เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:26:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หากจะพาสาวเข้า ร.ร.ต้องระวังยังไงกับยาเสียทรัพย์  (อ่าน 5237 ครั้ง)
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 12:24:21 AM »

สองสามปีมาแล้วเพื่อนเล่าให้ฟังว่าได้รับแจ้งจากแม่บ้านของโรงแรมมีชื่อในพื้นที่รับผิดชอบ ว่าแขกที่มาพักโดนมอมยาแม่บ้านก็นึกว่าตาย ด้วยระเบียบมันก็ต้องแจ้งไปยังแพทย์เพื่อจะไปชันสูตรกัน ที่ไหนพอถึงที่เกิดเหตุปรากฎว่ายังไม่ตาย เพื่อนก็ถามแพทย์ที่ไปด้วยกันว่า เอายังไงดีครับหมอ หมอก็ตอบกลับมาแบบทางการแพทย์ว่า เราคงช่วยอะไรไม่ได้ นอกจากให้หมดฤทธิ์ยาเดี่ยวก็คงฟื้นเอง ค่อยสอบสวนกัน สวนทรัพย์สินของคนโดนมอมไม่ต้องถามครับ เหลือแต่กางเกงไหนตัวเดียว หุหุ คงเข็ดจนตาย รู้ถึงไหนอายถึงนั้น Grin คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
MP 436
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 05:40:11 AM »

ถ้าเห็นรีบร้อนวู่วาม รีบเร่ง  น่าจะมีพิรุธ 
ให้อาบน้ำก็ไม่อาบ  ต้องระวัง
ยิ่งพวกหน้าอกหน้าใจโตๆ นี่ยิ่งต้องระวังเป็นกรณีพิเศษ  Shocked
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 07:21:53 AM »

ถ้าสงสัยให้ถามผู้รู้ครับ โทรปรึกษาหรือร่วมรายการแบบสดๆ ก็ได้ ว่าโดนอีท่าไหน ทายาไว้ตรงไหน ป้องกันอย่างไร หรือมีพิรุธอย่างไร ฯลฯ

ทาง applechannel วาไรตี้ 24 ชั่วโมง ในรายการ น้องแนทตอบปัญหาทางแพทย์ เป็นพิธีกรคู่กับคุณหมอ ให้คำปรึกษาเรื่องเพศ รู้จริงตอบจริง

ตรงตามจริตของสัตว์เพศผู้อย่างเราๆ ท่านๆ ไม่ต้องกะแดะ ซ่อนจริต  เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2012, 07:23:44 AM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
พริกหนุ่ม(ภ๕ / ๒๕๔๓)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 31

รีดไถแล้วรวยทำไปทำไม ข้าฯตชด.อยู่อย่างพอเพียง

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 07:54:50 AM »

Grin ซื้อที่มีหน้าร้านครับ  เร่ขาย..เก็บได้ ผมไม่เอา  น้ำลายหก

พวกเราแค่ปิดทองใต้ฐานพระประทาน จะใช้ประโยชน์เรียกมา หมดปัญหาก็ลืม วีรบุรุษในเงามืด"Brave actions never want trumpet"
ss-bk
Sr. Member

คะแนน 58

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 08:21:08 AM »

ระวังโรคเอดส์ด้วยนะครับ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 09:28:40 AM »

เอดส์ หรือ จะกลัว อด

บ่ ยั่น

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Sticker
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 09:39:19 AM »

ถ้าสงสัยให้ถามผู้รู้ครับ โทรปรึกษาหรือร่วมรายการแบบสดๆ ก็ได้ ว่าโดนอีท่าไหน ทายาไว้ตรงไหน ป้องกันอย่างไร หรือมีพิรุธอย่างไร ฯลฯ

ทาง applechannel วาไรตี้ 24 ชั่วโมง ในรายการ น้องแนทตอบปัญหาทางแพทย์ เป็นพิธีกรคู่กับคุณหมอ ให้คำปรึกษาเรื่องเพศ รู้จริงตอบจริง

ตรงตามจริตของสัตว์เพศผู้อย่างเราๆ ท่านๆ ไม่ต้องกะแดะ ซ่อนจริต  เยี่ยม

ใช่น้องแนทจริงหรือเปล่าครับ

ความจำสั้น     แต่รักฉันยาว ...
T1
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 09:44:23 AM »

พาเพื่อนเข้าไปเฝ้าด้วยครับ
วันนี้ข้าทำ... เอ็งกินเบียร์เฝ้า
คราวหน้าทีเอ็ง... ข้าเฝ้าให้
ให้เพื่อนเห็นเป็นเรื่องปกติ ยิ่งคนชอบกินสุกี้แล้วมันเป็นเรื่องธรรมดา

ระวังเรื่อง กุเรื่องว่าพามาข่มขืน
ส่วนเรื่องโรค จะออกรบต้องใส่เกราะครับ

แนวนี้สำหรับบางท่านอาจวิตถาร แต่ปลอดภัยชัวร์

สีอำพันเข้ม ล้อมความเยือกเย็น
Sticker
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 09:48:17 AM »

แอบตั้งกล้องถ่ายวีดีโอเอาไว้เป็นหลักฐานมัดคนผิดเลยดีมั๊ยครับ

ความจำสั้น     แต่รักฉันยาว ...
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 10:22:38 AM »

ถ้าโดนนี่จะบอกว่า โสนะน่า  ขำก๊าก
ขอให้รอดจากการลงโทษของภรรยา  ไหว้
D.A.- รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 36

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 02:30:14 PM »

แอบสงสัยนิด...แล้วยาที่ว่ามันไม่ดูดซึมเข้าผิวหนังของน้องเค้ามั้งเหรอครับ... Grin

รักแฟน...ห่วงชู้...เอ็นดูกิ๊ก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 03:14:15 PM »

แอบสงสัยนิด...แล้วยาที่ว่ามันไม่ดูดซึมเข้าผิวหนังของน้องเค้ามั้งเหรอครับ... Grin

ปัญหาคือ ..... จะไปถามใครดีล่ะ...
ENOLA GAY
Hope for the Best, Prepare for the Worst
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 140

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 03:50:41 PM »

แบบนี้พอจะรอดมั้ยครับ แกล้งเข้าห้องน้ำฉี่ ล้างมือแล้วอย่าเช็ดมือ ปล่อยให้เปียกๆ แล้วใช้มือที่เปียกสัมผัสก่อนให้เป็นการเช็ดยาออกไปจากจุดยุทธศาสตร์ก่อน  Grin
นาย ช้างยิ้ม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 118

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 06:10:57 PM »

...ราดด้วยเบียร์ที่จุดยุทธศาสตร์ น่าจะเเก้พิษได้ Grin เยี่ยม
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 06:37:53 PM »

อื่มมมมม เอออออ จับอาบน้ำก่อนครับ อย่าพึ่งไปทำอะไร ชวนอาบน้ำ หรือฉุดเข้าห้องน้ำเลย ขำก๊าก
ได้ความรู้นี้จากประสบการตรงเรื่องน้ำหอมครับ ขมอิ๊บอ๊ายยยยย คิก คิก
อุ๊ยยยยยยย ไม่เล่าต่อดีกว่าครับ Cheesy

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์