เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 02:31:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากกินต้มเครื่องในวัว  (อ่าน 28816 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 09:00:37 PM »

วันนี้ข้าวยังไปตกถึงท้องเลย.....หิวววววววววว   น้ำลายหก น้ำลายหก Cheesy~5555555

คอเดียวกันเลยครับ คุณเบิ้ม...เกจิท่านว่า "เบียร์แก้วแรกอร่อยที่สุด"

ดังนั้นแก้วแรกผมจะยกทีเดียวหมดครับ...จะแก้วเล็กแก้วใหญ่ปาดให้เรียบ 55555 Grin ไหว้

อยากให้มาเจอกะแก้วทีมเราหน่อย ปริมาตรไม่มากหรอก630 ซีซี.เอง

ลุงเข้มครับ... ผมอยากได้ได้แก้วเบียร์ด้ามขวานอ่ะ... เอาอะไรไปแลกดีน้อ... Grin Grin Grin

ไหว้
Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2012, 08:44:17 AM »

คิดแล้วหิวเลยครับ...... น้ำลายหก

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 08:44:01 AM »

วันนี้ข้าวยังไปตกถึงท้องเลย.....หิวววววววววว   น้ำลายหก น้ำลายหก Cheesy~5555555

คอเดียวกันเลยครับ คุณเบิ้ม...เกจิท่านว่า "เบียร์แก้วแรกอร่อยที่สุด"

ดังนั้นแก้วแรกผมจะยกทีเดียวหมดครับ...จะแก้วเล็กแก้วใหญ่ปาดให้เรียบ 55555 Grin ไหว้

อยากให้มาเจอกะแก้วทีมเราหน่อย ปริมาตรไม่มากหรอก630 ซีซี.เอง

ลุงเข้มครับ... ผมอยากได้ได้แก้วเบียร์ด้ามขวานอ่ะ... เอาอะไรไปแลกดีน้อ... Grin Grin Grin

ไหว้

ครูเอาแก้วผมจองคนรินแล้วกัน ยิ้มีเลศนัย

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 09:04:28 AM »

วันนี้ข้าวยังไปตกถึงท้องเลย.....หิวววววววววว   น้ำลายหก น้ำลายหก Cheesy~5555555

ไหว้

ครูเอาแก้วผมจองคนรินแล้วกัน ยิ้มีเลศนัย

Ha Ha Ha ฮา "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา
งั้นยายจอง  คนที่ถือ "ขวดเบียร์" อ่ะ ฮา  Grin

อย่าง "ลุงเข้ม"  เนี่ยะ  ยายคิดว่าแกมี  "ปมด้วน"  อ่ะ ฮา
โซ่ขาดที  ได้หนีออกมานอกบ้าน  เจอเบียร์ "เยอรมนี" ดีดี แกกระซวก ซ้า  ฮา

จะไปอร่อย  อะไรหนักหนา อ่ะ ฮา
รินทีละขวด  กว่าจะ "กระเดือก" หมด  
ฟองมันวูบหาย  ความหอม  ความมัน   หายไปหมด อ่ะ ฮา

เบียร์พวกนี้  ยายชอบ  "ริน" ทีละน้อยๆลงแก้ว  ให้เป็น "ประกายฟอง"  อ่ะ ฮา
ขวดนึง  รินสามสี่แก้ว  แบ่งกันกิน  พอดื่มหมด จะได้เปิดขวดใหม่ อ่ะ ฮา

5555  ตอนรินเสร็จ   ยายชอบถอนหายใจ  "สองเฮือก"  
แล้วแอบ  "สบถ" ว่า  ทำมัยมัน  "โง่จัง"  อ่ะ ฮา

เอ้าโย้กกก  "คนกินจงชิบหาย  คนขายจงจาเริ้น"  อ่ะ ฮา   Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2012, 09:21:43 AM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 10:27:14 AM »

ถ้าโคราชบ้านฉัน อย่าลืมตรอกจันทร์ ตรงข้าม เยื้องๆ เดอะมอลล์ เด้อ
        ยังอยู่เหรอครับ
ประมาณ ๒๕ ปีที่แล้ว ไปนั่งกิน
แกล้ม ๔๐ ดีกรี ประจำ  เมาราคาถูก ครับ
                    เก้งเอ๋งละครับน้าต้น  ยังมีอีกมากมั้ย   Wink

คงต้องไปหาแถวๆ ท่าแร่... หรือไม่ก็แถวๆ เวียดนามแล้วครับลุงปู... กินผิดที่ผิดทางเดี๋ยวดัง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

เคยมีแฟนท่าแร่
ไม่ยักได้กินสักที  เคยกินแต่ที่อุดรฯ
เนื้อแดดเดียวแกล้มเหล้า(ขาว)ผมว่ากลิ่นมันสาบ ๆ  เศร้า เศร้า
แต่เคยไปเดิน  ย่านที่ชำแระขาย  ต้มแบบพะโล้กาละมังเบ้อเริ่ม กลิ่นหอมชุย
จะอยู่คนละย่าน  กับที่ทำเนื้้อแห้งส่งขาย ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2012, 10:32:08 AM โดย คมขวาน รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 11:29:58 AM »

วันนี้ข้าวยังไปตกถึงท้องเลย.....หิวววววววววว   น้ำลายหก น้ำลายหก Cheesy~5555555

ไหว้

ผมควง2เลยได้มั้ยฮะ 555  

ด้วยจรรยาบรรณตากล้องของงาน จึงต้องปิดบังใบหน้าไว้  คิก คิก

บ้าไปแล้ว ค่าเบียร์2แสนกว่า จัดกันไปด้ายย   ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 11:30:44 AM »

อายทำไมคนเยอะแยะ อิอิ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 11:32:15 AM »

อายทำไมคนเยอะแยะ อิอิ

อายกว่านี้ก็มีครับ แต่ละคน เรียกว่าเอารูปออกมานี่เมียทุบหัวแน่ๆหลายคน  ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 12:00:51 PM »

ไหว้
ด้วยจรรยาบรรณตากล้องของงาน จึงต้องปิดบังใบหน้าไว้  คิก คิก

บ้าไปแล้ว ค่าเบียร์2แสนกว่า จัดกันไปด้ายย   ขำก๊าก
บวกค่าเด็กด้วยป่าว น้ำลายหก

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 12:12:22 PM »

ไหว้
ด้วยจรรยาบรรณตากล้องของงาน จึงต้องปิดบังใบหน้าไว้  คิก คิก

บวกค่าเด็กด้วยป่าว น้ำลายหก

เด็กชุดนี้เยี่ยมครับ ยิ้มแย้ม แจ่มใส บริการเสริฟดีมากครับ

ได้ดมกันถ้วนหน้า ปล...ดมเฉยๆ  ขำก๊าก

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 12:15:50 PM »

เบียร์ ยี่ห้อ นี้
พี่จอยแกไม่ต้องใช้ถุงแก้ว
เปิดปุ๊บ  ก็ก้มหน้าก้มตาจับยกล้อซด  
เล่นเอาฟอง งี้ เหนียวเลอะหนวดเลยเชียว น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2012, 12:17:31 PM โดย คมขวาน รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 01:29:41 PM »

เบียร์ ยี่ห้อ นี้
พี่จอยแกไม่ต้องใช้ถุงแก้ว
เปิดปุ๊บ  ก็ก้มหน้าก้มตาจับยกล้อซด 
เล่นเอาฟอง งี้ เหนียวเลอะหนวดเลยเชียว น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

นานๆจะเห็นครูหมูออกหมัดซักที......... คิก คิก

ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #102 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 01:35:52 PM »

"แกว่งปาก  หาเท้า"
มากกว่า ครับ.......... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #103 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 02:03:09 PM »

"แกว่งปาก  หาเท้า"
มากกว่า ครับ.......... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เดี๋ยวสักพักคงมีญาติมิตร เข้ามาเยี่ยมครับคุณครู  คิก คิก

ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 02:23:46 PM »

ผมเดาว่าหล่อนน่าจะเป็น "กะเทย" พก "กระเทียม" น่ะครับ  Grin Wink ไหว้

รึว่าชอบของแปลกแนวนี้ ชอบแลกลำหรือไร..? ขำๆน่ะคับ อย่าซีเรียส 555555555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2012, 02:25:39 PM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 11
  พิมพ์