เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 04:26:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากกินต้มเครื่องในวัว  (อ่าน 28878 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #120 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 09:32:21 AM »

กินยังไงไม่รู้ แต่ชื่อมันน่าอร่อย อิๆๆ
เอาข้าวเหนียวจกลงไปแล้วเอาใส่ปาก น้ำลายหก
โง่จริงๆเลยผมนี่ เน๊อะ
มาอีกรอบดิครับลุง  งวดที่แล้ว ทำน้ำพริกอ่อง น้ำพริกร้า ไว้ให้ เครื่องเคียงมันเมศนึ่ง ถั่วต้ม  นึกว่าจะแวะ ขี่รถหนีเฉยเลย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #121 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 09:32:47 AM »

พอพูดเรื่องจริง
ทำเป็นขู่  น้องนุ่ง  พี่จอย นี่ งอน
ทั้งสองคนครูหมู กับพี่จอย

เอาซ้อมานั่งด้วย สาธยายกัน ใครจะได้แผลมากกว่ากันครับ

น่าจะลองจัดสักทีน๊ะ ผมว่าหนุกกว่าไปนั่งแลหนังลุง กินหนมจาก กินถั่วคั่ว หรือว่า หรอยหว๋ากินพุงวัวเป็นแน่แท้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #122 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 09:34:50 AM »

กินยังไงไม่รู้ แต่ชื่อมันน่าอร่อย อิๆๆ
เอาข้าวเหนียวจกลงไปแล้วเอาใส่ปาก น้ำลายหก
โง่จริงๆเลยผมนี่ เน๊อะ
มาอีกรอบดิครับลุง  งวดที่แล้ว ทำน้ำพริกอ่อง น้ำพริกร้า ไว้ให้ เครื่องเคียงมันเมศนึ่ง ถั่วต้ม  นึกว่าจะแวะ ขี่รถหนีเฉยเลย
อย่าดีกว่า ใครหนีใครกันแน่ เวลาเราจำกัดแค่นั้น หึๆๆ...

สงสารก็แต่ลุงสังข์ พอเครื่องติด ผมปิดสวิตส์ซ๊ะ อิๆๆ ต้องขออภัยลุงสังข์ใว้ ณ.ที่นี้อีกครั้งครับ คงจะมีโอกาสแก้ตัว ต่อไป

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #123 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 09:35:49 AM »

อ่ะโด่ โทรมาบอกตอนกะลังจะขึ้นรถไปหาเมีย  บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #124 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 01:59:14 PM »

ทำเป็นขู่  น้องนุ่ง  พี่จอย นี่ งอน

เอาซ้อมานั่งด้วย สาธยายกัน ใครจะได้แผลมากกว่ากันครับ

น่าจะลองจัดสักทีน๊ะ ผมว่าหนุกกว่าไปนั่งแลหนังลุง กินหนมจาก กินถั่วคั่ว หรือว่า หรอยหว๋ากินพุงวัวเป็นแน่แท้
ลุงเข้ม แหลงเรื่องอื่นดีหวา อ๋อย

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #125 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:06:44 PM »

ทำเป็นขู่  น้องนุ่ง  พี่จอย นี่ งอน

ลุงเข้ม แหลงเรื่องอื่นดีหวา อ๋อย
        หมัน
โถก ต้อง ครับพี่จอย เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #126 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:08:12 PM »

ทำเป็นขู่  น้องนุ่ง  พี่จอย นี่ งอน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #127 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:08:34 PM »

หมัน
โถก ต้อง ครับพี่จอย เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #128 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:14:42 PM »

หึ หึเป็นที่รู้กัน
เจ๊เกียบ แกเป็นคน พูดน้อย
ต่อยหนัก ครับพี่น้อง...... เศร้า
ผมลืนไถล  หัวเข่าไปโขก
กับขอบอ่างอาบน้ำ  ภารโรงมันยังว่าโดนเมียเคาะหน้าแข้ง แบร่

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #129 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 07:00:07 PM »

หมัน
ผมเก่งไม๊ล๊ะ ทำให้คนที่กำลังจะเป็นศัตรูกลับกลายเป็นมิตร ปรองดองกันได้ หึๆๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #130 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 07:02:38 PM »

หึ หึเป็นที่รู้กัน
เจ๊เกียบ แกเป็นคน พูดน้อย
ต่อยหนัก ครับพี่น้อง...... เศร้า
ผมลืนไถล  หัวเข่าไปโขก
กับขอบอ่างอาบน้ำ  ภารโรงมันยังว่าโดนเมียเคาะหน้าแข้ง แบร่
หากจะแก้ตัว ทำไมไม่หาหลักฐานให้มันชัดเจนกว่า ละครับ แต่นั่นแหละ ประวัติ มันก็บ่งบอก เช่นกัน เช่น ลูกวัวชน เขากะแลประวัติมาจากพ่อแม่มันนุ๊ หึๆๆ เขายังซื้อหากันเลย หึๆๆ

แสดงว่าประวัติครูหมู จริงทั้งนั้น ที่เขาว่าๆกัน หึๆๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #131 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 09:19:00 PM »

วันนี้ข้าวยังไปตกถึงท้องเลย.....หิวววววววววว   น้ำลายหก น้ำลายหก Cheesy~5555555

คอเดียวกันเลยครับ คุณเบิ้ม...เกจิท่านว่า "เบียร์แก้วแรกอร่อยที่สุด"

ดังนั้นแก้วแรกผมจะยกทีเดียวหมดครับ...จะแก้วเล็กแก้วใหญ่ปาดให้เรียบ 55555 Grin ไหว้

อยากให้มาเจอกะแก้วทีมเราหน่อย ปริมาตรไม่มากหรอก630 ซีซี.เอง

ลุงเข้มครับ... ผมอยากได้ได้แก้วเบียร์ด้ามขวานอ่ะ... เอาอะไรไปแลกดีน้อ... Grin Grin Grin

ไหว้

เป็น ลิมิเต็ดครับ ครูต้น...........รู้สึกว่าทั้งโลกนี้จะมีอยู่ 72ใบมั้งครับ

ที่จริงมัน ผลิตขึ้นมา74ใบ แต่ได้ข่าวว่า แตกไป2ใบครับ..........

นี่ก็ว่าจะหาฤกษ์ หายาม นัดชุมนุมแก้วอีกสักครั้ง หากจังหวะดี เชิญใว้ล่วงหน้าแล้วกันครับ ไม่มีที่นอน เมาแล้วไปนอนบ้านครูหมูก็ได้ครับ ไม่ไกล
หาแก้วเจอแร๊ะครูต้น บางส่วนจากทั้งหมด...ในวันนั้น

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #132 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 09:26:10 PM »

ที่บอกว่ามันเป็นลิมิเต็ด เพราะทุกใบสลักชื่อใว้ครับ

ใช้เทคนิค"พ่นทราย"

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #133 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 09:28:10 PM »

อ้าวว...นึกว่าจะได้รับเชิญนั่งร่วมวงเป็นเจ้าของซักใบ

เห็นแล้วน้ำลายฟูมปาก  น้ำลายหก น้ำลายหก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #134 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 09:59:21 PM »

อ้าวว...นึกว่าจะได้รับเชิญนั่งร่วมวงเป็นเจ้าของซักใบ

เห็นแล้วน้ำลายฟูมปาก  น้ำลายหก น้ำลายหก
เป็นงานภายในกลุ่มครับ แต่ก็ยินดีต้อนรับเพื่อนๆจากภายนอกกลุ่ม หากจะมาแจมด้วย....ด้วยความยินดีครับ แต่จะมีอีกเมื่อไหร่ บอกไม่ได้ แล้วแต่จังหวะ เรียนเชิญไปติดตามข่าวสารได้ที่กระทู้ด้ามขวานครับ

ปล.วันนั้นมาไกลสุดก็จาก กรุงเทพฯครับ มาบ่าย กลับเช้า เมาปลิ้น

ดูครับเผื่อรู้จักใครบ้าง อิๆๆรูปนี้หากินมาหลายกระทู้แร๊ะ

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11
  พิมพ์