เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:22:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาฆ่าแมลง ยาเกี่ยวกับการเกษรต่าง ๆ และ โรคใหม่ๆ ที่เกิดจากสารเคมี  (อ่าน 2434 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 10:33:58 PM »

นึกถึงอดิตนำ้ฝนรองเอาซายคาหอมเย็นชื่นใจ

เดี๋ยวนี้รองน้ำฝนมากินไม่ได้แล้วครับ  ยิ่งหลังคากระเบื้องยิ่งเสี่ยงเป็นนิ่วสูงมาก   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 10:39:37 PM »

http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9C%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%95%E0%B8%9A%E0%B8%8A%E0%B8%A7%E0%B8%B2

ใช่เลยครับพี่ ผักตบแน่ๆ มันดักของเสียได้

[/url]
amfine02 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 142

เรียกผมว่าป้องครับ

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 01:00:59 AM »

แบบที่เห็นในภาพใช่ใหมครับ เกิดตอนป 4 เล่นต่อสู้เพื่อนโดนถีบมาเอามือรับ เท้าทั้งเท้าเข้าระหว่างนิ้วก้อยกับนางก็เป็นดังภาพที่เห็น

จะบอกว่า ผมเคยเป็นหมอนรองกระดูกทับเส้นประสาท เอ็กเรแล้ว 4 ข้อหายเกิดจากการรักษาหมอชาวบ้าน  (เดินไม่ได้แล้ว หมอบอกต้องผ่าตัดอย่างเดียว อย่างไร ผม ก็ยังเชื่อในวิชาแพทแผนโบราณ ถ้าไม่ใช่เม็ดตะกั่วฝั่งร่าง ผมเลือกที่จะใช้วิธีที่ผมเคยศึกษาดีกว่าครับ)

น่องขวา กล้ามเนื้อฉีก ตอนว่าน้ำข้ามแม่น้ำน่าน เพราะตะคิวกิน เมื่อนานมาแล้ว กระดูกข้อมือหักทั้งสองข้าง

ข้างละซีก เมื่อสามปีที่แล้วหาย ตอนนี้ร่างกายผมคงรับได้แต่ ขึ้นเลข 45 คงแย่ 50 คงเดินไม่ค่อย 55 คงจบชีวิต

มั้ง 5555 อ่านสนุกๆ นะครับ อย่าเครียด ยังมีอีกเยอะ กับชีวิตที่โลดโผน ไม่อยากขุดกระทู้เก่า แค่นี้ก็ไม่มีใครคุยกับผม

ผม มาอ่านสนุก ๆ เอาเฉพาะสิ่งที่มีประโยชน์ไปนะครับ ไร้สาระก็ดูขำๆ ไปละกันครับ กิกิ
[/quote]

ผมเห็นนิ้วพี่แล้วสยอง   ตกใจหน้าซีด
ยิ่งกว่าผมอีกครับ ตกใจ ตกใจ
ผมว่าชีวิตพี่คุ้มจริงๆ  ลองมาเยอะ
กระทู้เก่าๆของพี่ผมก็ดูมาตลอดครับ พีอาจจำผมไม่ได้ จูบบบบ
ผมว่ามันเป็นเรื่องเล่าสู่กันฟังครับพี่ ผมสนใจเรื่องที่พี่เล่านะครับ เพลินดี ได้รู้อะไรแปลกๆด้วย

[/url]
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 08:40:26 PM »

1 อาทิตย์ผ่านไป ทุกอย่างเป็นปกติ แผล ต่างๆ หายหมดแล้ว อาการจากเผื่อนคันไม่มีแล้ว ปกติแล้วครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์