เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:15:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเช็คประวัติบุคคล ขอรบกวนแนะนำวิธีทำ  (อ่าน 14582 ครั้ง)
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 11:41:43 AM »

อยากรู้ว่าเขามีหมายจับ หรือมีประวัติการก่อคดี มาก่อนหรือเปล่า จะต้องทำอย่างไรครับ เคยใด้ยินมาว่าใช้โทรศัพย์มือถือเช็คได้เลย กรุณาแนะนำหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2012, 12:08:12 PM โดย montri รักในหลวง » บันทึกการเข้า
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 12:18:07 PM »

พิมพ์ในgoogleเลยครับ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 05:01:56 PM »

จะรับเข้าทำงานหรือเปล่าครับ ทำหนังสือขอพิมพ์ลายนิ้วมือเพื่อตรวจสอบประวัติ ไปที่ สน. , สภ.ทุกแห่งได้เลย แต่อาจจะหลายวันหน่อย   Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 05:10:48 PM »

ลองพิมพ์ชื่อนามสกุลตัวเองหาแบบน้าอ้วนว่า  .....  ไม่เจออะไรเลย

montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:25:36 AM »

ขอบคุณครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:27:09 AM »

ลองพิมพ์ชื่อนามสกุลตัวเองหาแบบน้าอ้วนว่า  .....  ไม่เจออะไรเลย
แล้วอยากจะเจอหรือครับ คิก คิก

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:44:23 AM »

มาหาผมสิ...จะค้นให้หมดเลยทั้งข้อมูลหมายจับ...ข้อมูลทะเบียนราษฎร์...ทะเบียนปืน...ทะเบียนรถยนต์-จยย.ข้อมูลใบขับขี่...ค้นได้หมดครับ....แต่ต้องมากรอกแบบฟอร์มขอทำการตรวจสอบนะครับ...ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดใดทั้งสิ้น...ส่วนคนอนุญาตก็คือคนที่ตำแหน่งใหญ่ที่สุดของหน่วยผมครับ...ว่าจะให้ค้นข้อมูลให้ได้หรือไม่...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 11:50:34 AM »

มาหาผมสิ...จะค้นให้หมดเลยทั้งข้อมูลหมายจับ...ข้อมูลทะเบียนราษฎร์...ทะเบียนปืน...ทะเบียนรถยนต์-จยย.ข้อมูลใบขับขี่...ค้นได้หมดครับ....แต่ต้องมากรอกแบบฟอร์มขอทำการตรวจสอบนะครับ...ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดใดทั้งสิ้น...ส่วนคนอนุญาตก็คือคนที่ตำแหน่งใหญ่ที่สุดของหน่วยผมครับ...ว่าจะให้ค้นข้อมูลให้ได้หรือไม่...

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  ดาบอ้วน อ่ะ ฮา

"เสียลับ"  ซะแล้ว  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

คนตั้งกระทู้  ถามลักษณะนี้  ไม่มีใครอยากแนะนำ อ่ะ ฮา
ข้อมูลที่ถาม  เป็นการเข้าถึงข้อมูลของทาง "ราชการ" อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

มีหลายหน่วยงาน  ที่เปิดจอ  ดูได้ทันที อ่ะ ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 12:12:14 PM »

ลองคลิกไปที่รูปภาพ  อาจเจอครับ

ฺำBefore

After

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 12:19:21 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ภาพหาดูยาก...+ 10 เลยครับนัาซับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 01:12:45 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  ดาบอ้วน อ่ะ ฮา

"เสียลับ"  ซะแล้ว  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

คนตั้งกระทู้  ถามลักษณะนี้  ไม่มีใครอยากแนะนำ อ่ะ ฮา
ข้อมูลที่ถาม  เป็นการเข้าถึงข้อมูลของทาง "ราชการ" อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

มีหลายหน่วยงาน  ที่เปิดจอ  ดูได้ทันที อ่ะ ฮา

ด้วยความเคารพครับยายบร๊าบๆๆๆๆๆ...ดูตามตัวหนังสือสีแดง...ยายคิดว่ามันจะง่ายไหมหล่ะ...แล้วลูกพี่ผมคนที่ใหญ่ที่สุดเพียงคนเดียวท่านจะอนุญาตไหม๊หล่ะยายบร๊าบๆๆๆๆๆ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 01:40:52 PM »

ลองคลิกไปที่รูปภาพ  อาจเจอครับ

ผมใส่ชื่อ PU45 แต่ผมเจอรูปนี้อ่ะน้าซับ... Grin Grin Grin

แต่ไม่ยักกะเจอรูปนี้แฮะ...

...อะฟิ่วววววววว... ไหว้

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 01:42:36 PM »

นึกถึง..หนังของ "พจน์ อานนท์"......   ตกใจ

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 02:19:27 PM »

โอ่ยๆๆๆๆ...กระทู้เหมือนจะเครียด...แต่เจอมุขของจารต้นเข้าไป...ฮาสะน้ำหูน้ำตาไหล...นึกถึงครูเทียมเลย...

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2012, 02:31:40 PM »

เดี๋ยวจะเอาเถาเอ็นอ่อนดองเหล้าให้ครูต้นกินซักโหล...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: [1] 2
  พิมพ์