เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 02:26:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวผีกันเปล่าคะ  (อ่าน 13933 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 05:19:14 PM »

พูดอย่างนี้มีเลศนัย :Smiley

I am dying... -*-

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 07:12:23 PM »

น้องโบว์ไม่มีแรงต่อย ก็ต้องตีเข่าสิครับ เป้าหมายกลางลำตัว 

ท่านทัดสอนข้าน้อยตีเข่าด้วยนะเจ้าค่ะ

เจ้ย..ย....
เอาจริงเหรอเนี่ย..ย...
โบว์จ๋า.... Wink Wink Wink
อยากกินอะไรบอกน้า...
เดี๋ยวเลี้ยง..ง..... Cheesy

ให้ทาย 20 คำถามเล่นดีมั๊ยเจ้าค่ะ ว่าข้าน้อยชอบทานอะไร Cheesy

อิ อิ  ประเภทอาหารไม่สำคัญ เท่ากับ....คนเสริฟหรอกครับ ท่านโบว์....

ไม่เชื่อถามท่านโอ...ดูซิครับ.....

เอ...หมายถึงที่ไหนเอ่ย โออิชิ(น้องโบว์)หรือครัวยอดหญ้าจ๊ะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 07:20:43 PM »

อิอิอิอิอิอิ
คิกคิกคิกคิกคิก
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ไสยศาสตร์มีจริง
งานนี้ทำคุณไสยใส่คุณโบว์สำเร็จ
 Grin Grin Grin
...ที่แท้คุณทรัพย์เป็นหมอผีนี่เอง Grin

...อย่าเสกเด็กเข้าท้องแล้วกัน ไม่งั้นยุ่ง Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2004, 07:36:59 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 07:35:46 PM »

จ๊าก..ก.....ก....ก......
ผมถูกหักคอจิ้มน้ำพริกแน่ๆ
งานนี้
แง..........

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 07:40:48 PM »

พูดอย่างนี้มีเลศนัย :Smiley

หมายความคล้าย ๆ กับ....ข้าพเจ้ามิได้นิยมชมชอบกับรสชาดของ......ซู๊รา.....

แต่...ข้าพเจ้านิยมชมชอบกับบรรยากาศของการร่ำ....ซู๊รา....ง่ะครับ

อิ อิ  ม่ายมีอารายจิง ๆ ง่ะครับ...

หรือก็....ร่ำซู๊...รา...กับเพื่อนรู้จาย....หมื่นจอกมิ...มาวมาย....ง่ะ  เอื๊อก....

ท่านโอ...คนเสริฟนี่รับรองได้ครับ....ปอดลอย...เอ๊ยปอดภัย....100 ปูเซ็ง....
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 07:40:58 PM »

อิอิอิอิอิอิ
คิกคิกคิกคิกคิก
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ไสยศาสตร์มีจริง
งานนี้ทำคุณไสยใส่คุณโบว์สำเร็จ
 Grin Grin Grin
...ที่แท้คุณทรัพย์เป็นหมอผีนี่เอง Grin

...อย่าเสกเด็กเข้าท้องแล้วกัน ไม่งั้นยุ่ง Grin Grin

คิดอย่เหมือนกันค่ะพี่นาจา แต่ไม่กล้าพิมพ์...อิๆ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2004, 12:44:22 PM »

อ้าว.ว..ว.....
ผมหมายถึงเบี่ยงเบนประเด็นจุดสนใจไปที่คุณโบว์สำมะเหร็จแค่นั้น
คิดกันไปถึงไหน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2004, 03:52:17 PM »

อ้าว.ว..ว.....
ผมหมายถึงเบี่ยงเบนประเด็นจุดสนใจไปที่คุณโบว์สำมะเหร็จแค่นั้น
คิดกันไปถึงไหน

เบี่ยงไม่สำเร็จ Tongue

หมายถึงครัวยอดหญ้าจ๊ะเจ๊

I am dying... -*-

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์