เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:21:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด น้าเสกและคมขวาน เกิด วัน-เดือน-ปี.เดียวกันจ.เดียวกันครับ  (อ่าน 5902 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:01:09 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อครับครูหมู... อยู่แดงมีฮี... อยู่ดีมีแฮง... อยู่ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แกล้งยันแก่หงำเหงือก... ไหว้

ไหว้

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:31:19 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อครับครูหมู... อยู่แดงมีฮี... อยู่ดีมีแฮง... อยู่ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แกล้งยันแก่หงำเหงือก... ไหว้

ไหว้

ขอบคุณ
ศิษย์ผู้น้อง...... ไหว้
       เค๊กน่ากินเนาะ น้ำลายหก น้ำลายหก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:34:30 PM »

อยากโดนทำแบบเค้กนะสิ....ไอ้เพื่อนยาก... ขำก๊าก  มัดแขนขา.... ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2012, 04:38:18 PM โดย น้าเสก คนเดิม » บันทึกการเข้า

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:35:20 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูหมู Grin

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:36:43 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณครูหมู  ไหว้

ขอให้ร่างกายแข็งแรง ปลอดโรคปลอดภัย มีแรงปั่นจักรยานจนอายุ 80 โน่น

ขอให้ร่ำรวยเงินทองไหลมา ไม่ขาดมือ มีครอบครัวที่อบอุ่น พ่อ+แม่ และลูกในอนาคตนะครับ

สิ่งใดที่ผมล่วงเกินหรือหยอกล้อคุณครูหมูจนเกินงาม ผมกราบขออภัย ณ.ที่นี้ด้วยครับ  ไหว้

ปล. ขออภัยแล้วคุณครูแล้ว.....ผมก็เตรียมตัวแซวคุณครูต่อเด้อครับ   คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:39:01 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูหมู    ไหว้  Grin ขอให้คุณพระคุ้มครองโดยเฉพาะคืนนี้เป็นพิเศษ หลังจากคืนนี้ผ่านไปขอให้ครูหมูมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ครับ   

แล้วคืนนี้ครูหมูจะ....... หัวเราะร่าน้ำตาริน 
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:40:06 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณครูหมู  ไหว้

ขอให้ร่างกายแข็งแรง ปลอดโรคปลอดภัย มีแรงปั่นจักรยานจนอายุ 80 โน่น

ขอให้ร่ำรวยเงินทองไหลมา ไม่ขาดมือ มีครอบครัวที่อบอุ่น พ่อ+แม่ และลูกในอนาคตนะครับ

สิ่งใดที่ผมล่วงเกินหรือหยอกล้อคุณครูหมูจนเกินงาม ผมกราบขออภัย ณ.ที่นี้ด้วยครับ  ไหว้

ปล. ขออภัยแล้วคุณครูแล้ว.....ผมก็เตรียมตัวแซวคุณครูต่อเด้อครับ   คิก คิก

ขอบคุณ ครับ ไหว้
        ภรรยาหมดสิทธิ์
ที่จะมีลูกไปนานแล้ว ครับ
หมาย ความ ว่า เอ่อ.......... ตกใจ ตกใจ ตกใจ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:42:25 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูหมู Grin
        ขอบคุณ ครับพี่จอย ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูหมู    ไหว้  Grin ขอให้คุณพระคุ้มครองโดยเฉพาะคืนนี้เป็นพิเศษ หลังจากคืนนี้ผ่านไปขอให้ครูหมูมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ครับ   

แล้วคืนนี้ครูหมูจะ....... หัวเราะร่าน้ำตาริน 
        ขอบคุณ ครับน้องฟีน ไหว้
 ตกใจ ตกใจ ตกใจ เศร้า

vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:46:39 PM »

ขอให้มีความสุขและสุขภาพดี. ไหว้
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:54:21 PM »

ขอให้มีความสุขและสุขภาพดี. ไหว้

ขอบคุณ ครับพี่ ไหว้
ขอบคุณแทนเพื่อนเสกของผมด้วย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 04:58:42 PM »

ขอบพระคุณครับพี่...ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกันนะครับ.. ไหว้

นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 05:56:31 PM »

มีความสุขมากๆครับครูหมู ร่ำรวยเงินทอง ไม่มีโรคภัยมากล้ำกลายครับ  ไหว้

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 06:04:34 PM »

Grin Grin Grin สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ทั้งสองท่าน มีความสุขสมหวังดังตั้งใจทุกประการครับ  ไหว้

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 06:22:19 PM »

กราบขอบพระคุณครับ....ขอพรนั้นจงเป็นของท่านเช่นกันครับผม... ไหว้

Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 06:25:14 PM »

ขอให้ทั้งสองท่านมีสุขภาพกายและสุขภาพใจที่แข็งแรงตลอดไป
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

Pragmatism
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์