เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:27:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 249 250 251 [252] 253 254 255 ... 283
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดนักศึกษา  (อ่าน 905605 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #3765 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 03:17:55 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=43727.0

ประกาศ : กติกาการใช้เวบบอร์ด "อาวุธปืน"
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 11:25:56 AM »

"ด้วยตลอดระยะเวลาที่ผ่านมาเวบบอร์ด "อาวุธปืน"
มีสมาชิกและผู้เข้าเยี่ยมชมและแสดงความคิดเห็นเพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็ว
เพื่อให้การใช้งานเวบบอร์ด "อาวุธปืน" มีความชัดเจน
และเหมาะสมต่อสภาพการณ์ที่เป็นอยู่ในปัจจุบัน เวบมาสเตอร์ "อาวุธปืน" 
ขอประกาศแนวปฏิบัติในการใช้เวบบอร์ด ทุกบอร์ดดังต่อไปนี้

2.     ห้ามลงรูปภาพ   ที่ขัดต่อขนบธรรมเนียมและศีลธรรมอันดี 
        เช่น ภาพมนุษย์สวมเสื้อผ้าไม่เรียบร้อย โชว์อวัยวะพึงสงวน 
        ทั้งชัดเจนและไม่ชัดเจน   ภาพใส่ชุดชั้นใน ชุดว่ายน้ำ
        ภาพเปลือย กึ่งเปลือย  ภาพแสดงอาการยั่วยวน
        หรือยั่วยุทางกามารมณ์  รวมทั้งภาพหวาดเสียว 
        สยดสยอง ชวนคลื่นเหียน
        ตลอดจนภาพการ์ตูนที่อยู่ในข่าย

"เวบมาสเตอร์ และคณะผู้ดูแลเวบบอร์ดอาวุธปืน"

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #3766 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 09:38:26 AM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=43727.0

ประกาศ : กติกาการใช้เวบบอร์ด "อาวุธปืน"
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 11:25:56 AM »

"ด้วยตลอดระยะเวลาที่ผ่านมาเวบบอร์ด "อาวุธปืน"
มีสมาชิกและผู้เข้าเยี่ยมชมและแสดงความคิดเห็นเพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็ว
เพื่อให้การใช้งานเวบบอร์ด "อาวุธปืน" มีความชัดเจน
และเหมาะสมต่อสภาพการณ์ที่เป็นอยู่ในปัจจุบัน เวบมาสเตอร์ "อาวุธปืน" 
ขอประกาศแนวปฏิบัติในการใช้เวบบอร์ด ทุกบอร์ดดังต่อไปนี้

2.     ห้ามลงรูปภาพ   ที่ขัดต่อขนบธรรมเนียมและศีลธรรมอันดี 
        เช่น ภาพมนุษย์สวมเสื้อผ้าไม่เรียบร้อย โชว์อวัยวะพึงสงวน 
        ทั้งชัดเจนและไม่ชัดเจน   ภาพใส่ชุดชั้นใน ชุดว่ายน้ำ
        ภาพเปลือย กึ่งเปลือย  ภาพแสดงอาการยั่วยวน
        หรือยั่วยุทางกามารมณ์  รวมทั้งภาพหวาดเสียว 

"เวบมาสเตอร์ และคณะผู้ดูแลเวบบอร์ดอาวุธปืน"

ยายใส่ให้ดูหน่อยดิ นะนะนะนะนะ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #3767 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 10:46:36 AM »

รับรอง ไม่มีใครเทียบ

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
Hero Member

« ตอบ #3768 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 04:41:51 PM »

รับรอง ไม่มีใครเทียบ

Ha Ha Ha  ฮา  ยาย ไม่กล้า   "หน้าด้าน"  ไม่พอ  เหมือนไ้อ้พงษ์ อ่ะ ฮา งอน
ด่ายายอยู่เรื่อย  "การเมือง การเมือง"  ผิดระเบียบ ฮา  ยี๊
แต่มัน  "เล่น"   นู๊ด  รายวัน  นึกว่าเท่ห์  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนบร้าอะไร  หาแดก  แต่รูปโป๊  "ภาพนี้ หายาก"  ขอคะแนน บวก น๊าาา ฮา
ยายประเมินว่า  เรียนมาน้อย  มีปมด้อย  ขาดปมเด่น อ่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย
คุย  การเมือง  ก็ไม่ค่อยฉลาดเท่าไหร่  " เขียนได้ สามคำ แล้วใช้กาว แปะ " อ่ะ ฮา  Shocked
ยายก็งง ๆ   ว่าทำมัย  "กาว ขาดตลาด"  เพิ่งรู้ว่า ไอ้พงษ์ มันตุนกาว ไว้เยอะ อ่ะ ฮา

เรื่องที่ขอ ให้ยายใส่  "ทู พีซ"  ยายจะรับไว้พิ นา อ่ะ ฮา  Cry
แต่ถ้า  ถ่ายรูปมาลง " ห้ามบ่น "  น๊าาาา ฮา  Grin

5555 เพราะยาย   " นมยาว  ผมขาว " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #3769 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 04:43:56 PM »

5555  เอา "หลักฐาน"  มายืนยัน อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ใครรู้บ้าง   เธอกำลังคิดอะไรอยู่   Grin 

ปล.สำหรับรูปนี้ขอ +๑ ให้ผมด้วยนะ  รูปนี้หายากนะ   คิก คิก

หัว...ฆรวย

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #3770 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 11:18:50 PM »

ม่ะวันไหนอากาศดีๆแดดร่มๆ เรามาขึงเชือกทำเป็นเวทีชั่วคราว  ผมจะเป็นพี่เลี้ยงให้น้ำฝั่งยายบ๊าบเอง  เยี่ยมฝั่งกระทู้งูจะส่งใครขึ้นมาชกกับยายบ๊าบดีครับ   เยี่ยม

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #3771 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 12:52:06 PM »

ม่ะวันไหนอากาศดีๆแดดร่มๆ เรามาขึงเชือกทำเป็นเวทีชั่วคราว  ผมจะเป็นพี่เลี้ยงให้น้ำฝั่งยายบ๊าบเอง  เยี่ยมฝั่งกระทู้งูจะส่งใครขึ้นมาชกกับยายบ๊าบดีครับ   เยี่ยม

ชาวงูเรารักสันติครับ... ขอแค่นั่งมองไกลๆ ก็พอ... เดี๋ยวน้ำหมากกระเด็นใส่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...คู่ชกยายต้องสมน้ำสมเนื้อกันหน่อย... ท่านสมชายเป็นไงครับ... พอฟัดพอเหวี่ยงกัน... แต่... ต้องหาพี่เลี้ยงมาด้วยนะครับ... ชาวงูความสามารถไม่ถึงครับ...

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #3772 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 02:46:54 PM »

ด้วยความเคารพนะครับยาย...อย่ามาแตะกระทู้นี้เลย...ผมข้องร้องคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ...ถือสะว่ากระทู้นี้แก้เครียด...คร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
Hero Member

« ตอบ #3773 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 03:12:19 PM »

ม่ะวันไหนอากาศดีๆแดดร่มๆ เรามาขึงเชือกทำเป็นเวทีชั่วคราว 
ผมจะเป็นพี่เลี้ยงให้น้ำฝั่งยายบ๊าบเอง  เยี่ยม

ฝั่งกระทู้งูจะส่งใครขึ้นมาชกกับยายบ๊าบดีครับ   เยี่ยม

ชาวงูเรารักสันติครับ... ขอแค่นั่งมองไกลๆ ก็พอ...
เดี๋ยวน้ำหมากกระเด็นใส่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...คู่ชกยายต้องสมน้ำสมเนื้อกันหน่อย... ท่านสมชายเป็นไงครับ...
พอฟัดพอเหวี่ยงกัน... แต่... ต้องหาพี่เลี้ยงมาด้วยนะครับ...
ชาวงูความสามารถไม่ถึงครับ...

็Ha Ha Ha  ฮา "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

โกตุ่น จะเป็น  "เทรนเนอร์"  เป็นพี่เลี้ยงให้ยายแล้วอ่ะ ฮา  Wink
ถ้าชกกับ  จาน  "โฉมชาย (ฮา)  เหรอ  55555  Cheesy

ยายว่า  คู่คี่  สูสี  อย่างดีก็เสมอ  อ่ะ  ฮา  Cry
อย่างดีก็ต่อ แค่ 10 เอา 9 หรือ 5 ต่อ 4 แค่นั้น อ่ะ ฮา  Tongue

เพราะครั้งสุดท้าย  ชกกันที่ "ลุมพินี"  ฮา  Grin
ยายน๊อคจาน  "โฉมชาย (ฮา) "  แค่ยกสาม อ่ะ ฮา  Cool
กรรมการ  เดินมา  "ชูมือ" ให้ยาย  ชนะ อ่ะ ฮา  Huh

ชกกันคราวนั้น  ยายชิง ประกาศ  "กฎ อัยการศึก"  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่ถ้าชกกันใหม่  ชกล้างตา  เล่นเสมอไหน เสมอกัน อ่ะ  ฮา  คิก คิก
ท่าทางจะโดนยายน๊อค  อีกรอบ  เรื่อง  " T84"  อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555  โกตุ่นจะแจก  "แอนตาซิล"  เหรอ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #3774 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 03:15:34 PM »

ด้วยความเคารพนะครับยาย...
อย่ามาแตะกระทู้นี้เลย...
ผมข้องร้องคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ...
ถือสะว่ากระทู้นี้แก้เครียด...คร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ดาบอ้วน อ่ะ ฮา

ยายเสียใจ  เรื่องถูก  "หมิ่น  เกียรติ์"  ด้วยน๊าาาาา ฮา
เล่นกันจนเปรอะ  ไม่รู้ถูก  ไม่รุ้อะไรเหมาะ อะไรผิด กันเลยอ่ะ ฮา
เรื่อง  "แต้ม"  อย่าไปสนใจบิดา มันอ่ะ ฮา
บวก  หรือ ลบ  ไม่ได้ทำให้มีเงินเพิ่ม หรือ ลดในกระเป๋า อ่ะ ฮา

5555  เค เค  เค  ยายหยุดแล้ว  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #3775 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 03:34:32 PM »

ขอบคุณคราบๆๆๆๆๆๆยาย...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #3776 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 06:27:57 PM »

Don't Feed the Troll

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Hero Member

« ตอบ #3777 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 07:18:26 PM »

5555  เฮ้ย  "อากาศ  เย็น" เสื้อผ้าไม่ใส่  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #3778 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 07:22:10 PM »

หัว...ฆรวย

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #3779 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 07:29:24 PM »

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 ... 249 250 251 [252] 253 254 255 ... 283
  พิมพ์