เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:18:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Auto Targeting Sentry Gun เล็ง ยิง กระจาย  (อ่าน 1157 ครั้ง)
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 12:06:00 AM »

http://www.youtube.com/watch?v=RxBa5bQfTGc

พอดีมีคนวาง link นี้มาให้ดูที่พันทิป ตอนที่ดูก็ว่า คนทำมันเจ๋งแล้ว  เยี่ยม  พอดูจบ เฮ้ย!!  ทำขายด้วยราคาจับต้องได้  นี่ถ้าเข้ามาเมืองไทย งานนี้มีต่อยอดแน่เลย  ตกใจ  ก็ไม่รู้ว่าดี ไม่ดี แต่ดูแล้วมันยิงแหลก ไม่เลือกหน้า เผลอผ่านพื้นที่มีโดนเอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

http://www.thesentryproject.com/

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 12:13:07 AM »

Grinเอาเหล้าบุหรี่วางไว้  แล้วต้องวิ่งไปดื่มไปสูบอาจจะเลิกได้นะครับ เยี่ยม

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 12:33:13 AM »

ต่อไปคงเป็นปืนจริง  เอาไว้เฝ้าชายแดน   หลงรัก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 06:22:05 AM »

เจ๋งจริงๆ ครับ  เยี่ยม
+1 (82) ครับ

Pragmatism
Pong CB1300sf-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 342

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 07:27:57 AM »

เอามาตั่งแต่ปีที่แล้วครับ  Wink

ระบบมีจุดอ่อนหลายอย่าง  สุดท้ายถ้าจะใช้งานก็ต้องมีคนคุม

ปล่อย ออโต้  มันยิงไม่เลือก เรียกได้ว่าทุกสิ่งที่เคลือนไหวใน แอเรียที่กำหนด
รวมถึงเจ้าของมันด้วย  หัวเราะร่าน้ำตาริน (เป็นการทดลอง)

ถ้าจะใช้เฝ้าบ้าน หรือ คุมแอเรีย
ต้องอัพเกรตหลายอย่าง เช่น
1.ต้องต่อปั้ม อัดอากาศเข้าปืนเลย อัตตราการยิงสูง ถังลมไม่พอใช้
2.โม่ กระสุน ต้องต่อสายส่ง ผลาญกระสุนเร็วมาก  100 นัดต่อนาที สบายสบาย

ระบบ บังคับแขนกลเป็นพลาสติคเกรดเหนียว รับแรงรีครอย์ไม่ได้ ต้องอัพเกรดเป็น 7075
เฟืองขับเดิม ลาโลก เร็วมาก  ต้องส่งไปกัดใหม่เป็นเกรดอุดสาหกรรม

โดยรวม ถ้าเกิด กลียุค ใช้เฝ้าบ้านได้ดี ยิงทุกสิ่งที่เข้ามาในพื้นที่ คิลลิงโซล โดนมากกว่า 10 นัดต่อเป้า

ถ้าต้อง ยิง เป้าที่เฉพาะเจาะจง ใช้ระบบบังคับมือดีกว่า 
INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 10:36:46 AM »

ถ้าตัวสล๊อตเดินเข้าบ้าน  ผมว่าเจ้าเครื่องนี้คงไม่ยิงนะ.....  ดูๆเหมือนว่าต้องเคลื่อนที่เร็วระดับนึง   ถ้าเคลื่อนแบบสโลว์เครื่องมันไม่ยอมยิง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 10:44:52 AM »

เขาคงทำเล่น กระสุนเพ้นบอล โดนอากาศไม่นานเปลือกจะเสีย แตกแจมในโม่กระสุน

แก๊สต่ำมีผลต่อการยิง แต่ถ้าทำเป็นปืนจริงแล้วน่ากลัวจริง Grin Grin Grin เทคโนโลยี่เดี๋ยวนี้คงพร้อมแล้ว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Pong CB1300sf-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 342

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 11:58:03 AM »

เขาคงทำเล่น กระสุนเพ้นบอล โดนอากาศไม่นานเปลือกจะเสีย แตกแจมในโม่กระสุน

แก๊สต่ำมีผลต่อการยิง แต่ถ้าทำเป็นปืนจริงแล้วน่ากลัวจริง Grin Grin Grin เทคโนโลยี่เดี๋ยวนี้คงพร้อมแล้ว
คิก คิก  .22 สบาย  Wink

ระดับกองทัพผมเชื่อว่ามีใช้ แต่ไม่เปิดเผย

ถ้าตัวสล๊อตเดินเข้าบ้าน  ผมว่าเจ้าเครื่องนี้คงไม่ยิงนะ.....  ดูๆเหมือนว่าต้องเคลื่อนที่เร็วระดับนึง   ถ้าเคลื่อนแบบสโลว์เครื่องมันไม่ยอมยิง
โปรแกรมที่มากับแขนกล ตั้งได้ครับ
ตั้งระดับความเร็วในการยิงได้ด้วยนะ  คิก คิก
ที่สำคัญ มันยิงดักหน้าเป็นครับ   ยิ้มีเลศนัย
แต่ระบบที่แน่นอนที่สุดคือ แมนนวล ถ้าใช้งานรวมกับ CCTV  IPCAMARA ผ่านระบบไวเลส น่ากลัวครับ

ยิ่งถ้ามีมีอีกระบบที่เคลื่อนที่ได้เพื่อ ต้อนเป้าหมายเข้า โซนสังหาร  แล้ว โอการอดเท่ากับ 0   Smiley

อันนี้คิดเล่นเล่นนะครัย  คิก คิก

หน้า: [1]
  พิมพ์