เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:21:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด น้าเสกและคมขวาน เกิด วัน-เดือน-ปี.เดียวกันจ.เดียวกันครับ  (อ่าน 5923 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 07:56:45 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณครูหมู

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 07:59:59 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.เสก และครูหมู

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 10:07:55 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

ไหว้

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 11:17:26 PM »

สุขสันต์วันเกิดทั้งสองท่านครับ  ไหว้

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Padet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 06:49:45 AM »

Have guns  will  travel
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 06:57:57 AM »

ขอให้สุขภาพแข็ง แรงเยอะๆ ครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 08:34:00 AM »

ตกใจ ครูหมูแข็งกว่าผมครับ...โดยเฉพาะ "ขา"....ส่วนที่อยู่ตรงกลางระหว่าง "ขา"  "หด" ไปนานแล้วครับ...โดนอานจักรยานขยี้บี้แบน.. แบร่

กราบขอบพระคุณทุกท่านครับผม... ไหว้  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2012, 08:38:36 AM โดย น้าเสก คนเดิม » บันทึกการเข้า

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:52:28 AM »

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ พี่เสก น้าหมู   คิก คิก คิดหวังสิ่งใดให้สมหวังนะคร้าบ    ไหว้

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:04:00 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:45:56 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  .... มีเงินทองหลายๆ ...  ไหว้ ...  แต่อย่าเอาไปเก็บไว้ห้องใต้ดินเ้ด้อ คับ ... โจนสิปุ้น เอา ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:51:09 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณครูหมู
ขอบคุณครับ ไหว้
และขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ พี่ดุลย์ ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.เสก และครูหมู
และขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ คุณวัฒน์ ไหว้

ไหว้
สุขสันต์วันเกิดทั้งสองท่านครับ  ไหว้
และขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ ไหว้

และขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ ไหว้
ขอให้สุขภาพแข็ง แรงเยอะๆ ครับ
ตกใจ ครูหมูแข็งกว่าผมครับ...โดยเฉพาะ "ขา"....ส่วนที่อยู่ตรงกลางระหว่าง "ขา"  "หด" ไปนานแล้วครับ...โดนอานจักรยานขยี้บี้แบน.. แบร่

กราบขอบพระคุณทุกท่านครับผม... ไหว้ 

ดูเพื่อนมันพูด ยี๊
คนอะไร  ชอบเข้าม่านรูด
เข้าไม่เข้าเปล่าแถมใช้รถเพื่อนอีก
แค่นั้นไม่พอ  แถมพามาเผื่อเพื่อน อีก คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:59:01 AM »

สุขสันต์วันเกิดกับสองเถ่าครับ อยูแดงมีฮีเทิงสองเด้อครับ... ไหว้ Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 11:07:13 AM »

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ พี่เสก น้าหมู   คิก คิก คิดหวังสิ่งใดให้สมหวังนะคร้าบ    ไหว้
        ลำเอียงนี่หว่า
คนเกิดวัน/เดือน/ปี/จังหวัด
เดียวกันทั้งหมด  แต่อีกคนเรียกพี่
กะเราเรียก น้า.............................
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด
และขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยเฮียเล็ก::014::
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  .... มีเงินทองหลายๆ ...  ไหว้ ...  แต่อย่าเอาไปเก็บไว้ห้องใต้ดินเ้ด้อ คับ ... โจนสิปุ้น เอา ...  Grin Grin Grin
สุขสันต์วันเกิดกับสองเถ่าครับ อยูแดงมีฮีเทิงสองเด้อครับ... ไหว้ Cheesy
        บ่ทันเถ่าปายใด

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 12:24:05 PM »

เนื่องในโอกาส วันคล้ายวันเกิด 
ที่จะเวียนมาครบรอบ ในวันที่ ๒๙ มิ.ย. นี้
ขออ้างเอาอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง 
ให้   " เพื่อนเสก "  พบแต่ความสุขความเจริญ
แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง 
มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้
และขอให้มีเมียใหม่(เป็นของตัวเอง)ในเร็ววัน ครับ
 คิก คิก คิก คิก

ช่วยแก้ไขกระทู้หน่อยเพื่อนเลิฟ....อวยพรวันเกิดของเราสองคนเลย...ดันเกิดวันเดียวกัน..จะได้อวยพรรอบเดียว...แบ่งพรคนละครึ่ง.. ขำก๊าก

ขอให้ท่านพี่ทั้งสองมีเงินเหลือเก็บเหลือใช้ครับ  ไหว้

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 01:13:27 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ทั้งครูหมู และพี่เสก เด้อครับเด้อ ขอให้แข็ง แฮงบ่ตก ร่ำรวย ๆ ครับ ไหว้

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์