เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 07:19:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าสู่กันฟัง วันที่ 17 ณ. ศูนย์บริการประชาชน  (อ่าน 3079 ครั้ง)
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 11:13:03 PM »

อยู่กับตำรวจดีกว่าไหมครับ Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 05:46:07 AM »

จะรอความคืบหน้าครับ  แต่สงสัยว่าอาจจะมีจดหมายส่งมาให้ไปชี้แจงเพิ่มตามสูตรความวุ่นวายของศูนย์ทรมานประชาชน

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
สีหมอก JUC
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 10:03:51 AM »

อ่านๆแล้วต่างจังหวัดคุยง่ายกว่ากันแยะเลยครับ.....ขอเรื่องช่วยอำเภอกันตรงๆไม่ต้องวุ่นวายมาก(ถึงแม้ไม่อยากจ่ายก็ตาม)....
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 11:26:43 AM »

จนท. คุณเคยต้องโทษคดีอาญาไหม
     ผม     ปีที่แล้วฆ่าคนด้วยมือเปล่าไปสาม ด้วยไม้ไปสอง แต่ยังไม่เคยติดคุก เลยอยากลองใช้ปืนบ้าง พอได้ไหมครับ

Grin Grin Grin

ฮา..น่าดูพี่คาร์  ที่มีอยูหลายๆ กระบอกเพราะบอก จนท. เค้ายังงี้เหรอครับ   Grin Grin

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 12:02:04 PM »

Smiley..ฟังแล้วเครียด .. ทุกวันนี้ ระบอบ มันทำให้เกิดระบบ.. สมอง สนตะพาย..
                      .. คงได้เห็นพวกสมองลีบ เกลื่อน.. เสียดายเงินภาษีที่ต้องจ่ายไป จริง จริง.Smiley

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 12:11:52 PM »

หรือว่าเค้าต้องการให้ดูยากๆเค้าไว้เพื่อเป็นการเพิ่มมูลค่าคะ เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 01:13:02 PM »

...ขอเอาใจช่วยจขกท. ครับ...

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 01:17:07 PM »

หรือว่าเค้าต้องการให้ดูยากๆเค้าไว้เพื่อเป็นการเพิ่มมูลค่าคะ เยาะเย้ย

คิดเหมือนกันครับ  เข้าวังวน....มากกว่าเข้าวังชายยา.....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 01:47:03 PM »

...ขอฟันธง..ว่าคุณต้องได้....

ข้าราชการส่วนใหญ่ไม่ว่าจะเป็น..โรงพยาบาล...ที่ดิน...อำเภอ...ศาล...ฯลฯและที่อื่นๆ

ส่วนใหญ่เวลามีประชาชน..ตาดำๆ..ไปติดต่อ..จะพูดกันไม่ค่อยเพราะ...ทำให้เสียความรู้สึก..อย่างมาก

ความจริง..ถ้าพูดกับเรา..ดีๆ..สุภาพ..ก็ค่อยยังชั่วหน่อย/ส่วนจะให้หรือไม่ให้..ก็อีกเรื่องหนึ่ง...เบื้องต้น

ต้องพูด..ดีๆก่อน....( แต่ไม่ได้เหมารวมหมายถึงทุกคนนะครับ)

ข้าราชการกว่าจะสอบเข้าทำงานได้ยากเอาการเหมือนกันนะ  สอบภาค ก ภาค  ข , ค กันวุ่นวาย  คนสอบเรือนหมื่นเรือนแสน กว่าจะได้ยากเอาการเหมือนกันครับ  แต่ที่ไม่เข้าใจที่ว่ามันสอบกันยากๆ แล้วทำไมถึงได้คนแบบนี้มาทำงาน  ได้ยินแล้วเบื่อครับ  ผมเป็นข้าราชการเหมือนกันก็ยังเคยโดนเหมือนกัน  ส่วนใหญ่ก็พวกปลาซิวปลาสร้อยละครับ มันคงหาปมเด่นให้ตัวเอง

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 01:56:09 PM »

............... Grin Grin Grin..นี้ก็คงเป็นอีกสาเหตุ ของการขอยากครับ ... Tongue Tongue Tongue...

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 02:00:13 PM »

รอลุ้น จขกท ด้วยคนครับ
Mr.RONIN
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 03:14:29 PM »

คราวหน้าอย่าลืมเอาสำเนาทะเบียนบ้านตัวจริงไปด้วย
Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด... วันพรุ่งนี้จะดีเอง
พราน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 07:38:24 PM »

ถ้าย้ายไปสังกัด อบต.คงจะดีให้ชาวบ้านอนุญาติกันเองคงของ่ายขึ้นเยอะและการกลั่นกรองผู้ใดควรได้รับอนุญาตหรือไม่จะมีประสิทธิภาพกว่าที่อำเภอเพราะชาวบ้านรู้จักกันหมดว่าใครเป็นยังไง หลงรัก
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 07:54:00 PM »

น้ำลายหก
ครับ
ท่านงานมากก็เข็มไปแบบนั้นครับ
ใจจริงอยากให้มากๆๆๆๆๆๆ
ประชาชนต้องทนยิ้มครับ
เดี๋ยวท่านก็เซ็นให้ครับ
 ตกใจ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์