เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 01:18:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่าถ้าเลือกได้.....จะเลือกอะไรครับ ระหว่าง......  (อ่าน 3229 ครั้ง)
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 04:33:14 PM »

http://www.mhakimigun.com/

ไปตามลิงค์เลยครับ ขออนุญาต วมต นะครับ

ผมมีคิมเบอร์ โครงอัลลอยด์ เหตุที่เลือก เพราะเน้นพกพามากกว่ายิงครับ
ยิง 1-2 เดือนต่อครั้ง ๆ ละ ยี่สิบ สามสิบนัด เพื่อให้คุ้นกับปืนครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 04:34:36 PM »

เลือกของใหม่colt
แต่ถ้าจะตามครูดำดนเดิม ก็ตามนี้ครับ

http://www.mhakimigun.com/
ลองพิจารณาดูครับ

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 05:44:45 PM »

แต่ถ้าเลือกได้ พยายามอย่าเลือกโครงอัลลอยด์มาใช้งานสมบุกสมบันเลยค่ะ Wink

ไม่เอามาใช้แบบนั้นครับคุณโอ
แบบสมบุกสมบัน...มีCZ 75 compact เหล็กล้วนเป็นตัวยืน ยิงไม่โดนใช้ขว้างโดนหัว มีสลบ

แต่ว่าก็ว่าเถอะ...แฟนKimberน้อยจัง

ทั้งๆที่โอมีCDPอยู่กะตัว โอยังไม่เชียร์เลย ไม่ใช่เป็นเพราะเค้าไม่ดีหรอกนะคะ แต่...
1. มันสวยเกินใช้ไงไม่รู้ ทุกวันนี้เปิดตู้มาเจอได้แต่ยิ้มทัก+ลูบๆคลำๆ ไม่กล้าเอาไปสนาม Grin
2. เลือกของใหม่มือ1ดีกว่าค่ะ ดูมันมั่นใจมากกว่า Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 05:47:21 PM »

"เปิดตู้มาเจอได้แต่ยิ้มทัก"  Grin

ราคาพอกันเลือกของใหม่มือ 1 ดีกว่าครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 05:49:44 PM »

แต่ถ้าเลือกได้ พยายามอย่าเลือกโครงอัลลอยด์มาใช้งานสมบุกสมบันเลยค่ะ Wink

ไม่เอามาใช้แบบนั้นครับคุณโอ
แบบสมบุกสมบัน...มีCZ 75 compact เหล็กล้วนเป็นตัวยืน ยิงไม่โดนใช้ขว้างโดนหัว มีสลบ

แต่ว่าก็ว่าเถอะ...แฟนKimberน้อยจัง

ทั้งๆที่โอมีCDPอยู่กะตัว โอยังไม่เชียร์เลย ไม่ใช่เป็นเพราะเค้าไม่ดีหรอกนะคะ แต่...
1. มันสวยเกินใช้ไงไม่รู้ ทุกวันนี้เปิดตู้มาเจอได้แต่ยิ้มทัก+ลูบๆคลำๆ ไม่กล้าเอาไปสนาม Grin
2. เลือกของใหม่มือ1ดีกว่าค่ะ ดูมันมั่นใจมากกว่า Wink
ถ้าให้ผมเลือกท่านOZEROกับอั๊ม พัชรา ผมเลือกท่านOZEROนะครับ
ผมว่าท่านoZero ดูมั่นใจกว่ามากครับ....

อิอิ  ยิ้มนิด ให้สิบบาทครับ....

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 05:50:49 PM »

คิมเบอร์ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 06:11:09 PM »

รักพี่เสียดายน้องจริงๆครับ Kimberน่ะยิงไม่เกิน100นัดครับ เจ้าของรู้จักกันดี เอามาให้ได้เลย
ส่วน Defender รออีก2-3เดือน (จองไว้แล้วครับ)

จะรวบทั้ง2 ก็ต้องผ่าน2ด่าน....ด่านเงินด่านทอง กับ ด่านท่านนายอําเภอ ซึ่งผ่านยากทั้ง2ด่าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2006, 06:13:54 PM โดย Daimyo » บันทึกการเข้า

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 06:20:00 PM »

ถ้าให้ผมเลือกท่านOZEROกับอั๊ม พัชรา ผมเลือกท่านOZEROนะครับ
ผมว่าท่านoZero ดูมั่นใจกว่ามากครับ....

อิอิ ยิ้มนิด ให้สิบบาทครับ....

ท่านเลือกแล้วใช่ไหมครับ Grin Grin Grin ส่งอั้มมาทางนี้ได้เลยนะครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 06:30:22 PM »

[

น้องโอไม่ค่อยได้ใช้ ขาย CDP มั๊ย :Smiley

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 06:34:53 PM »

defender สิครับ

ผมมี eclipse ultra แต่ก็อยากได้ defender

เบากว่า แม่นด้วย classic อีกตะหาก

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 06:40:10 PM »

เลือกคิมเบอร์ครับ....ตอนเริ่มรู้จักปืน โคลท์ก็โดนเบียดตกตลาดไปแล้วเลยไม่ค่อยมีความรู้สึกร่วมกับคำว่า"คลาสสิค"ของโคลท์ซักเท่าไหร่  Smiley
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 06:42:07 PM »

Coolผมเลือก colt defender ครับ ชอบในความเป็นอมตะของมัน Cool

hell*W@rrior
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 08:05:46 PM »

DEFENDER ใหม่เหรอครับ ผมว่ามันราคามันไม่ถูกนะครับ จับคู่ให้ใหม่ถ้าเป็น Rapter 3" โครงเหล็ก พอฟัดกันไหม  น้ำลายหก
ปล.ผมหัวโบราณชอบปืนเหล็กครับ
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 08:41:09 PM »

เลือตัวไหนดีอ่ะสวยทั้งคู่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

[URL=h
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 09:16:23 PM »

สองกระบอกนี้  เลือก คิมเบอร์ครับ

ถ้านอกเหนือจากนั้น ก็ นี้เลย.. น้ำลายหก น้ำลายหก

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์