เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 02:30:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ LP10E ร้านไหนมีโครงการนำเข้าไหมครับ  (อ่าน 21354 ครั้ง)
seatuch--รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

ทำดีได้ดีมีที่ไหนทำชั่วได้ดีมีถมไหน แต่ก็ทำดีได้ดี

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 08:52:51 PM »

กำลังฝึกปืนดีมากแต่ผมยิงไม่ได้เรื่องเลย
เป้ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 10:47:12 PM »

พรุ่งนี้จะเข้าไปรับเจ้าสาวกลับบ้านแล้วครับ หลังจากจดๆจ้องๆมานาน  น้ำลายหก
และแล้วก็ได้เวลาแยกทางจากปืนสั้นชาวบ้านซ่ะที เบนเข็มสู่ปืนสั้นมาตราฐาน  เยี่ยม หลงรัก หลงรัก

จะไปได้ไกลหรือใกล้แค่ไหนต้องขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ ๆ ทุก ๆ ท่านด้วยน่ะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 10:55:27 PM »

พรุ่งนี้จะเข้าไปรับเจ้าสาวกลับบ้านแล้วครับ หลังจากจดๆจ้องๆมานาน  น้ำลายหก
และแล้วก็ได้เวลาแยกทางจากปืนสั้นชาวบ้านซ่ะที เบนเข็มสู่ปืนสั้นมาตราฐาน  เยี่ยม หลงรัก หลงรัก

จะไปได้ไกลหรือใกล้แค่ไหนต้องขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ ๆ ทุก ๆ ท่านด้วยน่ะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

เชียร์ครับ... เยี่ยม เยี่ยม
อย่าลืมมารายงานผลการซ้อมเป็นระยะ นะครับ.... Grin Grin

ผมรักในหลวง...ครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 10:30:32 PM »

อย่าลืมมารายงานผลการซ้อมเป็นระยะ นะครับ.... Grin Grin

ขอบคุณครับพี่ วันนี้ไปรับเจ้าสาวมาเต็ม ๆ ยศเลยครับ พร้อมถังลม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คราวนี้ก็หาที่ซ้อม ที่ยิง ล่ะครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
mouse
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 10:05:16 AM »

ขอบคุณครับพี่ วันนี้ไปรับเจ้าสาวมาเต็ม ๆ ยศเลยครับ พร้อมถังลม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คราวนี้ก็หาที่ซ้อม ที่ยิง ล่ะครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สวยมากๆครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 02:11:21 PM »

ซ้อมด้วยกระบอกนี้ แล้ว ทำให้การยิงปืนอื่นๆดีขึ้นเยอะครับ
seatuch--รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

ทำดีได้ดีมีที่ไหนทำชั่วได้ดีมีถมไหน แต่ก็ทำดีได้ดี

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 06, 2013, 06:48:40 PM »

ขอบคุณครับพี่ วันนี้ไปรับเจ้าสาวมาเต็ม ๆ ยศเลยครับ พร้อมถังลม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คราวนี้ก็หาที่ซ้อม ที่ยิง ล่ะครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
แว่นยิงปืนของแชมเปียนมี ม่านปรับแสงด้วยหรือครับ ผมพี่งได้แว่นมา ไม่มีม่านปรับแสงให้เลยครับ
cm84e
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 06, 2013, 07:59:01 PM »

ยินดีด้วยครับ
สมัครลงแข่งขันคัดตัวซีเกมส์ วันที่21 เมษา 56 นี่เลยครับพี่ รับรองจะติดใจ

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 09:02:44 PM »

แว่นยิงปืนของแชมเปียนมี ม่านปรับแสงด้วยหรือครับ ผมพี่งได้แว่นมา ไม่มีม่านปรับแสงให้เลยครับ

Option เสริมครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เยี่ยม

สมัครลงแข่งขันคัดตัวซีเกมส์ วันที่21 เมษา 56 นี่เลยครับพี่ รับรองจะติดใจ

ถ้าอยู่ กทม จะแวะเข้าไปชมเป็นขวัญตาครับอย่างเดียวพอครับ  หลงรัก ฝีมือยังห่างชั้นนนนนนพี่ ๆ เขามากกกกกกกกโข อยู่ครับ  อ๋อย อ๋อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2013, 09:06:29 PM โดย เป้ รักในหลวง » บันทึกการเข้า
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 09:34:03 PM »

Option เสริมครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เยี่ยม

ถ้าอยู่ กทม จะแวะเข้าไปชมเป็นขวัญตาครับอย่างเดียวพอครับ  หลงรัก ฝีมือยังห่างชั้นนนนนนพี่ ๆ เขามากกกกกกกกโข อยู่ครับ  อ๋อย อ๋อย

คัดตัวซีเกมส์ไม่เคย เคยแต่คัดตัวทหารเกณฑ์ ผลไม่ผ่านเพราะตรงนั้นใหญ่เกิน......

cm84e
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 08:10:54 PM »

l

คัดตัวซีเกมส์ไม่เคย เคยแต่คัดตัวทหารเกณฑ์ ผลไม่ผ่านเพราะตรงนั้นใหญ่เกิน......

ว่าไปนั่นครับพี่
ส่วนใหญ่ที่ลอดเข่งของทหาร นี่มันมีแต่เล็กๆไม่ใช่เหรอครับ  อิอิ .....ล้อเล่นคร้าบบบบบ

ไปนั่งชมเค้าแข่งก็ดีครับ แต่ถ้าจะให้ดีต้องลงแข่ง  เพราะบรรยากาศในสนามจริงตอนแข่งขันมันต่างกะ
ตอนซ้อมเยอะ
ผมลงแข่งมาสองแมทแล้ว เกือบได้ที่่โหล่ตลอด  แต่ก็ได้อะไรหลายๆอย่างจากสนามแข่งขันครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 07:58:11 PM »

ไปนั่งชมเค้าแข่งก็ดีครับ แต่ถ้าจะให้ดีต้องลงแข่ง  เพราะบรรยากาศในสนามจริงตอนแข่งขันมันต่างกะ
ตอนซ้อมเยอะ
ผมลงแข่งมาสองแมทแล้ว เกือบได้ที่่โหล่ตลอด  แต่ก็ได้อะไรหลายๆอย่างจากสนามแข่งขันครับ

แล้วเราจะลงไปยิงได้เลยเหรอครับ ต้องมีสังกัดหรือต้องมีคะแนนพื้นฐานมาดูก่อน อะไรทำนองนี้มีไหมครับ  ไหว้
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 09:09:21 PM »

ตอนซ้อมเยอะ

แล้วเราจะลงไปยิงได้เลยเหรอครับ ต้องมีสังกัดหรือต้องมีคะแนนพื้นฐานมาดูก่อน อะไรทำนองนี้มีไหมครับ  ไหว้

ต้องมีสังกัดหรือเปล่าไม่ทราบครับ คะแนนพื้นฐานจำเป็นกว่า แต่ที่แน่ๆ ต้องมี 4 D ครับ
cm84e
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 11:08:56 AM »

สังกัดไม่ต้องมีครับ
คะแนน MQS  ปืนสั้นอัดลมชาย 520 คะแนน
รายละเอียดตามนี้ครับ
http://www.thaishooting.com/Anoun/56/%C3%E8%D2%A7%20%C3%D0%E0%BA%D5%C2%BA%A1%D5%CC%D2%E1%CB%E8%A7%AA%D2%B5%D4%2056.pdf
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 06:27:15 PM »

ต้องมีสังกัดหรือเปล่าไม่ทราบครับ คะแนนพื้นฐานจำเป็นกว่า แต่ที่แน่ๆ ต้องมี 4 D ครับ

4D คืออะไรครับพี่  ไหว้

สังกัดไม่ต้องมีครับ
คะแนน MQS  ปืนสั้นอัดลมชาย 520 คะแนน
รายละเอียดตามนี้ครับ
http://www.thaishooting.com/Anoun/56/%C3%E8%D2%A7%20%C3%D0%E0%BA%D5%C2%BA%A1%D5%CC%D2%E1%CB%E8%A7%AA%D2%B5%D4%2056.pdf

ขอบคุณครับพี่  ไหว้ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์