เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:24:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วอลเลย์หญิงไทยชนะเซอเบียร์อันดับ 6 โลก  (อ่าน 2274 ครั้ง)
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 11:59:15 AM »

Grin ดัใจด้วยครับจากข่าวข่อง 3 ครับ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 12:02:13 PM »

ดูอยู่เหมือนกันครับ  ยินดีกับทีมสาวไทยด้วย เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ํYooHoo
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 12:21:22 PM »

สุดยอดครับ ชอบมาก ถึงจะแพ้หรือชนะก็ตามเชียร์ครับ วอลเลย์สาวไทย ไม่เวอร์ดีครับ  เยี่ยม
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 06:43:41 PM »

บรรดาข่าวทั้งหลายในวันนี้ น่าจะข่าวนี้เป็นข่าวที่ดีที่สุดของคนไทยครับ  เยี่ยม แต่น่าเป็นห่วงว่าชุดนี้เกษียรแล้วจะมีตัวตายตัวแทนหรือไม่

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 07:11:36 PM »

บรรดาข่าวทั้งหลายในวันนี้ น่าจะข่าวนี้เป็นข่าวที่ดีที่สุดของคนไทยครับ  เยี่ยม แต่น่าเป็นห่วงว่าชุดนี้เกษียรแล้วจะมีตัวตายตัวแทนหรือไม่

มีครับผมแต่ยังอยู่ในช่วงหาชั่วโมงบิน น้องแป้ง วณิชยา  หล่วงทองหลาง เด็กบ้านผมเอง

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 11:44:18 PM »

ขออนุญาตขุดครับ วันนี้ได้ดูขวัญใจผมตบกับแหม่ม ยู เอส เอ มันครับ ถึงจะแพ้แต่ก็ได้ใจ    หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ถ้าได้โค้ชดี ๆ แล้วก็บอกน้อง ๆ ว่าอย่าห่วงแต่มองกล้อง อาจจะไปได้สวยกว่านี้ครับ  คิก คิก

BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 12:15:59 AM »

เคยทำงานช่อง T-sport เลยได้อ่านประวัตินักกีฬาไทย
ส่วนมากพอแก่ตัวไป  ก็แทบจะไม่มีอะไรเหลือกันเกินครึ่ง
โดยเฉพาะนักมวยไทย พอแขวนนวม  แก่ตัวไปซักระยะเบ้าตาเริ่มมีปัญหา มองไม่เห็น
เป็นเพราะโดนชกเข้าหน้าบ่อยๆ  บางคนซวยหน่อยมีปัญหากับเส้นเลือดในสมอง 
เงินทุกบาทที่มีต้องมานั่งรักษาตัวเอง     เศร้า เศร้า
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 08:57:01 AM »

เคยทำงานช่อง T-sport เลยได้อ่านประวัตินักกีฬาไทย
ส่วนมากพอแก่ตัวไป  ก็แทบจะไม่มีอะไรเหลือกันเกินครึ่ง
โดยเฉพาะนักมวยไทย พอแขวนนวม  แก่ตัวไปซักระยะเบ้าตาเริ่มมีปัญหา มองไม่เห็น
เป็นเพราะโดนชกเข้าหน้าบ่อยๆ  บางคนซวยหน่อยมีปัญหากับเส้นเลือดในสมอง 
เงินทุกบาทที่มีต้องมานั่งรักษาตัวเอง     เศร้า เศร้า
นี่คือสาเหตุหนึ่งที่วงการกีฬาของไทยเราพัฒนาไปไม่ถึงไหน  เพราะขาดการดูแล ขาดสวัสดิการยามเมื่อหมดพลังหรือจะเรียกว่าเกษียณ ก็น่าจะได้

ปล.ขอเอาใจช่วยน้องๆทีมวอลเลย์บอลไทย  แพ้ชนะไม่สำคัญ เข้ามาถึงรอบนี้ได้ถือว่าพวกเธอและทีมงาน สุดยอดมาก เป็นข่าวดีท่ามกลางข่าวร้ายที่รุมเร้าประเทศไทยอยู่ในขณะนี้  เยี่ยม

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 09:19:13 AM »

เย็นนี้รอเชียรืน้องๆลูกๆหลานๆทีมไทยใส่กับทีมจีน แพ้ชนะค่อยว่ากันตั้งแต่เกิดมาเห็นจะมีก็ทีมชาติไทยทีมเดียวในโลก  ที่แข่งไปยิ้มไปไม่ว่าแต้มจะนำหรือตาม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
van-เรารักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 22

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 12:55:08 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
MP 436
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 07:25:27 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: [1]
  พิมพ์