เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:29:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 283
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดนักศึกษา  (อ่าน 905826 ครั้ง)
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #765 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 09:00:46 AM »

ไม่ต้องฟิต ไม่ต้องสั้น

ดูแล้วคิดถึงตอนหนุ่มๆจัง ไม่ต้องสั้นไม่ต้องฟิต ไม่ต้องพึ่งความสามารถของ "กระดุม" Grin

Half cock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #766 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 09:01:45 PM »

ดูคนอื่นลงหลายหน้าละ
ขอลงด้วยคนนะครับ ผมว่าน้องเค้าน่ารักมากๆ หลงรัก
จะดำ

หรือจะขาว

ก็น่ารักกกกกก น้ำลายหก
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #767 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 09:16:21 PM »

ดูคนอื่นลงหลายหน้าละ
ขอลงด้วยคนนะครับ ผมว่าน้องเค้าน่ารักมากๆ หลงรัก
จะดำ

หรือจะขาว

ก็น่ารักกกกกก น้ำลายหก

+46 ครับ  เยี่ยม

Pragmatism
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #768 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 09:31:51 PM »

นักศึกษารุ่น ออริจินัลเฟช นี่ หาดูยากแล้วนะครับ

เมื่อก่อนผมทำงานในมหาวิทยาลัย สมัยนั้น แฟชั่นบิ๊กอายเป็นของแปลกและใหม่สุด ๆ

มีนักศึกษาสาวมาขอให้ดูโน๊ตบุ๊กให้  มายืนชืดจนได้กลิ่นหอม ๆ จากเรือนผมเลย

มีอยู่จังหวะหนึ่ง ผมหันไป หล่อนหันมา สายตาจ๊ะเอ๋กันระยะไม่ถึงฟุต     ผมแทบกรี๊ดดดด เลย

ตาหล่อน ลูกกะตาหล่อนเหมือนตาแวมไพร์ในหนังเรื่อง"เบลด"เลย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #769 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 09:37:12 PM »

นักศึกษารุ่น ออริจินัลเฟช นี่ หาดูยากแล้วนะครับ

เมื่อก่อนผมทำงานในมหาวิทยาลัย สมัยนั้น แฟชั่นบิ๊กอายเป็นของแปลกและใหม่สุด ๆ

มีนักศึกษาสาวมาขอให้ดูโน๊ตบุ๊กให้  มายืนชืดจนได้กลิ่นหอม ๆ จากเรือนผมเลย

มีอยู่จังหวะหนึ่ง ผมหันไป หล่อนหันมา สายตาจ๊ะเอ๋กันระยะไม่ถึงฟุต     ผมแทบกรี๊ดดดด เลย

ตาหล่อน ลูกกะตาหล่อนเหมือนตาแวมไพร์ในหนังเรื่อง"เบลด"เลย

เดี๋ยวกะไป"วังผีเสื้อ"อีกหรอก หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #770 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 09:43:14 PM »

มีนักศึกษาสาวมาขอให้ดูโน๊ตบุ๊กให้  มายืนชืดจนได้กลิ่นหอม ๆ จากเรือนผมเลย

มีอยู่จังหวะหนึ่ง ผมหันไป หล่อนหันมา สายตาจ๊ะเอ๋กันระยะไม่ถึงฟุต     ผมแทบกรี๊ดดดด เลย

เดี๋ยวกะไป"วังผีเสื้อ"อีกหรอก หึๆๆ

จำนักหนานะลุง  กับเรื่องพันนั้น

เชื่อไหมว่าทุกวันนี้ "วังผีเสื้อ" ยังอยู่

และเป็นชุมของเหล่าแกนนำเรียกร้องสิทธิความเท่าเทียมในสังคมของพวกหล่อน
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #771 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 10:03:21 AM »

กลับมาเข้าเรื่องเข้าราว

เดี๋ยวนี้ ชุดนักศึกษาลักษณะนี้มีให้เห็นบ่อย  ทำให้นักศึกษาดูดีขึ้นได้จริง ๆ

เป็นน้องที่เรียนระดับ ปว.ช, ปว.ส หรือเปล่าครับ
เดี๋ยวนี้อาชีวะศึกษาเอกชน ส่วนมากจะให้นักศึกษาใส่สูทกัน ดูดีกันไปอีกแบบครับ
แต่น้องในรูปน่าจะราชมงคล ตราที่หน้าอกคุ้นๆ
Ta_pop
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #772 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 11:35:51 AM »

เห็นแล้ว น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ครับท่าน

"You get the best out of others when you give the best of yourself."
   คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #773 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 12:15:51 PM »

เป็นน้องที่เรียนระดับ ปว.ช, ปว.ส หรือเปล่าครับ
เดี๋ยวนี้อาชีวะศึกษาเอกชน ส่วนมากจะให้นักศึกษาใส่สูทกัน ดูดีกันไปอีกแบบครับ
แต่น้องในรูปน่าจะราชมงคล ตราที่หน้าอกคุ้นๆ

น่าจะเป็นเครื่องแบบพิธีการ มทร.ธัญบุรีครับ
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #774 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 12:18:33 PM »

น้าซับในไปไหนไม่รู้จักทำงานทำการ Huh

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #775 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 03:03:42 PM »

น่าจะเป็นเครื่องแบบพิธีการ มทร.ธัญบุรีครับ

ผู้เชี่ยวชาญมาตอบเองครับ  คิก คิก
ส่วนตัวผมคิดว่า บ้านเราเมืองร้อนไม่เหมาะกับสูทครับ  ไหว้

Pragmatism
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #776 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 03:06:34 PM »

ผู้เชี่ยวชาญมาตอบเองครับ  คิก คิก
ส่วนตัวผมคิดว่า บ้านเราเมืองร้อนไม่เหมาะกับสูทครับ  ไหว้

มหาวิทยาลัยของผมเองครับ ถ้าไม่รู้สิมันจะแปลก  Grin Grin
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #777 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 05:26:08 PM »

มหาวิทยาลัยของผมเองครับ ถ้าไม่รู้สิมันจะแปลก  Grin Grin

แสดงว่าผมทายถูกครับ  Grin
+910 ครับ  เยี่ยม

Pragmatism
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 122

« ตอบ #778 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 08:33:03 PM »

กระชุ่มกระชวยดีจัง.  55

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #779 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 11:55:45 PM »

ที่ผ่านมาชิดซ้ายไปเลยถ้ามาเจอคนนี้แจ่ม แ้ม แจ่ม
http://www.youtube.com/watch?v=Nvvttay9RI8&feature=endscreen&NR=1

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 283
  พิมพ์