เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 10:48:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คลอดแล้วฯ  (อ่าน 1832 ครั้ง)
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 09:57:49 PM »

อุตส่าห์เดินขึ้น-ลงบันใดอำเภอทุกอาทิตย์ เป็นเวลา 1 เดือนพอดี วันนี้รับมาแล้วครับ ป.4 ขนาด
11 มม. พร้อมชุดคอนเวอร์ชั่น ขนาด .22 (นึกว่าจะอดเสียแล้วเรา เฮ้อ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไชโยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 7.3 หมื่นครั้ง

เรียน คุณ คนบนดอย
         อยากทราบว่าตอนขออนุญาต ของชุด .22 นั้นต้องระบุแบบไหนครับ
เพราะกําลังสั่งชุด .22 ของกล็อค เหมือนกันครับ   ขอบคุณครับ
                                                 หรอย
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 10:43:49 PM »

อุตส่าห์เดินขึ้น-ลงบันใดอำเภอทุกอาทิตย์ เป็นเวลา 1 เดือนพอดี วันนี้รับมาแล้วครับ ป.4 ขนาด
11 มม. พร้อมชุดคอนเวอร์ชั่น ขนาด .22 (นึกว่าจะอดเสียแล้วเรา เฮ้อ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไชโยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 7.3 หมื่นครั้ง

เรียน คุณ คนบนดอย
 อยากทราบว่าตอนขออนุญาต ของชุด .22 นั้นต้องระบุแบบไหนครับ
เพราะกําลังสั่งชุด .22 ของกล็อค เหมือนกันครับ ขอบคุณครับ
 หรอย
ขอธรรมดานี่แหละครับ โดยระบุว่าเป็นชุดลำเลื่อนและซองบรรจุกระสุนขนาด .22 แหล่งที่ซื้อหรือนำเข้าเอง  และระบุชัดๆลงไปว่าใช้กับอาวุธปืนขนาด................หมายเลข..........
ทะเบียน..................ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ (ของผมเพื่อนหิ้วเข้ามาให้แล้วไปเสียภาษีที่
ศุลกากร นำใบเสร็จจากศุลกากรไปประกอบ ป 1 ที่อำเภอ ๆ ออก ป 4 เสร็จเรา ราคาเบ็ดเสร็จก็เหมาะสมกว่าในบ้านเรามากครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2006, 10:47:42 PM โดย คนดอย » บันทึกการเข้า

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
fasty
รักธรรมชาติ ให้เท่ากับรักชีวิต
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 06, 2006, 11:03:21 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยจ้า Grin

รักษาธรรมชาติ  รักษาชีวิต
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์