เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:12:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "สองคนนี้ เขาเป็นอะไรกัน"  (อ่าน 5363 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:44:14 PM »

เมื่อคืนดูรายการตอนศูนย์บรรเทาทุกษ์ผีอยู่  ป้าด ขนลุกเลย 

ปวดฉี่ตั้งนาน เดินไปฉี่หานขนลุกเลย...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:24:00 PM »

................."คุณทำแท้งมาใช่ไหม"...........................  -_-"

ลูกค้าบอกแท้งบ้าอะไรล่ะ กูเป็นตุ๊ด ไม่มีรังไข่ Grin Grin Grin

เปล่า...ผมหมายถึงแท้งน้ำอ่ะ (ริวกิวเอามือปาดเหงือ ไม่น่าพลาดเลยตรู) คิก คิก คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 05:41:10 PM »

................."คุณทำแท้งมาใช่ไหม"...........................  -_-"

ลูกค้าบอกแท้งบ้าอะไรล่ะ กูเป็นตุ๊ด ไม่มีรังไข่ Grin Grin Grin

เปล่า...ผมหมายถึงแท้งน้ำอ่ะ (ริวกิวเอามือปาดเหงือ ไม่น่าพลาดเลยตรู) คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก

เพียงดาวเบเกอรี่     http://forum.ayutthaya.go.th/index.php?topic=31931.0
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:20:24 PM »

เออแปลกนะ ดูดวงแต่ละคน  ร้อยละ50ต้องพุดถึงเรื่องการทำแท้ง
ทั้งทำแท้งเอง บังคับให้ลูกไปทำแท้ง หรือมีส่วนรู้เห็นในการทำแท้ง  

สรุปแล้วมีเรื่่องนึงที่ไม่ลวงโลก
 "ระบบการเรียนเพศศึกษา และจิตสำนึก ของเด็กไทย อยู่ในระดับต่ำโครตตตตตตตตตตต"
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 07:22:35 PM »

หลอกได้แต่คนจิตอ่อน กับคนที่อ่อนแอ มีปัญหา บางรายมีตังค์ก็ดีไป บางรายไม่มีตังค์ ต้องกู้หนี้ยืมสิน ให้ไอ้พวกนี้ เศร้า เศร้า
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 07:56:57 PM »

ผมอยากรู้อย่างนึงว่าคอนที่คุยกับท่านกวนอูนี่พูดไทยหรือว่าพูดจีน ผมเห็นมานักต่อนักแล้วพวกทรงเจ้ากับพวกผีเข้าเนี่ยบางคนทรงเจ้าจีนพอเจ้าเข้าทรงดันพูดไทย เสียดายผมพูดจีนไม่เป็นไม่งั้นจะลองพูดจีนกับเจ้าดูซะหน่อย เมื่ิอก่อนที่ทำงานเก่าผมก็เหมือนกันผีเข้าคนงานบ่อยมากบางที่เข้าทีสิบยี่สิบคนแต่แปลกอย่างผีเมืองไทยแท้ๆพอเข้าพม่าดันพูดพม่าหมดพูดไทยไม่ได้ซักตัว ขำก๊าก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
sniperman51
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 10:59:32 PM »

ผมไม่รู้ว่า คุณริว พูดกับเทพเจ้ากวนอู ได้จริงหรือเปล่า แต่สิ่งที่เขาทำ ถ้าเรามองดีๆ ก็จะมีสิ่งดีๆ อยู่ในนั้นเช่นกัน

บางครั้ง สิ่งที่เราทำไม่ได้ หรือ มองไม่เห็น อาจมีบางคนที่ทำได้ หรือมองเห็นก็ได้  บางอย่างก็ยังพิสูตรด้วยวิทยาศาตร์ไม่ได้

การโกหกหลอกลวง มันก็มีอยู่ทุกมุมโลกนั่นแหละ มายากล ก็คือการหลองลวง แต่บางคนก็เสียตังค์ไปให้เค้าหลอกก็มี....

Skeleton King
คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล
Jr. Member
**

คะแนน 14

อย่าถามหาความยุติธรรมในหมู่คนชั่ว

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:25:33 PM »

ผมไม่รู้ว่า คุณริว พูดกับเทพเจ้ากวนอู ได้จริงหรือเปล่า แต่สิ่งที่เขาทำ ถ้าเรามองดีๆ ก็จะมีสิ่งดีๆ อยู่ในนั้นเช่นกัน

บางครั้ง สิ่งที่เราทำไม่ได้ หรือ มองไม่เห็น อาจมีบางคนที่ทำได้ หรือมองเห็นก็ได้  บางอย่างก็ยังพิสูตรด้วยวิทยาศาตร์ไม่ได้

การโกหกหลอกลวง มันก็มีอยู่ทุกมุมโลกนั่นแหละ มายากล ก็คือการหลองลวง แต่บางคนก็เสียตังค์ไปให้เค้าหลอกก็มี....

ชอบๆ +1 ครับ
เขาห้ามคนไม่ให้ไปทำแท้ง เป็นสิ่งที่ดีกับสังคมครับ สนับสนุน
ส่วนเรื่องอื่น ดูเพื่อความบันเทิงครับ  นั่งเฉยๆดีกว่าเอาเท้าราน้ำ

เรียนดีพ่อรัก เรียนรักพ่อตี เรียนไม่ดีพ่อตบ เรียนไม่จบสลบคาตีน
ชะตาฟ้าลิขิต ... แต่ชีวิตนะของกู
หน้าตาอย่าประมาท ขนาดอย่าประลอง
รักดีกินถั่ว รักชั่วกินเหล้า ... รักดีรักชั่ว กินถั่วแกล้มกะเหล้า
การดื่มเหล้าให้เมาไม่ใช่ยี่ห้อของสุรา ... การศึกษาคือความรู้ที่ได้มาไม่ใช่สถาบัน
มีเมียรวยช่วยเราได้
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 12:11:14 AM »

ผมอยากรู้อย่างนึงว่าคอนที่คุยกับท่านกวนอูนี่พูดไทยหรือว่าพูดจีน ผมเห็นมานักต่อนักแล้วพวกทรงเจ้ากับพวกผีเข้าเนี่ยบางคนทรงเจ้าจีนพอเจ้าเข้าทรงดันพูดไทย เสียดายผมพูดจีนไม่เป็นไม่งั้นจะลองพูดจีนกับเจ้าดูซะหน่อย เมื่ิอก่อนที่ทำงานเก่าผมก็เหมือนกันผีเข้าคนงานบ่อยมากบางที่เข้าทีสิบยี่สิบคนแต่แปลกอย่างผีเมืองไทยแท้ๆพอเข้าพม่าดันพูดพม่าหมดพูดไทยไม่ได้ซักตัว ขำก๊าก
เคยคิดอยู่เหมือนกันครับว่า เอาพวกที่ผีเข้าบ่อยๆ ไปให้ผีฝรั่งเข้าสะหน่อย อยากรู้ว่าผีมันจะพูดภาษาอะไร ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 08:22:39 AM »

ขำขำข่าวหมอดูคู่หมอเดา ริว จิตสัมผัส นำทัพดารามอบภาพเจ้าแม่กวนอิมพันมือให้ยิ่งลักษณ์ ชินวัตรนายกรัฐมนตรี พร้อมทำนายส่งเดชยิ่งลักษณ์จะอยู่ครบ4 ปีสบายๆแถมจะเกิน 4ปีอีกต่างหาก เล่นเอาแม่งามงอนของพี่แม้วหน้าบานเป็นลานบินเลยงานนี้ หุหุ 555++
เฮ้อ!!นี่แหละหมอดูหมอเดาเมืองไทยทุกวันนี้ แม่งโผล่มารายวันสารพัดรูปแบบทั้งญาณทิพย์ จิตสัมผัส ตัดกรรม และอะไรต่อมิอะไรอีกมากมายหลากหลายจนกลายเป็นธุรกิจที่หากินง่าย ขายคล่องในยุคคนไทยสมองแพงแรงที่งมงายเยอะยุคนี้ หากไม่มีพวกหมอดูหมอเดาที่เอาไสยศาสตร์นำหน้าสติปัญญาเหตุผลและวิทยาศาสตร์พวกนี้มาคอยฉุดรั้งผู้คนในสังคมไทย รับรองได้ว่าคนไทยคงไม่โง่เง่าเต่าตุ่นโดนนายทุนสามานย์หลอกแดกหลอกตุ๋นกันเต็มบ้านเต็มเมืองอย่างทุกวันนี้หรอก Grin คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 09:06:15 AM »

ญาณทิพย์ จิตสัมผัส ตัดกรรม

สแกนกรรมอีก ดูมายากลนี่เลยดีกว่า ลอยเห็นๆ http://www.youtube.com/watch?v=MsdsM_JojGI

สนุกดี  http://www.youtube.com/watch?v=DHQYVgIUrMs&feature=related

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
mrt
Full Member

คะแนน 62

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 11:29:55 AM »

เพื่อนผมมีคนงานที่เจ้าชอบเข้า เข้าแล้วก็เรียกกินเหล้า  กินไก่ กินหมู  แรกๆก็เจ้าธรรมดา  หลังๆเจ้าเริ่มแปลกๆ หลังสุดบอกหลวงพ่อโสธรเข้า
เลยโดนเพื่อนจับโยนลงบ่อ ตั้งแต่นั้นมาเจ้าหายครับ  ขำก๊าก
pichaya
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 11:30:41 AM »

5555555 เริดค่ะ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 03:45:50 PM »

เพื่อนผมมีคนงานที่เจ้าชอบเข้า เข้าแล้วก็เรียกกินเหล้า  กินไก่ กินหมู  แรกๆก็เจ้าธรรมดา  หลังๆเจ้าเริ่มแปลกๆ หลังสุดบอกหลวงพ่อโสธรเข้า
เลยโดนเพื่อนจับโยนลงบ่อ ตั้งแต่นั้นมาเจ้าหายครับ  ขำก๊าก

แหม... ถ้าเขายังไมม่หาย... ว่าจะบอกให้เอายาถ่ายแรงๆ ให้กินครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 09:06:33 PM »

แถวบ้าน เป็นผ้หญิงนุ่งขาว ห่มขาว อ้างว่าเป็นร่างทรง ผมฟังตอนแรก เฉย ๆ

พักหลังอ้างว่า เสด็จพ่อ รอ 5 เข้า   ไม่กี่เดือนเป็นมะเร็งตายห่า  สม.... แลบลิ้น
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์