้คือneck knife มีดห้อยคอ
ลองๆหาดูครับ

น้าซับ จะเอาไปป้องกันตัว หรือ เอาไปก่อเหตูครับ คิก คิก ไหว้

ภาพยืมมาจาก กระทู้งูครับ ไหว้
Full Member

คะแนน 142

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 06:44:36 PM »

เวลาวิ่งพกมีด Land ถูก ๆ ก็ได้ครับ  คมดี  โดนเหงื่อขึ้นสนิมก็ไม่เสียดายนัก   Grin

มีขายในเว็บ หรือใน จ.พิษณุโลกไหมครับ ในภาพราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

[/url]
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 08:55:27 AM »

พกง่าย น้ำหนักน้อย ไม่เป็นสนิม(แสตนเลส) ราคาถูก ไม่กี่ร้อยครับ

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 08:57:26 AM »

มาทีละภาพ  Huh

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์