เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:28:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครูต้น Jangle ครับ  (อ่าน 3509 ครั้ง)
T-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 140

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 09:39:38 AM »

สวัสดีครับ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ
ศรีวิชัย.
รักปืนไม่เปลี่ยนแปลง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 11:58:15 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดมากๆครับ

ลูกปืนหล่นไม่ไกลเป้า.....///
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 03:50:10 PM »

ขอให้มีความสุข มีสุขภาพที่ดีครับ หน้าตาดีตามอายุครับผม

ขอบคุณครับน้องป้อง... ไหว้

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณครับพี่นิค... ไหว้

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 03:54:24 PM »

สวัสดีครับ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ

ขอบคุณครับ... ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดมากๆครับ

ขอบคุณครับ... ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 06:06:42 PM »

มาแว้วววววว

ขอให้ ครูต้น ประสบความสำเร็จ ในหน้าที่การงาน ได้ ขึ้นเงินเดือน เยอะๆ  มีสุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บ ไม่จน  ร่ำรวยๆ ถูกหวย ทุกงวด   

และ ขอให้ครอบครัวครูต้น ประสบความสำเร็จ ทุกๆคน  ครับ   ไหว้ หลงรัก

ปล ไวอากร้า ที่สั่ง ของยังไม่ถึง ครับ นะครับ  ตกใจ   โดนชก
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 07:54:23 PM »

มาแว้วววววว

ขอให้ ครูต้น ประสบความสำเร็จ ในหน้าที่การงาน ได้ ขึ้นเงินเดือน เยอะๆ  มีสุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บ ไม่จน  ร่ำรวยๆ ถูกหวย ทุกงวด   

และ ขอให้ครอบครัวครูต้น ประสบความสำเร็จ ทุกๆคน  ครับ   ไหว้ หลงรัก

ปล ไวอากร้า ที่สั่ง ของยังไม่ถึง ครับ นะครับ  ตกใจ   โดนชก

ขอบคุณครับบัง... ไหว้

ปล.ผมสั่งยาลดขนาดนะครับ... สงสัยบังจำผิด...
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 08:01:59 PM »

สวัสดีครับคุณ JUNGLE
แม้ว่าจะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัว แต่ในฐานะสมาชิกอาวุธปืน ก็ต้องอวยพรสุขสันต์กันหน่อย

ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ที่ท่านเคารพนับถือจงบันดาลให้คุณและครอบครัวประสบความสำเร็จสมความตั้งใจทุกประการ ไหว้

vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 08:13:11 PM »

มีความสุขและสุขภาพดีครับ. ไหว้
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 10:30:45 PM »

สวัสดีครับคุณ JUNGLE
แม้ว่าจะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัว แต่ในฐานะสมาชิกอาวุธปืน ก็ต้องอวยพรสุขสันต์กันหน่อย

ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ที่ท่านเคารพนับถือจงบันดาลให้คุณและครอบครัวประสบความสำเร็จสมความตั้งใจทุกประการ ไหว้

ขอบคุณครับคุณลุง... พรใดที่ให้มา... ขอให้ย้อกลับไปร้อยเท่าพันทวีครับ... ไหว้

มีความสุขและสุขภาพดีครับ. ไหว้

ขอบคุณครับท่านพี่ WILLYS พรใดที่ให้มา... ขอให้ย้อกลับไปร้อยเท่าพันทวีครับ... ไหว้

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์