เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 04:26:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แท็บเล็ต ป 1 ฟรี แต่ไม่อยากหลานใช้กลัวระเบิดใส่หน้า  (อ่าน 12550 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 07:43:18 PM »

หุย  ไม่ดูดหรอก  แค่สะดุ้ง ๆ เอง

ตอบมาได้ไอ้กระไบตู้  นั่นแหละโว้ย เขาเรียกไฟดูด

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีคนเข้าใจภาษาเขมรปนลาวของเราด้วยเนาะ
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 08:11:44 PM »

ผมว่าแล้วแต่เกรดที่สั่งมากกว่า  ของจีนดี ๆ มีเยอะครับ  อย่างที่รู้ ๆ กัน

รัฐบาลกินค่าคอมมิฯ  มันจะได้ของดี ๆ ไว้ให้เด็กใช้ได้ไง   บู่

เสียดายที่มีลูกอยู่อนุบาลและเลย ป.1 ไปแล้ว...

ไม่งั้นจะเอาแท๊บเล็ตไปบดแล้วนำมาถมแผ่นดิน ให้มันสูงขึ้นอีกซัก .00001 ไมครอน..

น่ากลัวจะโง่ไปตามนายกครับพี่โรจน์

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

เที่ยวนี้ดั้นไม่ยก   คำคม  มาแสดง อ่ะ ฮา

555555555  "คนโง่ให้ปลา  พระราชาให้เบ็ด"   ฮา
อะไรมันจะขนาดน๊านนนนน   ฮา

ถ้าจะให้ดี  กลับไป   ระนะรง   บังคับให้ร้อง  "เพลงชาติ"  ตอนเช้าดีกว่า ฮา
ไอ้  "เตี้ย หมาตื่น"  ใช้งบเป็น  ร้อยล้าน เลย อ่ะ ฮา 555

นโยบายส้นตรีน ก็แค่การซื้อเสียงเชิงนโยบาย คนโง่ดีใจกราบไหว้ที่ได้เศษกระดูกมาให้แทะ...

แถวบ้านยายยังจำเนื้อร้องเพลงชาติไทยได้อยู่หรือเปล่าล่ะ... งบร้อยล้านทำให้คนร้องเพลงชาติได้ แต่ปลุกความรักชาติไม่ได้ ก็น่าเสียดายจริงๆครับ...

น่าจะเปิดเพลง "เราสู้" และเพลง "หนักแผ่นดิน" สามเวลาหลังอาหาร...  เพิ่มงบอีก 2 ร้อยล้าน ก็น่าจะทำให้ไอ้พวกเผาธงชาติ สะดุ้งเกรงกลัวส้นตรีนคนรักชาติบ้าง.... นะยาย....

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 08:44:34 PM »

ผมว่าแล้วแต่เกรดที่สั่งมากกว่า  ของจีนดี ๆ มีเยอะครับ  อย่างที่รู้ ๆ กัน

รัฐบาลกินค่าคอมมิฯ  มันจะได้ของดี ๆ ไว้ให้เด็กใช้ได้ไง   บู่

เสียดายที่มีลูกอยู่อนุบาลและเลย ป.1 ไปแล้ว...

ไม่งั้นจะเอาแท๊บเล็ตไปบดแล้วนำมาถมแผ่นดิน ให้มันสูงขึ้นอีกซัก .00001 ไมครอน..

น่ากลัวจะโง่ไปตามนายกครับพี่โรจน์

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

เที่ยวนี้ดั้นไม่ยก   คำคม  มาแสดง อ่ะ ฮา

555555555  "คนโง่ให้ปลา  พระราชาให้เบ็ด"   ฮา
อะไรมันจะขนาดน๊านนนนน   ฮา

ถ้าจะให้ดี  กลับไป   ระนะรง   บังคับให้ร้อง  "เพลงชาติ"  ตอนเช้าดีกว่า ฮา
ไอ้  "เตี้ย หมาตื่น"  ใช้งบเป็น  ร้อยล้าน เลย อ่ะ ฮา 555

นโยบายส้นตรีน ก็แค่การซื้อเสียงเชิงนโยบาย
คนโง่ดีใจกราบไหว้ที่ได้เศษกระดูกมาให้แทะ...

แถวบ้านยายยังจำเนื้อร้องเพลงชาติไทยได้อยู่หรือเปล่าล่ะ...
งบร้อยล้านทำให้คนร้องเพลงชาติได้ แต่ปลุกความรักชาติไม่ได้
ก็น่าเสียดายจริงๆครับ...

น่าจะเปิดเพลง "เราสู้" และเพลง "หนักแผ่นดิน" สามเวลาหลังอาหาร...  
เพิ่มงบอีก 2 ร้อยล้าน ก็น่าจะทำให้ไอ้พวกเผาธงชาติ
สะดุ้งเกรงกลัวส้นตรีนคนรักชาติบ้าง.... นะยาย....

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ dignitua  อ่ะ  ฮา

นอกจากจะ  ใช้เงินเป็น "ร้อยล้าน"  จ้างไปร้องเพลง  ชาติไทย อ่ะ ฮา
ยายเจออีกเืรื่อง   "ชั่งไข่"   ขายเป็นกิโล  อ่ะ ฮา

แม้............เสื้อเหลือง  มันทำได้แค่นี้  จริง จริง อ่ะ   ฮา
5555  เจ้ปู  ให้ปลา  น้าตั้ว ให้เบ็ด  ฮา

ไอ้คนที่  "คัดค้าน"  การแจก  แท๊บเล็ต  ให้เด็กเนี่ยะ  ฮา
ยายว่ามันเป็น  "ไดโน  เซอรัส"  หลงยุค  น่าจะสูญพันธุ์  แล้ว อ่ะ ฮา

555 หรือไม่อีกที  ก็เป็นพวก  "เรียนน้อย"  กลัวเทคโนโลยี อ่ะ ฮา
ถ้าไม่เรียนน้อย  ก็เป็นพวก  สว.  ใช้เครื่อง ไอที ไม่เป็น อ่ะ ฮา

ยายแนะนำให้กิน  "ปลาทะเล"  เยอะๆ  อ่ะ ฮา

ดม  "ตูด"   สาวเสื้อแดง ไปก่อน อ่ะ ฮา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2012, 08:50:45 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 08:50:18 PM »

เคสอลูมิเนียมแล้วไฟดูดเหรอ แล้วเจ้า ThinkPad X220e ราคาแพงของผมละเคสเป็นโลหะเพื่อความคงทนจะดูดไหมเนี่ย  อ๋อย
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:01:01 PM »

พักหลัง
ผมชัก หมดสนุก
กับป้า(โน)บรา ของผมเลยจริง ๆ
สงสัยจะจริง  ผู้ชายขี้เบื่อเร็ว อาจจะเพราะ
ไม่มีท่าใหม่ ๆ มาชวนเล่น.........ฮา

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:05:00 PM »

เยาะเย้ย

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:09:01 PM »

พักหลัง
ผมชัก หมดสนุก
กับป้า(โน)บรา ของผมเลยจริง ๆ
สงสัยจะจริง  ผู้ชายขี้เบื่อเร็ว อาจจะเพราะ
ไม่มีท่าใหม่ ๆ มาชวนเล่น.........ฮา

Ha Ha Ha ฮา  "ฮั่นแน่" ครูหมู  อ่ะ ฮา

เอ้...... ครูหมู  ได้  "ยันต์"  ที่ยายแจก หรือยัง อ่ะ ฮา

คิดมากน่า  "การเมือง"  มันนิ่งๆ 
ยายก็คุย  ให้มีประเด็นไปอย่างนั้นเองแหละ  ฮา

555 แล้วยิ่ง  "แกว"  พี่ dignitua ให้แกหัวปั่นได้  ฮา
ยิ่งสนุก  เป็นงานของยายแหละ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:12:23 PM »

ยายบ๊าบโซดาไฟ  บอกให้คนอื่นกินปลาเยอะ ๆ อย่าลืมไปบอก "อีปูเน่า" ด้วยนะครับ   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:29:51 PM »

ยายบ๊าบโซดาไฟ  บอกให้คนอื่นกินปลาเยอะ ๆ อย่าลืมไปบอก "อีปูเน่า" ด้วยนะครับ   คิก คิก

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ Sittipong  อ่ะ  ฮา

พรุ่งนี้เช้า  ตอนประชุม   "ครม." ยายจะรายงานให้ อ่ะ ฮา

หัว...ฆรวย

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 11:04:04 PM »

ผมว่าแล้วแต่เกรดที่สั่งมากกว่า  ของจีนดี ๆ มีเยอะครับ  อย่างที่รู้ ๆ กัน

รัฐบาลกินค่าคอมมิฯ  มันจะได้ของดี ๆ ไว้ให้เด็กใช้ได้ไง   บู่

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ ฮา

เที่ยวนี้ดั้นไม่ยก   คำคม  มาแสดง อ่ะ ฮา

555555555  "คนโง่ให้ปลา  พระราชาให้เบ็ด"   ฮา
อะไรมันจะขนาดน๊านนนนน   ฮา

ถ้าจะให้ดี  กลับไป   ระนะรง   บังคับให้ร้อง  "เพลงชาติ"  ตอนเช้าดีกว่า ฮา
ไอ้  "เตี้ย หมาตื่น"  ใช้งบเป็น  ร้อยล้าน เลย อ่ะ ฮา 555

นโยบายส้นตรีน ก็แค่การซื้อเสียงเชิงนโยบาย
คนโง่ดีใจกราบไหว้ที่ได้เศษกระดูกมาให้แทะ...

แถวบ้านยายยังจำเนื้อร้องเพลงชาติไทยได้อยู่หรือเปล่าล่ะ...
งบร้อยล้านทำให้คนร้องเพลงชาติได้ แต่ปลุกความรักชาติไม่ได้
ก็น่าเสียดายจริงๆครับ...

น่าจะเปิดเพลง "เราสู้" และเพลง "หนักแผ่นดิน" สามเวลาหลังอาหาร... 
เพิ่มงบอีก 2 ร้อยล้าน ก็น่าจะทำให้ไอ้พวกเผาธงชาติ
สะดุ้งเกรงกลัวส้นตรีนคนรักชาติบ้าง.... นะยาย....

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ dignitua  อ่ะ  ฮา

นอกจากจะ  ใช้เงินเป็น "ร้อยล้าน"  จ้างไปร้องเพลง  ชาติไทย อ่ะ ฮา
ยายเจออีกเืรื่อง   "ชั่งไข่"   ขายเป็นกิโล  อ่ะ ฮา

แม้............เสื้อเหลือง  มันทำได้แค่นี้  จริง จริง อ่ะ   ฮา
5555  เจ้ปู  ให้ปลา  น้าตั้ว ให้เบ็ด  ฮา

ไอ้คนที่  "คัดค้าน"  การแจก  แท๊บเล็ต  ให้เด็กเนี่ยะ  ฮา
ยายว่ามันเป็น  "ไดโน  เซอรัส"  หลงยุค  น่าจะสูญพันธุ์  แล้ว อ่ะ ฮา

555 หรือไม่อีกที  ก็เป็นพวก  "เรียนน้อย"  กลัวเทคโนโลยี อ่ะ ฮา
ถ้าไม่เรียนน้อย  ก็เป็นพวก  สว.  ใช้เครื่อง ไอที ไม่เป็น อ่ะ ฮา

ยายแนะนำให้กิน  "ปลาทะเล"  เยอะๆ  อ่ะ ฮา

ดม  "ตูด"   สาวเสื้อแดง ไปก่อน อ่ะ ฮา

ไม่มีเหตุ ย่อมไม่มีผล. แต่ทั้งเหตุและผลของทั้งสองฝ่าย คือผลประโยชน์

ที่จะได้รับมากกว่าการที่จะเข้ามาปรับปรุงแก้ไข. พัฒนาให้ดียิ่งขึ้น

กลับมาเรื่อง tablet ทำไมไม่ใช้ของ. แบนไปเลย.

ราคายิ่งเยอะยิ่งถูก
Hero Member

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 09:23:15 AM »

เยาะเย้ย

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ Sittipong  อ่ะ  ฮา

"Case"  ที่เป็น อลูมิเนียม  เขานำมาใช้  ก็เพราะว่า  "เบา"  
และ  ระบาย  "ความร้อน" ได้ดีกว่าวัสดุ ชนิดอื่นอ่ะ ฮา

555  มีคน  ไม่ได้กิน  "ปลาทะเล"   มาบอกว่า  "ไฟ"  จะดูด  ฮา
คนพูด   ยายสงสัย  ตกวิชา "พละ"   ง่ะ  ฮา

คนโง่ให้ "ปลา"   ปูจ๋าให้  "แท๊บเลต"
คนโง่ให้ "เบ็ด"   ปูจ๋า  แจก  "อวน"  ฮา

55555555555555555555555555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2012, 05:42:57 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 09:40:28 AM »

และเรื่อง ปราบปรามเวบ โป๊ นะ ผม ว่า ทำกันหรือ ไม่ว่าที่ใหนไม่เห็นทำกัน ดูได้จากที่นี่

http://www.stats.in.th/?cmd=ranking

อันดับที่ 6
Unique IP 109,782 คน
Page Views 807,342 Returns 89% Diff UIP bullet_up298 คลิก

อันดับที่ ติด 1-50 มันมี เวปโป๊ กี่เวป ดูได้ลิงค์ได้ คนเข้าอ่านวันหนึ่ง ๆเป็นหมื่นคนต่อเวป

มีคนคลิกต่อวัน เป็น แสนๆ ครั้ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2012, 09:43:04 AM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 11:09:12 AM »

เยาะเย้ย

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ Sittipong  อ่ะ  ฮา

"Case"  ที่เป็น อลูมิเนียม  เขานำมาใช้  ก็เพราะว่า  "เบา"   
และ  ระบาย  "ความร้อน" ได้ดีกว่าวัสดุ ชนิดอื่นอ่ะ ฮา

555  มีคน  ไม่ได้กิน  "ปลาทะเล"   มาบอกว่า  "ไฟ"  จะดูด  ฮา
คนพูด   ยายสงสัย  ตกวิชา "พละ"   ง่ะ  ฮา

คนโง่ให้ "ปลา"   ปูจ๋าให้  "แท๊บเลต"
คนโง่ให้ "เบ็ด"   ปูจ๋า  "แจกอวน"  ฮา

55555555555555555555555555555555

รัฐบาลโง่สั่งซื้อมายังไง  ไม่มีระบบตัดไฟเมื่อชาร์จแบตฯ เต็ม.......ฮา  แถมเวลาชาร์จไฟดูดคนชาร์จอีก 
คนสั่งเข้ามาฉลาดมาก ๆ เลยครับ   แปลกใจผลิตภัณฑ์ยี่ห้ออื่นในตลาดไม่เจอเหตุการณ์ไฟดูด  สงสัย
คนที่ซื้อมาใช้เค้าคงโง่(ไม่ได้กินปลา) หรือบริษัทที่ผลิตออกมาโง่กันแน่นะ  ที่ไม่ทำให้ไฟดูดเวลาชาร์จ.....ฮา

รัฐบาลหรือคนสนับสนุนให้ใช้แทบแล็ตห่วยแบบนี้คงกินปลาตีนเข้าไปล่ะมั้งเลยฉลาดอย่างนี้   คิก คิก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 11:44:58 AM »

เบื่อพวกบ้าการเมืองว่ะ... ขอให้พากันมีมารยาททีเถอะ... เกลียดแม่งทั้งสองสีเลยโว้ย... บู่
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:56:03 PM »

เบื่อพวกบ้าการเมืองว่ะ... ขอให้พากันมีมารยาททีเถอะ... เกลียดแม่งทั้งสองสีเลยโว้ย... บู่

ผมก็เบื่อเหมือนกัน.
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์