เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:25:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนใหม่ซื้อมาราคาเกือบ 8 หมื่น แต่เหมือน "ปืนเถื่อนซะงั้น"  (อ่าน 10602 ครั้ง)
guitar2
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

หากฉันเกิดเป็นเม็ดทราย...จะถมกายเป็นทางเพื่อมวลชน

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 01:01:27 PM »

สองปีโอ้ ขอให้ฝันร้ายกลายเป็นดีครับ กระบอกต่อไปผ่านฉลุย

สองปีโอ้ ขอให้ฝันร้ายกลายเป็นดีครับ กระบอกต่อไปผ่านฉลุย

ผมเคยอ่านกระทู้ของพี่ ยิ่งทำให้อยากได้ cz452 std.
ตอนนี้พี่ใช้กล้องตัวไหนอยู่ครับ??

[/qu

ยังไม่มี 452เลยครับ ที่เคยตั้งกระทู้ถามเรื่อง.22 ครั้งนั้นได้คานเหวี่ยงมาครับ

อยู่เพื่อตัวเองอยู่ได้แค่หมดลม  อยู่เพื่อสังคมอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 01:34:28 PM »

ไม่เจอขู่เหมือนผมท่านว่ากระบอกสุดท้ายแล้วนะ  ถ้ามีมาอีกผมจะรายงานกรมการปกครอง    แหมท่านผมคุณสมบัติล้นเหลือแค่ขึ้นป.4  ทำยักท่าตอนนี้เลยไม่ขอแล้ว  ใช้ชื่อเมียขอเดือนละกระบอกก็ได้วะ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 01:39:35 PM »

ไม่เจอขู่เหมือนผมท่านว่ากระบอกสุดท้ายแล้วนะ  ถ้ามีมาอีกผมจะรายงานกรมการปกครอง    แหมท่านผมคุณสมบัติล้นเหลือแค่ขึ้นป.4  ทำยักท่าตอนนี้เลยไม่ขอแล้ว  ใช้ชื่อเมียขอเดือนละกระบอกก็ได้วะ

แปลว่าต้องพกเมียไปไหนด้วยทุกครั้งนะครับ... อันนี้ไม่ล้อเล่น เพราะอาจเจอข้อหาปืนผิดมืออีกครับ... แฮ่ๆ...
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

สั้นอัน.... ยาวอัน เท่านี้พอก่อน

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 02:40:24 PM »

เป้าหมายตอนนี้ สั้นอัน ยาวอันไปก่อน...
ไว้มีกำลังค่อยหาเพิ่ม... แค่นี้เมียก็จะบ่นแล้ว..

Long live the King
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 03:50:32 PM »

กว่าจะหากระทู้เก่าเจอ....
มาอัพเดทครับ ป4 จบแล้ว... หลังจากรอคอยมา 2 ปีเต็มๆ
วันที่ไปรับ ป4 ผมยื่น ป3 ต่อเลย.... ปอ. ก็ใจดีอุตส่าดึงเอกสาร
เก่าจากชุดเดิม พร้อมถ่าย ป4 แนบฝห้ด้วย
ปอ. บอกว่า อีก 15 วัน....
ตอนนี้นับวันรอ..... เดือนหน้า จะไปหลังวัง.....เจอกันแน่
                      ยินดีด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ ยกภูเขาออกจากอกเสียที

oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 10:47:18 AM »

จ้างผมทำหนังสือทวงถามความคืบหน้าให้ เอาไหมครับ  สองร้อยก็พอ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 10:55:21 AM »

เพื่อนเป็นนายอำเภอบอกให้ย้ายไปอยู่ด้วย  จะขออะไรขอมาเลยตอนนี้เงินฝืดๆ  เลยไม่ค่อยกระเหี้ยนกระหือรือเท่าไหร่ Grin

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
boonmee thuekuamsu
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 11:55:52 AM »

กว่าจะหากระทู้เก่าเจอ....
มาอัพเดทครับ ป4 จบแล้ว... หลังจากรอคอยมา 2 ปีเต็มๆ
วันที่ไปรับ ป4 ผมยื่น ป3 ต่อเลย.... ปอ. ก็ใจดีอุตส่าดึงเอกสาร
เก่าจากชุดเดิม พร้อมถ่าย ป4 แนบฝห้ด้วย
ปอ. บอกว่า อีก 15 วัน...

ตอนนี้นับวันรอ..... เดือนหน้า จะไปหลังวัง.....เจอกันแน่
ของผม ปีกว่าแล้วครับยังเงียบอยู่เลยตั้งแต่น้ำท่วมใหญ่ปีที่แล้ว จนทุกวันนี้ยังเงียบ นายเก่าเซ็นใบ ป.สาม นายใหม่ยังไม่ยอมเซ็นให้.

howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

สั้นอัน.... ยาวอัน เท่านี้พอก่อน

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 09:57:11 PM »

วันนี้โทรถาม ป.3 ออกแล้ว พรุ่งนี้จะไปรับ ป.3
ศุกร์ลางานไปเดินหลังวังดีกว่า...... เฮ้อ นอนไมาหลับ ตื่นเต้นๆ

guitar2
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

หากฉันเกิดเป็นเม็ดทราย...จะถมกายเป็นทางเพื่อมวลชน

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:43:42 PM »

เก็บไว้หลายๆวันครับ รีบซื้อเดี๋ยวหมดความกระหายเร็วไป เอาไว้ตื่นเต้นนานๆหน่อย   คิก คิก กิ๊วก๊าว

อยู่เพื่อตัวเองอยู่ได้แค่หมดลม  อยู่เพื่อสังคมอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 10:53:32 PM »

ศุกร์นี้เจอกัน....เดินมันให้ขาลาก
เสียดาย ค้นหากระทู้เก่าๆ ไม่ได้..
ท่านใดจะกรุณาแนะนำกล้องเล็ง ราคาปานกลาง
แหวน หรือแนะนำร้านเป็นไอเดียจะได้ของถูกใจ
ไม่โดนฟันหัวแบะ...

อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 09:38:53 AM »

ศุกร์นี้เจอกัน....เดินมันให้ขาลาก
เสียดาย ค้นหากระทู้เก่าๆ ไม่ได้..
ท่านใดจะกรุณาแนะนำกล้องเล็ง ราคาปานกลาง
แหวน หรือแนะนำร้านเป็นไอเดียจะได้ของถูกใจ
ไม่โดนฟันหัวแบะ...

ไม่ต้องเดินให้ขาลากครับ  แต่นั่งให้ตูดงอกราก   Cheesy  แนะนำร้าน ม.ฮะกิมี ครับ  ที่เดียวจบมีครบครัน  ราคาตั้งแต่ต่ำกว่าหมื่น  ยันหลาย ๆ หมื่น 

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 08:09:50 PM »

ผมก็คิดจะซื้อเหมือนกัน พี่ที่ทำงานบอกว่า อาชีพคุ้มกันภัย ออกใบอนุญาติครอบครองง่าย กว่าชาวบ้านทั่วไป  เพราะต้องเอาไปใช้ทำงาน

รอเงินตกเบิกออกว่าจะดาว .38 สักกระบอก ตอนนี้กำลังศึกษาเรื่องราคาอยู่ครับ

แต่ยังสองจิตสองใจอยู่กลัวซื้อมาแล้วเป็นแบบพี่เจ้าของกระทู้ละแย่เลย

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 09:58:40 PM »

ขึ้นอยู่ นอภ. คับ
สระะบุรีแย่หน่อย นอภ.เปลี่ยน 3 สมัยถึงจบ
ท้องที่อื่นตามสภาพครับ ตามวิจารณญาณ นอภ.

howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 05:56:38 PM »

วันนี้ไปรับ cz 452 std. กลับมานอนกอดที่บ้านแล้ว
พรุ่งนี้จะไปลองซะหน่อย วันนี้ไม่ทัน

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์