เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:44:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงอยากรู้ โชว์หน่อย  (อ่าน 8754 ครั้ง)
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 09:23:29 AM »

เข้ามารอชมด้วยคนครับ
ผมว่าในบอร์ดนี้มีนักกีฬาหลายคนนา น่าจะมีมาให้ดูกันเยอะๆ

อ้อขอแสดงความยินดีกับท่าน b@ll ด้วยนะครับ ถ้วยสวยดีครับ Wink

ทำเป็นพูดดี ตัวเองหน่ะ มีน้อยกว่าคนอื่นซะที่ไหน
เอาออกมาโชว์เลย  Cheesy Grin Grin

nice Sky
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

รักกันไว้เถิด เราเกินร่วมแดนไทย

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 09:46:32 AM »

หน้า 3 แล้วนะ ได้ชม แค่ถ้วยเดียวเอง สงสัยมีแต่คนขี้อายยยยย Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 09:49:30 AM »

ผมไม่มีถ้วยรางวัลซักอันเลยครับ มีแต่ถ้วยตราไก่ ก๊าบ.............. Grin
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 10:02:42 AM »

ไม่มีให้โชว์นะสิครับ สงสัยคนที่มีคงจะมีเยอะไม่รู้จะโชว์ถ้วยไหนดีหนะครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 10:13:49 AM »

Grin อยากเห็นถ้วย(รางวัล) พี่โอ... เยาะเย้ย

Grin พอดีค้นเจอรูปรางวัลที่เคยได้อยู่รูปหนึ่ง ในรูปรางวัลเป็นปืนใหญ่จำลอง ได้มาจากการแข่งขันที่สนาม รวท. นครสวรรค์ เมื่อสักสองสามปีก่อน สองกระบอกเล็กเป็นของเจ้โอฝากผมรับแทนไว้ตอนนั้น เป็นรางวัลรองชนะเลิศลูกซองทั้งสองรางวัล (รู้สึกว่าจะเป็นการแข่งครั้งแรกของเจ้โอหรือเปล่าไม่แน่ใจ ไม่งั้นก็เป็นการแข่งครั้งแรก ๆ) ส่วนกระบอกใหญ่เป็นของผม รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 จากการยิงสปีดอีเวนท์มือทั่วไปครับ Grin

ชัด ๆ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 10:15:38 AM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

ganda
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 10:24:51 AM »

ขอบคุณที่สนใจเข้ามาเยี่ยมชม  เท่าที่ทราบการแข่งรบหลัก เป็นการแข่งที่ใช้ฝีมือจริงๆ(ฟังเขามา) น่าภูมิใจขอแสดงความยินดีกับคุณb@ll ค่ะ  รางวัลที่เป็นปืนใหญ่จำลอง สวยมากค่ะ ฝีมือพี่ๆคงไม่ธรรมดาดูจากรางวัลแล้วคงต้องทุ่มเทการซ้อมมากน่าดู อ้อเจ๊โอ ทีมซึมเศร้า ถ้าไม่อยากเก็บรางวัลไว้  ดาขอนะคะ น้ำลายหก รางวัลสวยมาก สงสัยคงจะมีถ้วยรางวัลเยอะแน่ๆเลย หลงรัก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 10:39:16 AM »

ขอบคุณที่สนใจเข้ามาเยี่ยมชม  เท่าที่ทราบการแข่งรบหลัก เป็นการแข่งที่ใช้ฝีมือจริงๆ(ฟังเขามา) น่าภูมิใจขอแสดงความยินดีกับคุณb@ll ค่ะ  รางวัลที่เป็นปืนใหญ่จำลอง สวยมากค่ะ ฝีมือพี่ๆคงไม่ธรรมดาดูจากรางวัลแล้วคงต้องทุ่มเทการซ้อมมากน่าดู อ้อเจ๊โอ ทีมซึมเศร้า ถ้าไม่อยากเก็บรางวัลไว้  ดาขอนะคะ น้ำลายหก รางวัลสวยมาก สงสัยคงจะมีถ้วยรางวัลเยอะแน่ๆเลย หลงรัก

Grin เจ้โอได้รางวัลเต็มตู้แล้วครับ ส่วนผมไม่เยอะหรอก มีแค่ 4 แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ เว้นแต่ลงมาสองรูปนี้เอง ถ้วยแรกภูมิใจที่สุดคือถ้วยจากการแข่ง IPSC แมทแรก และเป็นการแข่งยิงปืนครั้งแรกด้วย ได้แชมป์คลาส U ดิวิชั่นลิมิเต็ด (ตอนนั้นยังไม่ได้จัดเป็นแสตนดาร์ด) รางวัลที่สองคือรางวัลในรูปนี้ รางวัลที่สามรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 คลาส C จากการแข่งไรเฟิลรณยุทธที่สนามนวมินทร์ เป็นรางวัลพระราชทานของสมเด็จพระบรมราชินีนาถ ภูมิใจมากเหมือนกัน รางวัลที่สี่ได้รองชนะเลิศอันดับ 1 ไรเฟิลมินิรณยุทธ ที่สนาม รด. คลาส C ครับ แล้วหลังจากนั้นก็ขาดหายการแข่งไปสองปีกว่าจนถึงตอนนี้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 11:41:50 AM »

ถ้วยสวยจังเลยทั้งของคุณ b@ll และ NaiMai  Cheesy
Iamshootinghere
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 02:13:16 PM »

เข้ามารอชมด้วยคนครับ
ผมว่าในบอร์ดนี้มีนักกีฬาหลายคนนา น่าจะมีมาให้ดูกันเยอะๆ

อ้อขอแสดงความยินดีกับท่าน b@ll ด้วยนะครับ ถ้วยสวยดีครับ Wink

ทำเป็นพูดดี ตัวเองหน่ะ มีน้อยกว่าคนอื่นซะที่ไหน
เอาออกมาโชว์เลย  Cheesy Grin Grin

มีที่ไหน (รูปน่ะ) ไว้กลับไปเมืองไทยจะถ่ายมาลงแล้วกันนะครับ  Smiley

"You not the only one who makes mistakes, but they're the only thing that you can truly call you own"
Billy Joel
Iamshootinghere
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 02:14:25 PM »

ว่าแต่ปอก็มีนิ ถ่ายมาให้ชมบ้างสิ Wink

"You not the only one who makes mistakes, but they're the only thing that you can truly call you own"
Billy Joel
ARTWORK
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 02:23:22 PM »

แค่หัวข้อก็คิดไปไกลแล้วเนี่ย Grin
มารอชมครับ.......แฮ่ะๆๆ.. Cheesy Grin

สองขาข้าเที่ยวท่อง สองตาจ้องข้าจดจำ หนึ่งชีวิตลิขิตนำ ตามเส้นทางข้าเลือกเอง
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 02:45:31 PM »

Grin อยากเห็นถ้วย(รางวัล) พี่โอ... เยาะเย้ย

Grin พอดีค้นเจอรูปรางวัลที่เคยได้อยู่รูปหนึ่ง ในรูปรางวัลเป็นปืนใหญ่จำลอง ได้มาจากการแข่งขันที่สนาม รวท. นครสวรรค์ เมื่อสักสองสามปีก่อน สองกระบอกเล็กเป็นของเจ้โอฝากผมรับแทนไว้ตอนนั้น เป็นรางวัลรองชนะเลิศลูกซองทั้งสองรางวัล (รู้สึกว่าจะเป็นการแข่งครั้งแรกของเจ้โอหรือเปล่าไม่แน่ใจ ไม่งั้นก็เป็นการแข่งครั้งแรก ๆ)

ชัด ๆ Grin

ปืนใหญ่ 2 กระบอกเป็นการแข่งลูกซองครั้งแรกค่ะ...น่าจะ 3 ปีได้แล้ว

อ้อเจ๊โอ ทีมซึมเศร้า ถ้าไม่อยากเก็บรางวัลไว้ ดาขอนะคะ น้ำลายหก รางวัลสวยมาก สงสัยคงจะมีถ้วยรางวัลเยอะแน่ๆเลย หลงรัก

อิอิ...ถ้าคุณgandaลองเข้ามาแข่ง ไม่นานก็จะมีลูกเต็มบ้าน เอ๊ย! ถ้วยเต็มบ้านแน่ๆค่ะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 02:58:56 PM »

:Smiley :Smileyสรุปแล้วเข้ามาดูผู้หญิงเขาโชว์ แป่วๆๆๆ กลายเป็นผู้หญิงเขาคุยกัน 5555 หลงรัก หลงรัก
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 08:28:55 PM »

ขอบคุณที่สนใจเข้ามาเยี่ยมชม เท่าที่ทราบการแข่งรบหลัก เป็นการแข่งที่ใช้ฝีมือจริงๆ(ฟังเขามา) น่าภูมิใจขอแสดงความยินดีกับคุณb@ll ค่ะ รางวัลที่เป็นปืนใหญ่จำลอง สวยมากค่ะ ฝีมือพี่ๆคงไม่ธรรมดาดูจากรางวัลแล้วคงต้องทุ่มเทการซ้อมมากน่าดู อ้อเจ๊โอ ทีมซึมเศร้า ถ้าไม่อยากเก็บรางวัลไว้ ดาขอนะคะ น้ำลายหก รางวัลสวยมาก สงสัยคงจะมีถ้วยรางวัลเยอะแน่ๆเลย หลงรัก

Wink Wink Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2006, 09:30:58 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2006, 06:48:20 PM »

รูเกอร์ลายเสือตัวเก่งของคุณ Tiger wutยังไมได้โชว์เลย     (โชว์หน่อยเร็วววววว)    หลงรัก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2006, 06:52:17 PM โดย yo.k » บันทึกการเข้า

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์