เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:37:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 771
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ทักทาย+คุยเล่นหนุกหนาน(เขตปลอดความเครียด)  (อ่าน 953128 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #135 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:09:13 AM »

แว๊ก มาแระ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #136 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:09:21 AM »

เสร็จสม

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #137 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:09:29 AM »

จัดไป

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #138 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:10:04 AM »

เก็บเงินอยู่ค๊าบบบบ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

วู้ย ..................... เศรษฐีปานนั้น ไม่ต้องรอเก็บเงินหรอก

คิก คิก

อ่า...ไม่ใช่เงินผมนี่ครับป๋า... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทุ้ย ................................  แลบลิ้น

+1ครับพี่....  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #139 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:10:17 AM »

เอาจริงเหรอ ................... มีคนดีใจจนเนื้อเต้นนะ

เอาจริงครับป๋า..จัดเลยครับ.. Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #140 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:10:38 AM »

มาไกลยังได้วุ้ย

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #141 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:13:04 AM »

สรุปเรื่องชื่อกลุ่ม ก๊วน  ชมรมฯลฯ

๑  พี่ต้อย     ชมรมหนุกหนาน

๒ Tiger wut (มือปืนพ่อลูกอ่อน)  ก๊วน หนุนหนาน หนึบหนับ

๓ ทิดเป้า  หนุกหนาน แน่นหนา หนุบหนับ

๔  ตี๋ SV  เฮฮาทักทาย..สบายๆไร้ความเครียด...

๕  RUGER " ไปมาหาสู่  .... บอกกล่าวเล่าเรื่อง "

๖  .........

เดี๋ยวจะมาอัพเดทให้เรื่อยๆ  สรุปชื่อวันที่  ๒๑ พ.ค. แล้ววกัน  อยากให้ร่วมตั้งชื่อทุกคน

วันที่ ๒๒ โหวต ให้สมาชิกทุกท่านลงคะแนนโหวตจะใช้ชื่ออะไร  คะแนนเสียงไหนมากก็ชนะใช้ชื่อนั้นไป ง่ายๆครับ Grin

"เม้าท์ .... เมา .... มันส์ " ด้วยพี่  ....   อิอิอิ  

OK  จัดไป  เม้าท์  เมา  มันส์

๒ Tiger wut (มือปืนพ่อลูกอ่อน)  ก๊วน หนุนหนาน หนึบหนับ

๓ ทิดเป้า  หนุกหนาน แน่นหนา หนุบหนับ

๔  ตี๋ SV  เฮฮาทักทาย..สบายๆไร้ความเครียด...

๕  RUGER " ไปมาหาสู่  .... บอกกล่าวเล่าเรื่อง "

๖   Ruge "เม้าท์ .... เมา .... มันส์ "

๗  turus "กระทู้ชื่นชุลมุน ชุมชนคนคลายเครียด"

ขอร่วมตั้งชื่อด้วยคนจิ ^^

"วงเล่า(เหล้า)"

จริงๆคนตั้งชื่อน่าบรรยายด้วยนะว่า ทำไมถึงตั้งชื่อนั้นๆ ^^
สำหรับผม "วงเล่า" เพราะพวกเราชอบสังสรรค์ตั้งวงกัน ^^ และก็มานั่งเม้าส์เล่าเรื่องราวกัน ^^

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #142 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:13:50 AM »

หาเรื่องดื่มวอดก้าดีกว่า ................. ของน้องโม่ยังเหลือตั้งแต่สงกรานต์

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #143 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:19:01 AM »

บ้านพี่ต้อยเลยครับ..ไปขนน้ำมันเครื่องด้วย... เยี่ยม

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #144 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:19:34 AM »

ตั้งวงที่โรงโป๊ะสักคืนดีไหมครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #145 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:20:34 AM »

ตั้งวงที่โรงโป๊ะสักคืนดีไหมครับ

ดีมากๆครับผม ....................... นัดมาเลยครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #146 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:21:03 AM »

วันธรรมดาๆ นี่แหละครับ เดี๋ยวผมซ้อนวีแม๊กพี่ไป ดีไหมครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #147 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:22:01 AM »

วันธรรมดาๆ นี่แหละครับ เดี๋ยวผมซ้อนวีแม๊กพี่ไป ดีไหมครับ

เอาจริงเหรอ .................... ได้เลยครับ

จัดไป

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #148 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:22:33 AM »

สรุปเรื่องชื่อกลุ่ม ก๊วน  ชมรมฯลฯ

๖  .........

เดี๋ยวจะมาอัพเดทให้เรื่อยๆ  สรุปชื่อวันที่  ๒๑ พ.ค. แล้ววกัน  อยากให้ร่วมตั้งชื่อทุกคน

วันที่ ๒๒ โหวต ให้สมาชิกทุกท่านลงคะแนนโหวตจะใช้ชื่ออะไร  คะแนนเสียงไหนมากก็ชนะใช้ชื่อนั้นไป ง่ายๆครับ Grin

"เม้าท์ .... เมา .... มันส์ " ด้วยพี่  ....   อิอิอิ  

OK  จัดไป  เม้าท์  เมา  มันส์

๖   Ruge "เม้าท์ .... เมา .... มันส์ "

๗  turus "กระทู้ชื่นชุลมุน ชุมชนคนคลายเครียด"

ขอร่วมตั้งชื่อด้วยคนจิ ^^

"วงเล่า(เหล้า)"

จริงๆคนตั้งชื่อน่าบรรยายด้วยนะว่า ทำไมถึงตั้งชื่อนั้นๆ ^^
สำหรับผม "วงเล่า" เพราะพวกเราชอบสังสรรค์ตั้งวงกัน ^^ และก็มานั่งเม้าส์เล่าเรื่องราวกัน ^^

เล่า...เหล้า...เบียร์  ด้วย Grin

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #149 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 09:22:33 AM »

ผมแว้นซ์ ksrไปหาพี่ที่บ้าน แล้วแว้นซ์วีแม๊กพี่ไป วันพรุ่งนี้เลยไหมครับ อิอิ
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 771
  พิมพ์