เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 11:32:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CZ ออกตัวใหม่อีกแล้ว  (อ่าน 10126 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 03:54:59 PM »

เพิ่งจะสั่งกันเหรอ.... Grin Grin Grin
[/color]

Grin Grin Grin Grin พี่นาจาผมเองยังไม่มีปืนเลยครับ Sad Sad Sad Sad

ซื้อศูนย์รอปืนซิครับ Grin
เอางั้นเลยหรอพี่

Grin น่านและ สูตรพี่นาจาแหละ ซื้อของรอปืน เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 04:02:31 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 08:56:25 PM »

เพิ่งจะสั่งกันเหรอ.... Grin Grin Grin
[/color]

Grin Grin Grin Grin พี่นาจาผมเองยังไม่มีปืนเลยครับ Sad Sad Sad Sad

ซื้อศูนย์รอปืนซิครับ Grin
เอางั้นเลยหรอพี่

Grin น่านและ สูตรพี่นาจาแหละ ซื้อของรอปืน เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

กรุณาอย่าเลียนแบบครับพี่น้อง Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 12:49:14 AM »

ไปจับมาแล้วครับ ตัวนนี้ พอขึ้นลำปุ๊บ นกลดลงมาตำแหน่ง Half Cock เลยครับ จับเหมาะมือ ดีมากครับผม Grin Grin

เดี๋ยวจะ upload ภาพให้ชมนะครับผม Grin Grin

We can either find the way or make one.
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 05:00:44 AM »

เยาะเย้ย หรือเหล่าสาวก SP-01 จะรวมกันสั่งมาใช้กันดีล่ะ เยาะเย้ย
 Grin ผมสนใจศูนย์หน้า+หลัง สปริงรีคอยล์ 14/11 ปอนด์ Grin
http://ghostholster.com/catalog/index.php?cPath=28 << นก ไก ศูนย์ สปริง ไฟเบอร์ออพติค และหมวก Grin
http://ghostholster.com/catalog/index.php?cPath=29 << แมก

...ตอนนี้มี 2 คนแล้วคือนายใหม่กับ coda มีใครอีกครับ :Smiley

3 แล้วจ้า คือ นายใหม่  coda  และ  num มีใครอีกครับ Grin
ผมก็สนใจศูนย์หน้า...ศูนย์หลัง เหมือนกันครับ Shocked

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 05:55:22 PM »

Grin ยกกระทู้ครับ มีใครสนใจอีกบ้างเอ่ย Grin

ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 06:17:44 PM »

Grin ยกกระทู้ครับ มีใครสนใจอีกบ้างเอ่ย Grin
ผมคราบบบบบบบบ

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
hell*W@rrior
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 07:08:37 PM »

ไปจับมาแล้วครับ ตัวนนี้ พอขึ้นลำปุ๊บ นกลดลงมาตำแหน่ง Half Cock เลยครับ จับเหมาะมือ ดีมากครับผม Grin Grin

เดี๋ยวจะ upload ภาพให้ชมนะครับผม Grin Grin
ฟังอย่างงี้แล้วอยากได้ แต่เปลี่ยนใจไม่ทัน สั่งแบบลดนกอัตโนมือไปแล้วอ่ะครับ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 07:27:01 PM »

Grin อ่านข้ามข้อความนี้ไปได้อย่างไร หัวเราะร่าน้ำตาริน
 Grin ปุจฉา Grin ถ้าขึ้นลำแล้วลดนกครึ่งทางอัตโนมัติ ก็ต้องลดนกเองใหม่สิครับ เพราะโปรดัคชั่นให้ลดนกสุด พี่อ๋องว่าไงครับ Huh Grin

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 06:28:01 AM »

เอาภาพมาให้ชมครับ ต้องขออภัยที่ช้าไปนิดนะครับ เกิดอุบัติเหตุระหว่างทางเล็กน้อยครับ Grin Grin

อันนี้เป็น CZ ตัวใหม่ครับ CZ SP-01 Shadow ครับ ตัวนี้สวยมากครับ ศุนย์แปลกตาดี
และที่เห็นพิเศษคือ ขึ้นลำปลด Slide แล้วนกจะลดมาตรงจุด Half Cock โดยอัตโนมัติครับ
ทำให้นัดแรกยิง Double ตลอดครับ (ไม่แน่ใจว่ามีแบบที่นัดแรกยิง Single ได้หรือเปล่านะครับ)
ต้องขออภัยด้วยนะครับที่ภาพไม่ชัด เนื่องจากกล้องผมอาการไม่ปกติในวันสุดท้ายครับ (ได้เวลาซื้อใหม่  Grin ครับ)

We can either find the way or make one.
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 06:29:08 AM »

Grin อ่านข้ามข้อความนี้ไปได้อย่างไร หัวเราะร่าน้ำตาริน
 Grin ปุจฉา Grin ถ้าขึ้นลำแล้วลดนกครึ่งทางอัตโนมัติ ก็ต้องลดนกเองใหม่สิครับ เพราะโปรดัคชั่นให้ลดนกสุด พี่อ๋องว่าไงครับ Huh Grin

ใช่ครับ ต้องแบบที่พี่นายใหม่บอกครับ ลดนกแบบนี้ ต้องลดเองใหม่อีกทีครับ เพราะว่า Production ต้องลดให้สุดครับ

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 06:35:17 AM »

สงสัยทำไว้เพื่อความปลอดภัยกันพลาดหลุดมือแล้วลั่น  เพราะขยับอีกนิดเดียวก็ลดสุดแต่ถ้าปกติต้องลดนกจากที่มันง้างสุดหวาดเสียว  แว่วๆว่าค่าลดความเสียวหลายตังค์เหมือนกันนะ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 06:48:20 AM »

สงสัยทำไว้เพื่อความปลอดภัยกันพลาดหลุดมือแล้วลั่น เพราะขยับอีกนิดเดียวก็ลดสุดแต่ถ้าปกติต้องลดนกจากที่มันง้างสุดหวาดเสียว แว่วๆว่าค่าลดความเสียวหลายตังค์เหมือนกันนะ

ผมก็เดาไว้อย่างนั้นเหมือนกันครับ แต่ก็สงสัยเหมือนกันว่าถ้าลดจากตำแหน่ง Half Cock แล้วหลุดมือเนี่ย จะมีลั่นบ้างหรือเปล่าน่ะครับ Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #72 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 07:36:54 AM »

การลดนกแบบนี้ ป๋าสุพลทำมาแล้วครับ....ลองดู 75b ของนายรูแก้อครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #73 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 08:29:26 AM »

การลดนกแบบนี้ ป๋าสุพลทำมาแล้วครับ....ลองดู 75b ของนายรูแก้อครับ Cheesy

จริงหรือพี่....

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #74 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 08:42:13 AM »

สงสัยทำไว้เพื่อความปลอดภัยกันพลาดหลุดมือแล้วลั่น  เพราะขยับอีกนิดเดียวก็ลดสุดแต่ถ้าปกติต้องลดนกจากที่มันง้างสุดหวาดเสียว  แว่วๆว่าค่าลดความเสียวหลายตังค์เหมือนกันนะ

Grin ว่าแต่รุ่นใหม่นี้สามารถลดนกต่อจากจังหวัฮาร์ฟคอคเลยหรอ เพราะปกติแล้วหากอยู่จังหวะฮาร์ฟคอคถ้าจะลดนกสุด ก็ต้องง้างนกสุดใหม่อยู่ดี Huh Grin

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์