เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:23:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครูต้น Jangle ครับ  (อ่าน 3501 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:39:14 PM »

งั้นเราต้องช่วยกันยก 
แต่เอ... แบบนี้คล้ายกับมีคนโดนมาแล้วคนหนึ่งนะ ที่มาตั้งกระทู้ เกี่ยวกับวันที่ว่าพันปีมีหนน่ะ  Grin Grin Grin Grin

น้าดุนโมเดล  รู้จักโมเดลนี้ไหมครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:41:40 PM »

งั้นเราต้องช่วยกันยก 
แต่เอ... แบบนี้คล้ายกับมีคนโดนมาแล้วคนหนึ่งนะ ที่มาตั้งกระทู้ เกี่ยวกับวันที่ว่าพันปีมีหนน่ะ  Grin Grin Grin Grin

น้าดุนโมเดล  รู้จักโมเดลนี้ไหมครับ

อย่าฟื้นฝอยหาตะเข็บ แล้วมาแล้วก็ให้แล้วกันไป บู่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:41:47 PM »

นี่ครับ เจอแล้ว....  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=92266.0

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:44:22 PM »

ยัง ยังไม่หยุด เดี๊ยะๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:45:28 PM »

อิทธิฤทธิ์งูผี  นายกวางบื้อ 2 ต่อ
พิมพ์ชื่อก็ผิด จำวันก็ผิด     โฮ้ย  ตาลิโตนเนาะ
อำต่อซะ...

ขอ ไห ครูตน Jangle แขงแร็ง  อิอิ คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:47:17 PM »

นี่ครับ เจอแล้ว....  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=92266.0

ตกใจ ตกใจ ตกใจ
เข้าไป พอคลิกหน้าสอง เจอแบบนี้ครับท่าน

ของเขาแรงจริงๆ ใครรู้ไหม มัลแวร์คืออะไร

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 02:33:35 PM »

อิทธิฤทธิ์งูผี  นายกวางบื้อ 2 ต่อ
พิมพ์ชื่อก็ผิด จำวันก็ผิด     โฮ้ย  ตาลิโตนเนาะ
อำต่อซะ...

ขอ ไห ครูตน Jangle แขงแร็ง  อิอิ คิก คิก

เจ่าของกะผิด หึย...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 04:42:31 PM »

อิทธิฤทธิ์งูผี  นายกวางบื้อ 2 ต่อ
พิมพ์ชื่อก็ผิด จำวันก็ผิด     โฮ้ย  ตาลิโตนเนาะ
อำต่อซะ...

ขอ ไห ครูตน Jangle แขงแร็ง  อิอิ คิก คิก

แข็ง ใหญ่ ยาว เด้อครับเด้อ  Grin

ขอบคุณครับกวาง... Grin Grin Grin

ไปอยู่ขุมใหนมาเนี๊ย คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อวยพรในวันเกิดจริงเด๊ะ ไปอวยพรก่อนหน้าได้ไง อิอิ คิก คิก

แม่นแล่ว... วันคล้ายวันเกิดตรงกับวันนี้ครับ... วันที่ ๔ พ.ค. ไหว้

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=114539.0
สงสัยยังไม่สร่าง คิก คิก

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=114539.0

พี่กวางปล่อยไก่อีกแล้ว Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณรอบสองครับพี่... ไหว้

สุขสันต์ วันเกิด อีกทีครับ เห็นตากวาง ตั้งกระทู้   ไหว้ คิก คิก

คนละคนกันหรือเปล่าครับ JangleกับJungle ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สุขสันต์ วันเกิด อีกทีครับ เห็นตากวาง ตั้งกระทู้   ไหว้คิก คิก

คนละคนกันหรือเปล่าครับ JangleกับJungle ขำก๊าก

นั่นน่ะซิ ผมเลยชะงักไปด้วย

สุขสันต์ วันเกิด อีกทีครับ เห็นตากวาง ตั้งกระทู้   ไหว้คิก คิก

กวางมันเมาเพิ่งสร่าง ขำก๊าก

หรือเกิดอาการ "ฟ้าเหลือง" คิก คิก

หรือเกิดอาการ "ฟ้าเหลือง" คิก คิก
คิก คิก คิก คิก

พี่กวางปล่อยไก่อีกแล้ว Grin
ไก่ผมเยอะครับน้านัท  เมื่อวันก่อนนับได้ตัง52ตัวแน่ะ...อิอิ

แถมเขียนชื่อผิด jungleใครเขาสะกดแบบนั้นกัน เฮ้อ....

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อำต่อซะ...

ขอบคุณอีกครั้งครับครูแหง(ขำขำ)... มื่อนี่ถืกต้องครับ... ไหว้

อำต่อซะ...

ไหว้

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 04:54:40 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 05:56:39 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณครับ... ไหว้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 06:06:23 PM »

ดีนะที่ไม่เคยรู้จักคนตั้งกระทู้  ......  ไม่งั้นคงได้อับอายไปด้วย    แลบลิ้น

สุขสันต์วันเกิดครับน้าต้น        คิดเงินได้เงิน  คิดทองได้ทอง   คิดดีได้แต่สิ่งดีๆๆๆๆๆๆ   ไหว้

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 07:26:34 PM »

ดีนะที่ไม่เคยรู้จักคนตั้งกระทู้  ......  ไม่งั้นคงได้อับอายไปด้วย    แลบลิ้น

สุขสันต์วันเกิดครับน้าต้น        คิดเงินได้เงิน  คิดทองได้ทอง   คิดดีได้แต่สิ่งดีๆๆๆๆๆๆ   ไหว้

กระโดดหนี กันน้ำบาน ไม่มีใครรู้จักเขา เจ้าของฉายา "พรานปลาหน้าวัด" ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 08:11:21 PM »

ขอบพระคุณลุงปูกับลุงตี๋มากๆ ครับ... ไหว้

amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 11:57:23 PM »

ขอให้มีความสุข มีสุขภาพที่ดีครับ หน้าตาดีตามอายุครับผม

[/url]
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 05:44:55 AM »

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์