เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 10:29:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพที่สนามยิงปืน รวท.วันที่ 19 ก.พ. 49 ใครเป็นใครดูเอาเองครับ  (อ่าน 21587 ครั้ง)
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #135 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:32:29 PM »

ผมต้องขอสวัสดีและยินดีที่ได้มีโอกาสรู้จักกันในหมู่นักกีฬายิงปืนภาคกลางครับ ถ้ามีโอกาสคงได้นัดเจอกันอีกจะได้มีโอกาสไปให้คุณใหม่ชดใช้หนี้สินตามที่แกแปะโป้งไว้ครับ Grin Grin Grin

ให้นายใหม่มาใช้หนี้ที่นวมินทร์ก็ได้นะครับ Grin

Grin ผมเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวมื้อเที่ยงวันแข่งละกัน เยาะเย้ย
Coolว่างๆเลี้ยงคืนด้วย อิ อิ ล้อเล่นคร้าบ Cool

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #136 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:40:27 PM »

Shocked Shocked Shocked Huh Huh  ใครเป็น RO ครับ.........เดี๋ยวจับ RO  โดน DQ ซะเลย อันตรายนะครับ....(แซว) Wink
 Wink  คนยิงก็ใจถึง....... 2 คนยืนก็ใจกล้า....(สงสัยมีพระดี).. Wink Wink

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:42:51 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #137 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:43:29 PM »

คราวต่อไปคง "อุ่นหนาฝาคั่ง"กว่านี้แน่นอนครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #138 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:47:36 PM »

คราวต่อไปคง "อุ่นหนาฝาคั่ง"กว่านี้แน่นอนครับ

Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #139 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:48:37 PM »

Coolคราวหน้าขอเชิญผู้การมาร่วมแจมด้วยนะครับ Cool

K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #140 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:52:46 PM »

Grin โดนซะแล้วเรา ถ่ายรูปอยู่ดีดี๊ ไม่น่าไปยิงเลยมีรูปกะเขาสักรูปยังโดนแซวอีก เป็นเพราะมุมกล้องครับจริงแล้วสนามอยู่คนละฝั่งผมเห็นอยู่ระยะที่ปลอดภัยแล้วถึงยิงครับ ไม่งั้นพี่นกไฟคงว่าผมไปนานแล้ว อิอิ  Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

« ตอบ #141 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:56:17 PM »

Cheesy รอถ่ายรูปหล่อ ๆ ให้น่ะครับพี่มะขิ่น Cheesy

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #142 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:57:28 PM »

Coolว่างๆเลี้ยงคืนด้วย อิ อิ ล้อเล่นคร้าบ Cool

Grin แบบว่า เวลาไปแข่งที่สนามนวมินทร์ มื้อเที่ยงผู้จัดมักจะเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวน่ะครับ ผมกะว่าอาศัยมั่วเอาไปเลี้ยงพี่นกไฟอีกที เยาะเย้ย

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #143 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 06:04:14 PM »

Grin แบบว่า เวลาไปแข่งที่สนามนวมินทร์ มื้อเที่ยงผู้จัดมักจะเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวน่ะครับ ผมกะว่าอาศัยมั่วเอาไปเลี้ยงพี่นกไฟอีกที เยาะเย้ย

เดี๋ยวนี้เขามีข้าวหมูแดงด้วยนะ

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #144 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 06:06:02 PM »

Coolคราวหน้าขอเชิญผู้การมาร่วมแจมด้วยนะครับ Cool

ยินดีครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #145 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 08:15:59 PM »

ยินดีครับ

กำลังคอยผู้การมาเป็นผู้สนับสนุนนักกีฬา IPSC ในแถบนี้อยู่ครับ Grin Grin Grin กระสุนไม่มีซ้อมนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณเสือวุฒิครับ ผมเห็นอยู่และมองอยู่ดูแล้วว่า 2 คนมีพระดี...ไม่ใช่ครับ 2 คนอยู่คนละฝั่งและมีเนินดินบังให้อยู่ก็เลยหยวนๆ แต่ก็มองอยู่ว่าแนวปืนไปทางไหน ถ้าหันมาทางผมๆจะได้หลบ Grin Grin Grin
คือถ้าหันไปทางโน้นก็จะเตือนเหมือนกันแต่เห็นว่าปลอดภัยเลยแล้วกันไปครับ Grin Grin Grin

ให้นายใหม่มาใช้หนี้ที่นวมินทร์ก็ได้นะครับ Grin

พี่อ๋อง..อย่าห่วงต้องกินรายนี้ให้ได้ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก โอกาสหลวมตัวงี้หายาก ยังไงๆก็ต้องฟาดให้อ้วนเลย Grin Grin Grin

Cheesy ต้องขอขอบคุณพี่นกไฟอีกทีครับ เมื่อกี้เพิ่งลองจับปืนแบบที่พี่นกไฟสอนครับ ตอนนี้ยังจับไม่ถนัดเลยครับแต่จะพยายามซ้อมจับให้ชิน พอได้ไปลองยิงแบบ I.P.S.C รู้สึกสนุกครับ ยากกว่าที่คิด ท้าทาย พักยิงเป้าก่อนแล้วค่อย ๆ เก็บเงิน ซื้อแม๊ก ซองใส่แม็ก ดีกว่าท้าทายกว่ากันเยอะ Cheesy

ถ้าสนใจติดเชื้อก็เตรียมใจไว้ได้เลยครับ ไม่ต้องลงทุนมากก่อน เอาเท่าที่มี สนใจจริงๆแล้วค่อยลงทุน....มัสยาหลงเหยื่องานนี้แหละ ผมเตรียมรับสมัครสมาชิกใหม่อยู่ครับ เมื่อวานนายใหม่ก็เพิ่งจะต่ออายุสมาชิกไป เดี๋ยวรอนักกีฬาใหม่บ้าง อยากได้ทีมนักกีฬา IPSC ภาคกลางนะ ใครสนใจช่วยแจ้งด้วยครับ Grin Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

« ตอบ #146 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 09:44:54 PM »

Cheesy ผมสนใจครับมีใบสมัครสมาชิก I.P.S.C แล้วได้มาจากพี่NaiMai แนะนำให้โหลดมาครับ ผมติดเรื่องเวลาครับไม่สามารถที่จะเดินทางไปไหนไกล ๆ ได้หลายวันแต่ถ้าเป็นใกล้ ๆ อย่างที่ รวท เนี่ยสบายมากครับ ตอนนี้กำลังค่อย ๆ ซื้ออุปกรณ์เก็บไว้ทีละอย่างครับ กะว่าจะขาย S&W M14 แล้วมาซื้ออุกรณ์ ให้ครบไปเลยหมดเรื่องหมดราว (แฮ่ ๆ ล้อเล่นครับไม่ขายหรอกหายากจะตาย) กะว่าพร้อมเมื่อไหร่ก็จะเรียนรู้ให้เต็มที่ แต่ตอนนี้ใช้อุปกรณ์เท่าทีมีไปก่อนแล้วกันครับ Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #147 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 05:35:26 AM »

Cheesy ผมสนใจครับมีใบสมัครสมาชิก I.P.S.C แล้วได้มาจากพี่NaiMai แนะนำให้โหลดมาครับ ผมติดเรื่องเวลาครับไม่สามารถที่จะเดินทางไปไหนไกล ๆ ได้หลายวันแต่ถ้าเป็นใกล้ ๆ อย่างที่ รวท เนี่ยสบายมากครับ ตอนนี้กำลังค่อย ๆ ซื้ออุปกรณ์เก็บไว้ทีละอย่างครับ กะว่าจะขาย S&W M14 แล้วมาซื้ออุกรณ์ ให้ครบไปเลยหมดเรื่องหมดราว (แฮ่ ๆ ล้อเล่นครับไม่ขายหรอกหายากจะตาย) กะว่าพร้อมเมื่อไหร่ก็จะเรียนรู้ให้เต็มที่ แต่ตอนนี้ใช้อุปกรณ์เท่าทีมีไปก่อนแล้วกันครับ Cheesy

นึกว่าจะขายจริงๆ....แหมหลอกกันได้ อิ อิ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

« ตอบ #148 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 07:34:40 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #149 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 10:43:14 AM »

ถ้าสนใจจริงวันที่ 4และ5 นัดซ้อมได้ครับ พอดีผมจะมาอยู่ซ้อมสำหรับวันที่ 12 ครับ ถ้าไงๆนัดล่วงหน้าก็ดีครับ Grin Grin Grin ผมจะให้ใหม่เลี้ยงมื้อเที่ยว น้ำลายหก น้ำลายหก..ตามทวงเลยครับ สงสัยเดี๋ยวใหม่ตอบไม่ว่างๆ Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 16
  พิมพ์