เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 02:24:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แท็บเล็ต ป 1 ฟรี แต่ไม่อยากหลานใช้กลัวระเบิดใส่หน้า  (อ่าน 12496 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 12:53:23 AM »

ผมว่าแล้วแต่เกรดที่สั่งมากกว่า  ของจีนดี ๆ มีเยอะครับ  อย่างที่รู้ ๆ กัน

รัฐบาลกินค่าคอมมิฯ  มันจะได้ของดี ๆ ไว้ให้เด็กใช้ได้ไง   บู่

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 07:17:24 AM »

ไม่ค่อยชอบรูปนี้เลย
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 08:57:49 AM »

น่ากลัวจะโง่ไปตามนายกครับพี่โรจน์

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 09:13:17 AM »

วันที่ ๗-๘-๙ นี้... ผมโดนไล่ให้ไปอบรมการใช้เจ้านี่แหละ... เป็นยังไงจะมารายงานผลครับ... ไหว้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 09:21:54 AM »

วันที่ ๗-๘-๙ นี้... ผมโดนไล่ให้ไปอบรมการใช้เจ้านี่แหละ... เป็นยังไงจะมารายงานผลครับ... ไหว้

ผมรายงานผลให้ก่อนเลย ว่า ง่วงมากครับ

แล้วมันเป็นบ้าอะไรของ ส.น.ซักที ทำไมต้องอบรมเสาร์-อาทิตย์ด้วย สองอาทิตย์ติด ๆ กันเลย
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 09:31:55 AM »

ผมรายงานผลให้ก่อนเลย ว่า ง่วงมากครับ

แล้วมันเป็นบ้าอะไรของ ส.น.ซักที ทำไมต้องอบรมเสาร์-อาทิตย์ด้วย สองอาทิตย์ติด ๆ กันเลย

แถมไปอบรมถึงเขาค้อ เพชรบูรณ์โน่นแน่ะครับ... ขี้เกียจขับรถขึ้นเขาอ่ะ...

SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 09:40:40 AM »

นั้นละครับดีแล้ว   จะได้ข้ออ้างไปหากิ๊ก... คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้

แถมไปอบรมถึงเขาค้อ เพชรบูรณ์โน่นแน่ะครับ... ขี้เกียจขับรถขึ้นเขาอ่ะ...

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 09:46:31 AM »

ผมว่าแล้วแต่เกรดที่สั่งมากกว่า  ของจีนดี ๆ มีเยอะครับ  อย่างที่รู้ ๆ กัน

รัฐบาลกินค่าคอมมิฯ  มันจะได้ของดี ๆ ไว้ให้เด็กใช้ได้ไง   บู่

เสียดายที่มีลูกอยู่อนุบาลและเลย ป.1 ไปแล้ว...

ไม่งั้นจะเอาแท๊บเล็ตไปบดแล้วนำมาถมแผ่นดิน ให้มันสูงขึ้นอีกซัก .00001 ไมครอน..

น่ากลัวจะโง่ไปตามนายกครับพี่โรจน์

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

เที่ยวนี้ดั้นไม่ยก   คำคม  มาแสดง อ่ะ ฮา

555555555  "คนโง่ให้ปลา  พระราชาให้เบ็ด"   ฮา
อะไรมันจะขนาดน๊านนนนน   ฮา

ถ้าจะให้ดี  กลับไป   ระนะรง   บังคับให้ร้อง  "เพลงชาติ"  ตอนเช้าดีกว่า ฮา
ไอ้  "เตี้ย หมาตื่น"  ใช้งบเป็น  ร้อยล้าน เลย อ่ะ ฮา 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2012, 10:44:48 AM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 09:49:37 AM »

นั้นละครับดีแล้ว   จะได้ข้ออ้างไปหากิ๊ก... คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้

ปัญหาคือ... แม่ผมก็ได้โควต้าของโรงเรียนท่านไปอบรมด้วยน่ะสิครับ... เพราะเขาให้ส่งครูสอน ป.๑ กับครูที่มีมีพื้นฐานคอมพิวเตอร์ดีไป... โรงเรียนแม่ผมได้โควต้าสามคน... แกเลยได้ไปเพราะสอนคอมฯ และเป็นหัวหน้าฝ่ายวิชาการ... เซ็งเลย...

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 09:51:07 AM »

นังปู  ของยายบ๊าบฉลาดมาก  จ้างเขียนโปรแกรมล็อคเว็บโป้ตั้ง ๑๒๐ ล้านบาท แนะ

สงสัยโปรแกรมนี้คงเอาไปยิงจรวดในเครื่องบินรบไ้ด้ด้วยกระมั้ง  ฉลาดแดกจริง ๆ  บู่

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 09:54:11 AM »

หุย  ไม่ดูดหรอก  แค่สะดุ้ง ๆ เอง

ตอบมาได้ไอ้กระไบตู้  นั่นแหละโว้ย เขาเรียกไฟดูด

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 09:57:09 AM »

นังปู  ของยายบ๊าบฉลาดมาก  จ้างเขียนโปรแกรมล็อคเว็บโป้ตั้ง ๑๒๐ ล้านบาท แนะ

สงสัยโปรแกรมนี้คงเอาไปยิงจรวดในเครื่องบินรบไ้ด้ด้วยกระมั้ง  ฉลาดแดกจริง ๆ  บู่

ที่โรงเรียน... ผมไม่ต้องใช้โปรแกรมอะไรมาล็อคเว็บโป๊... ปล่อยตามอิสระเลยครับ... แต่ปลูกฝังให้รู้ผิดชอบชั่วดี... เอาคุณธรรมมาบล๊อคเว็บ... ได้ผลกว่าเอาโปรแกรมมาล็อคเยอะเลยครับ...

Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 05:11:17 PM »

นังปู  ของยายบ๊าบฉลาดมาก  จ้างเขียนโปรแกรมล็อคเว็บโป้ตั้ง ๑๒๐ ล้านบาท แนะ

สงสัยโปรแกรมนี้คงเอาไปยิงจรวดในเครื่องบินรบไ้ด้ด้วยกระมั้ง  ฉลาดแดกจริง ๆ  บู่

ที่โรงเรียน... ผมไม่ต้องใช้โปรแกรมอะไรมาล็อคเว็บโป๊... ปล่อยตามอิสระเลยครับ... แต่ปลูกฝังให้รู้ผิดชอบชั่วดี... เอาคุณธรรมมาบล๊อคเว็บ... ได้ผลกว่าเอาโปรแกรมมาล็อคเยอะเลยครับ...

วิธีการเดียวกันเลยครับ

ด้วยความเคารพ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 02:33:59 PM »

ลูกผมอยู่ ป.๑ พอดี กว่าจะได้ใช้ก็เดือนกันยายน แล้วครับ เสาร์-อาทิตย์ ถึงอนุญาตให้นำกลับบ้าน ในสัญญาต้องส่งคืนโรงเรียนเดือนมีนาคม ปีหน้า สรุปได้ใช้ไม่กี่เดือนเองครับ
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 04:49:27 PM »

ลูกผมอยู่ ป.๑ พอดี กว่าจะได้ใช้ก็เดือนกันยายน แล้วครับ เสาร์-อาทิตย์ ถึงอนุญาตให้นำกลับบ้าน ในสัญญาต้องส่งคืนโรงเรียนเดือนมีนาคม ปีหน้า สรุปได้ใช้ไม่กี่เดือนเองครับ

อ้าว ไม่แจกไปเลยหรือ ครับ เรียกคืนด้วย อุอุ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 8
  พิมพ์