เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 09:41:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จำได้ไหมเอ่ย  (อ่าน 16080 ครั้ง)
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:14:17 AM »

อันนี้ละจำได้ไหม//.  Grin
ไม่ได้ทะลึ่งนะครับ ตอนเป็นเด็ก ชอบแกล้งเพื่อน  ชุบน้ำลาย แล้วเอาไปแปะ ที่ปกคอเสื้อนักเรียนหญิง หรือไม่ก็เอาไปแปะ ที่ตูดครับ (ความคิดเด็กๆ ไม่ได้ทะลึ่งนะครับ)  Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:14:43 AM »

ของเก่ายังไม่รู้ไม่เป็นไร เอาของใหม่ไปเลยและกัน มันคืออะไร

ลูกท้อ   Huh

ลูกนี้ก็ไม่ธรรมดา...กินเสร็จฟันดำปี๋...

หมากเล็บแมว นี่เป็นภาพเก่าเพราะช่วงนี้ยังเขียวอยู่เลย   คิก คิก

พี่นาย...ถ้าตั้งชื่อว่าเล็บแมวเบอร์รี่...วันรุ่นสมัยนี้มันจะนิยมกินกันไหม๊ครับ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:15:41 AM »

อันนี้ละจำได้ไหม//.  Grin
ไม่ได้ทะลึ่งนะครับ ตอนเป็นเด็ก ชอบแกล้งเพื่อน  ชุบน้ำลาย แล้วเอาไปแปะ ที่ปกคอเสื้อนักเรียนหญิง หรือไม่ก็เอาไปแปะ ที่ตูดครับ (ความคิดเด็กๆ ไม่ได้ทะลึ่งนะครับ)  Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ไม่เรียกว่าทะลึ่งครับ...เขาเรียกว่าลามก...หุหุหุ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:19:31 AM »

ไอ้ส่วนสีเหลืองๆ ที่ติดกับเม็ดมะค่าโมง-มะค่าแต้นี่... ทางอื่นเรียกว่าอะไรครับ... แถวบ้านผมคนแก่เขาเรียกกันว่า "แ-ด" มันอ่ะ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:22:36 AM »

ลูกท้อ   Huh

คนเป็นพ่อ ก็ให้กำลังใจลูกซี ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนไม่มีลูก ห้ามออกความเห็น   เยาะเย้ย  เยาะเย้ย

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:23:55 AM »

คนเป็นพ่อ ก็ให้กำลังใจลูกซี ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนไม่มีลูก ห้ามออกความเห็น   เยาะเย้ย  เยาะเย้ย
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:25:12 AM »

ของเก่ายังไม่รู้ไม่เป็นไร เอาของใหม่ไปเลยและกัน มันคืออะไร

ลูกท้อ   Huh

ลูกนี้ก็ไม่ธรรมดา...กินเสร็จฟันดำปี๋...

หมากเล็บแมว นี่เป็นภาพเก่าเพราะช่วงนี้ยังเขียวอยู่เลย   คิก คิก

พี่นาย...ถ้าตั้งชื่อว่าเล็บแมวเบอร์รี่...วันรุ่นสมัยนี้มันจะนิยมกินกันไหม๊ครับ...

ต้องตั้งว่า "แคทเบอร์รี่" ครับ... ถึงจะฟังดูอินเตอร์... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:26:54 AM »

คนไม่มีลูก ห้ามออกความเห็น   เยาะเย้ย  เยาะเย้ย
เศร้า อ๋อย อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
srimalai_รักในหลวง
คนธรรมดา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:27:04 AM »

ลูกอะไรน๊า ที่เขาเอาต้นมันมาทำกรงนก

อันอ้อยตาลหวานลิ้นแล้วสิ้นซาก  แต่ลมปากหวานหูไม่รู้หาย
แม้นเจ็บอื่นหมื่นแสนก็แคลนคลาย  เจ็บจนตายนั้นเหน็บให้เจ็บใจ
เป็นมนุษย์สุดนิยมเพียงลมปาก  จะได้ยากโหยหิวเพราะชิวหา
แม้นพูดดีมีคนเขาเมตตา  จะพูดจาจงพิเคราะห์ให้เหมาะความ
Ta_pop
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:27:44 AM »

ขออีกซักผลแล้วกับ นี่คืออะไรกัน  ยิ้มีเลศนัย

"You get the best out of others when you give the best of yourself."
   คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:28:43 AM »

ขออีกซักผลแล้วกับ นี่คืออะไรกัน  ยิ้มีเลศนัย

ส้มโอมือ... Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:29:18 AM »

มะเกือป่าว

Ta_pop
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:31:28 AM »

แล้วอย่าลืมอันนี้ละ / ระดับ2

"You get the best out of others when you give the best of yourself."
   คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป
Ta_pop
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:34:04 AM »

ขออีกซักผลแล้วกับ นี่คืออะไรกัน  ยิ้มีเลศนัย

ส้มโอมือ... Grin

ถูกต้องครับพี่ +2600 ขออันที่เหลือด้วยครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:35:11 AM »

มะเกลือมั้ง ลูกจันท์ตูดไม่น่าแหลมแบบนี้ อิอิ  Grin

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 11
  พิมพ์