เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 10:22:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือปืนบ้านๆ ... จะตกงานกันแล้ว  (อ่าน 3421 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 09:41:20 AM »

Prototype Quadrotor with Machine Gun!

http://www.youtube.com/watch?v=SNPJMk2fgJU&feature=relmfu

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
babygun
Full Member

คะแนน 57

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 10:33:11 AM »

ต่อไปก็คงพัฒนาดีกว่านี้แน่นอน และถ้าตกไปอยู่ในคนคิดไม่ดีก็คงยุ่งหละครับทีนี้ ต่อไปโลกเราอาจจะเหมือน คนเหล็ก 2029 ก็ได้นะครับ
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 10:35:47 AM »

ขอบคุณครับ

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 10:37:53 AM »

ปืนมันโหลดอยู่ หันไปหันมาเสียวดีจริงๆครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 10:40:46 AM »

ต่อไประเบิดพลีชีพก็ไม่ต้องแล้ว เอาอย่างนี้ง่ายกว่าเยอะ  Grin Grin Grin ไม่ตายด้วย แค่คับคับเก่งๆก็พอ

โดนลมอาจมีผล กับระยะทางการบินถ้าไกลแบตหมด

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 10:45:20 AM »

เรื่องนี้ มันจิ๊บ จิ๊บ
มีใช้ กับพวกกล้องวีดีโอ กล้องตรวจการณ์ กล้องตรวจสภาพอากาศ
อยู่ที่การประยุกต์ใช้
ไม่เชื่อ ถาม น้าสตางค์ ดู..........

เพราะ เรื่องนี้ ยังเอาไปส่งยาบ้า ในคุก ได้เลย

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 10:59:23 AM »

ปืนมันโหลดอยู่ หันไปหันมาเสียวดีจริงๆครับ Grin Grin Grin

ตอนขาไป มันหันปืนไปทางเป้าหมาย อย่างนี้ไม่เป็นไร... แต่อีตอนขากลับ มันบินกลับมาหาเจ้าของนี่ซิ หากลูกยังไม่หมดแล้วเจ้าของเส้นกระตุก กดยิงเข้าละก้อ, บาปนั้นคืนสนองไงครับ... กึ๋ยส์...
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 11:05:36 AM »

ควอดโรเตอร์...เห็นในฉากหนังแอคชั่นในยูทูปที่มี สมช.โพสเมื่อวาน..........

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=115806.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2012, 11:07:10 AM โดย กระท่อมกัญชา » บันทึกการเข้า

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 11:15:10 AM »

ตอนขาไป มันหันปืนไปทางเป้าหมาย อย่างนี้ไม่เป็นไร...
แต่อีตอนขากลับ มันบินกลับมาหาเจ้าของนี่ซิ
หากลูกยังไม่หมดแล้วเจ้าของเส้นกระตุก กดยิงเข้าละก้อ,
บาปนั้นคืนสนองไงครับ... กึ๋ยส์...

Ha Ha Ha  ฮา   "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

โลกในอนาคต  น่ากลัวจริงๆ  อ่ะ
"วังไชยา"  น่าจะออกใบอนุญาติ ให้อ่ะ ฮา
นายสมชาย(ฮา)  กับยาย  คงไม่ทันได้เห็น   ฮา  ขำก๊าก

ข่าวต่างประเทศ  เมื่อเดือน สองเดือนก่อน
อาแป๊ะ  ในเมืองจีน  เขาทำอากาศยานขนาดใหญ่  อย่างภาพข้างบน
เขาขึ้นบิน  สูงสองเมตร  บินในหมู่บ้าน มีคนดูกันเยอะแยะ

ตอนหลังถูกหน่วยงานของราชการ  "สั่งห้าม"  นำเครื่องขึ้น อ่ะ ฮา 

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 11:20:32 AM »

ปืนมันป้อนกระสุนทางไหนครับ ผมดูหลายรอบแล้ว ไม่เห็นสายส่งกระสุนหรือแมกกาซีนเลย
บวก 1 ครับ

INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 11:52:37 AM »

ถ้าควบคุมผ่านเนตได้....ตำรวจมีปวดหัวแน่ๆ   บังคับไปยิงคนเสร็จสั่งระเบิดทำลายตัวเองอีก  ตกใจ ตกใจ
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 12:00:36 PM »

+ 1 ... All ...  ไหว้

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 12:43:04 PM »

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 03:44:04 PM »

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=86450&s=e7a1e00674837e771bfefbb0b1e9d47b

Smiley

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 07:02:32 PM »

ควอดโรเตอร์...เห็นในฉากหนังแอคชั่นในยูทูปที่มี สมช.โพสเมื่อวาน..........

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=115806.0

ดูเช่นกันครับ เจ๋งมากๆน่ากลัวจริงเจ้าตัวนี้ รับไป 1 แต้มครับ  Grin เยี่ยม
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์