เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 02:17:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน. เว็บมาสเตอร์และคณะผู้ดูแลบอร์ดฯ  (อ่าน 8328 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 10:21:58 PM »

ไม่กลัวบรรดาอาๆมันเหรอ  เครื่องบดอาหารปลายังไม่ได้เปิดใช้งานเลยเด้อ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 10:23:35 PM »

ไม่กลัวบรรดาอาๆมันเหรอ  เครื่องบดอาหารปลายังไม่ได้เปิดใช้งานเลยเด้อ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ  สัญญาว่าจะไม่ไปแถวนั้นแล้วครับ  เสียวสันหลังชอบกล  หัวเราะร่าน้ำตาริน 
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 10:24:57 PM »

คนรักกันชอบกันทำไมต้องคำนึงถึงสถานที่เจอกันด้วยฟีนเอ้ย คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 10:27:57 PM »

คนรักกันชอบกันทำไมต้องคำนึงถึงสถานที่เจอกันด้วยฟีนเอ้ย คิก คิก

เค้าเรียกว่าเป็นสถานที่สุ่มเสี่ยงต่อการเกิดเหตุอ่ะ ครับ   กิ๊วก๊าว
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 10:42:07 PM »

เท่าที่ทราบนายบัญชา เป็นช่างซ่อม ทีวี อีเล็คโทนิค ครับ  อยู่แถวภาคเหนือตอนล่าง  ถ้าค้นหาดีๆจะเจอเบอร์โทร ครับ อยู่ในเวปนี้แหละ ครับ อยู่ห้อง คนเหนือ

อยู่ จ.เดียวกับท่าน แปจีหลอ ครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 11:06:36 PM »

เท่าที่ทราบนายบัญชา เป็นช่างซ่อม ทีวี อีเล็คโทนิค ครับ  อยู่แถวภาคเหนือตอนล่าง  ถ้าค้นหาดีๆจะเจอเบอร์โทร ครับ อยู่ในเวปนี้แหละ ครับ อยู่ห้อง คนเหนือ

อยู่ จ.เดียวกับท่าน แปจีหลอ ครับ
ผมอยู่จังหวัดแม่สอดครับ คนนั้นอยู่จังหวัดตากครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 06:49:18 AM »

ผมอยู่จังหวัดแม่สอดครับ คนนั้นอยู่จังหวัดตากครับ

พี่จะแยกตัวเป็นรัฐอิสระแล้วเหรอครับ ฮิ ฮิ ฮิ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 07:20:39 AM »

ชื่อนี่ นามสกุลนี่ ทั่วประเทศมี ๓ คนครับ ซึ่งก็มีโอกาสเป็นไปได้ ผมเคยตรวจสอบตัวผมเองแล้ว ชื่อเดี๋ยวกันนามสกุลเดียวกัน มี ๒ คน สอบไปสอบมาเป็นหลานผมเฉยเลย

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 08:19:08 AM »

แล้วข้อความที่เจ้าตัวเค้าโพสไว้นี่

ผมว่าทางผู้ดูแลลบทิ้งไปจะดีกว่าไหมครับ

เดี๋ยวจะเป็นว่าพวกเราไปเผยแพร่ข้อความไปด้วยครับ

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

ยายไม่กล้า  "ตัดแปะ"  ของ บัญชา  มาอ่ะ ฮา
แต่พี่ "วัฒน์"  เขากินดีหมี  มาอ่ะ ฮา

"ทำซ้ำ  หรือ เผยแผ่"   โทษมันเท่ากับ  "ตัวการ"  เลย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก
ถ้า "ไอ ซี ที"  เขาถามหา  ยายจะเป็น   "พยานเท็จ"   อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก  Grin

เนื่องจากสมาชิกชื่อ "ban.cha" หรือ "ที่ราบสูง"
มีพฤติกรรมโพสถ้อยส่อเสียดเกี่ยวเนื่องกับสถาบันฯ
อันเป็นที่รักและเคารพของคนไทยทุกคน
ตามกระทู้ที่โพสไว้ที่นี่  http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=115548.0

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
และโปรดดำเนินการตามแต่เห็นสมควร ไหว้

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ  ฮา

ยายเห็นพี่วัฒน์  ตัดแปะ ข้อความของ  บัน ชา ลา ลา  9 โพสต์ เลย อ่ะ ฮา
กฎหมายเรื่อง "หมิ่น"  เขาเอาโทษ  คน "ทำซ้ำ หรือเผยแผ่" เท่ากับ "ตัวการ" อ่ะ ฮา

ถ้าเอา ห้า คูณ  ก็สี่สิบห้าปี  ออกจาก "คอก"  ตอนพ.ศ. 2600 เลย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 10:10:32 AM »

ชื่อนี่ นามสกุลนี่ ทั่วประเทศมี ๓ คนครับ ซึ่งก็มีโอกาสเป็นไปได้ ผมเคยตรวจสอบตัวผมเองแล้ว ชื่อเดี๋ยวกันนามสกุลเดียวกัน มี ๒ คน สอบไปสอบมาเป็นหลานผมเฉยเลย

ทั้งชื่อและนามสกุลสะกดเหมือนกันในทะเบียนราษฎร์เนี่ยแปลกหรือบังเอิญครับ
หากคนใดทำผิดกฎหมาย อีกคนก็มีสิทธิเจอหมายจับด้วย แล้วคงจะยุ่งยากในการพิสูจน์ชั้นศาลด้วยมัยครับ
จะใช้เลข ๑๓ หลักจะเป็นการแยกเอกลักษณ์บุคคลได้มัยครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 02:28:21 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ  ฮา

ยายเห็นพี่วัฒน์  ตัดแปะ ข้อความของ  บัน ชา ลา ลา  9 โพสต์ เลย อ่ะ ฮา
กฎหมายเรื่อง "หมิ่น"  เขาเอาโทษ  คน "ทำซ้ำ หรือเผยแผ่" เท่ากับ "ตัวการ" อ่ะ ฮา

ถ้าเอา ห้า คูณ  ก็สี่สิบห้าปี  ออกจาก "คอก"  ตอนพ.ศ. 2600 เลย อ่ะ ฮา  

อยากให้ยายบ๊าบ กินดีหมี แล้วบอกวิธีจัดการกับไอ้บันชาและพวกหน่อยดิ
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 03:25:48 PM »

พี่จะแยกตัวเป็นรัฐอิสระแล้วเหรอครับ ฮิ ฮิ ฮิ
ก็ที่หน้าศาลเค้าติดป้ายไว้ว่าศาลจังหวัดแม่สอดนี่ครับ  Grin

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 03:49:06 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ  ฮา

ยายเห็นพี่วัฒน์  ตัดแปะ ข้อความของ  บัน ชา ลา ลา  9 โพสต์ เลย อ่ะ ฮา
กฎหมายเรื่อง "หมิ่น"  เขาเอาโทษ  คน "ทำซ้ำ หรือเผยแผ่" เท่ากับ "ตัวการ" อ่ะ ฮา

ถ้าเอา ห้า คูณ  ก็สี่สิบห้าปี  ออกจาก "คอก"  ตอนพ.ศ. 2600 เลย อ่ะ ฮา   

อยากให้ยายบ๊าบ กินดีหมี แล้วบอกวิธีจัดการกับไอ้บันชาและพวกหน่อยดิ

Ha Ha Ha  ฮา "ฮั่นแน่"  พี่ลิง  ทาปาก  อ่ะ ฮา

รีบหา  "หลักทรัพย์"  หรือ "เงินสด"    ไปประกัน พี่วัฒน์  ดีกว่า อ่ะ ฮา
"พักเพียก"  สนทนา ประสาการเมือง  แกปล่อยเกาะ  ลอยแพ  พี่วัฒน์ เขาแล้ว อ่ะ ฮา

555555555  ถ้า  ประกันตัวช้า  เดี๋ยวก็ "วุ่นวาย"  เหมือนคดี "อาเจ็ก"   อีกอ่ะ ฮา  ขำก๊าก

ส่วน บัน ชา ลา ลา   รอตอน  "มืด"  ยายจะหาทางออกให้  อ่ะ ฮา  Grin Grin Grin

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 04:38:50 PM »

มีขู่ด้วย..  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 04:53:40 PM »

Ha Ha Ha  ฮา "ฮั่นแน่" ยายจ๋า เห็นนู๋เงียบ ยายเลยเป็นห่วงนู๋จัง

เรื่องนี้ยายไม่ต้องเป็นห่วงนู๋หรอกจ้า นู๋เอาตัวรอดได้ เรื่องขึ้นศาลนู๋ไปประจำอยู่แล้ว ไม่ต้องให้เพื่อนสมาชิกต้องเดือดร้อนมาประกันตัว หรือว่าความให้ ไม่โยนความผิดให้เพื่อน

ยายช่างเป็นคนที่ดีแสนดี สมคำร่ำลือจริงๆ จิตใจมั่นคงโพสตั้ง 3 ครั้งกลัวนู๋จะไม่เห็น นู๋รักยายมากม๊ากก ใครมาว่ายายจิตวิปลาส นู๋ไม่เชื่อหรอก จะไปเชื่อได้อย่างไร? ไอ้พวกปากหอย ปากปู เวลาเช้าล๊อกอินชื่อนึง ก็ทำตัวดี้ดี เป็นสุภาพชน พอบ่ายค่ำมาล๊อกอินอีกชื่อคอยฉอเลาะจีบปากจีบคอ ตอดคนนู้นนิด คนนี้หน่อย เห้อ...อย่างว่าแหละนะสังคมอินเตอร์เน็ต นึกว่าไม่เห็นหน้า ไม่ถึงตัว นู๋ก็ความรู้ต่ำ ตามไม่ค่อยทัน ก็มีแต่ยายนี่แหละที่หวังดีกับนู๋  

ปล. ถ้าอยู่ใกล้ๆ จะจูจุ๊ปสักสามฟอด  จูบบบบ

เพิ่มอีกนิด...
ถ้ายายอยากแสดงความเอ็นดูนู๋ เดี๋ยวนู๋ตั้งกระทู้ให้ยายกับนู๋กระหนุงกระหนิงกันให้ดูดดื่ม ให้เพื่อสมาชิกอิจฉาไปเลย กระทู้นี้นู๋ขอเสียบประจานไอ้ตัวเหี้_ให้เพื่อนสมาชิกได้รับรู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2012, 05:10:50 PM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์