เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 02:29:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวผีกันเปล่าคะ  (อ่าน 13950 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 10:55:42 AM »

อีตาทัดมาลา เค้ากลับบ้านของเค้าเองได้ย่ะ.....  หนูโบว์ Wink

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 11:06:51 AM »

ฮัดเช้ยยยยยยยยยย

ใครนินทาเนี่ย Huh Huh

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 11:09:08 AM »

อีตาทัดมาลา เค้ากลับบ้านของเค้าเองได้ย่ะ.....  หนูโบว์ Wink

ถ้าอย่างนั้นก็คงเป็น "ขาวตี๋" ท่าน L/E หน่ะสิเจ้าคะ :Smiley

I am dying... -*-

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 11:22:54 AM »

อย่ากลัวครับคุณโบว์ มากับผมปลอดภัยแน่ๆ ไม่ต้องกลัวนินจากลางคืนอย่างท่านทรัพย์

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
เด็กขนส่ง
...ชนชั้นผู้น้อย..ที่เฝ้าคอยการแก้ไข...
Full Member

คะแนน 2

"Justice In The Barrel"

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 11:31:03 AM »

:Smiley.....นู๋กัว..........ผี รู(ลู)ป...หัว  อ่ะ...ค่ะ................... Cry
 Grin Grin Grin Wink

"ฉันเรียนรู้เพื่ออยู่เพียงตัวและจิตใจ เป็นมิตรแท้ที่ดีต่อกัน"
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 11:36:14 AM »

อย่ากลัวครับคุณโบว์ มากับผมปลอดภัยแน่ๆ ไม่ต้องกลัวนินจากลางคืนอย่างท่านทรัพย์

เกรงว่าท่านซับจะไม่ได้อยากไปส่งข้าน้อย เพราะอยากไปส่งท่าน L/E แทนหน่ะเจ้าคะ

หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 11:52:37 AM »

ไม่กลัว......แต่เกรงใจ Shocked Shocked Cheesy Cheesy
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 12:01:17 PM »

เพื่อนผู้ชายหน่ะหรอเจ้าค่ะ :Smiley

ช่าย...ส่วนใหญ่โอมีแต่เพื่อนผู้ชายน๊า Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 12:08:58 PM »

อิอิอิ

อีตา 51

ไหนตกลงกันแล้ว.ว....
ท่านน่ะ พาท่านโอไปส่งบ้าน....
ส่วนเพื่อนท่านโอน่ะ.....อิอิ

ฮึ ฮึ  เวลา...คนเค้าคุยกัน....

งู....อย่ามายุ่งซิ....เอ๊ะ...เดี๋ยวพ่อด.....ฟ้องท่าน หัวหน้าทีมฯ  ซะเลยนี่...อิ อิ

ท่านโอ....ต่อยซ้าย.....

ท่านโบว์....ต่อยขวา....น้าน....ยังง้าน...เยย อิ อิ

เดี๋ยวรับรอง...มีเก็บ มีเก็บ....ซัด...งู...ให้อ่วม....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 12:32:10 PM »

อิอิอิ

อีตา 51

ไหนตกลงกันแล้ว.ว....
ท่านน่ะ พาท่านโอไปส่งบ้าน....
ส่วนเพื่อนท่านโอน่ะ.....อิอิ

ฮึ ฮึ  เวลา...คนเค้าคุยกัน....

งู....อย่ามายุ่งซิ....เอ๊ะ...เดี๋ยวพ่อด.....ฟ้องท่าน หัวหน้าทีมฯ  ซะเลยนี่...อิ อิ

ท่านโอ....ต่อยซ้าย.....

ท่านโบว์....ต่อยขวา....น้าน....ยังง้าน...เยย อิ อิ

เดี๋ยวรับรอง...มีเก็บ มีเก็บ....ซัด...งู...ให้อ่วม....

ขอโอต่อยขวาแล้วกันนะคะ...ถนัดมากกว่าซ้าย Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 01:36:33 PM »

อีตา51 เดี๋ยวนี้หาพวกนะ...
ใช่จิ
เรามันตัวคนเดียว เป็นงูหัวเน่า ฮือๆๆๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 02:50:22 PM »

ข้าน้อยจะเอาแรงที่ไหนไปต่อยท่านซับ แขนข้าน้อยใหญ่กว่าด้ามปืนนิดเดียวเองเจ้าคะ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 02:53:20 PM »

Grin   Wink  ระหว่าง  ผ. สระ อัว.....เอ๊ย...ผ. สระ อี.....

กะท่านโอ....  ผมกัว....ท่านโอ....มากก่า....คับป๋ม.... Grin Grin Grin

กลัวอารายกะโอจ๊ะ :-*...ไม่ดุซะหน่อย...แต่อย่ามาแย่งของกินนะ Angry

ของกิน....ผมม่ายกล้าแย่งหรอกครับ อิ อิ

จะ.....แย่ง....อย่างอื่น
ที่ท่านชอบ ๆ พาไปไหนมาไหนด้วยง่ะครับ อิ อิ

ที่ว่า..จะแย่ง....จะแย่ง...น่ะ

แย่งกันเอาใจ....แย่งกันเสริฟ  ท่านโอ...ต่างหากง่ะครับ อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2004, 03:02:10 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 02:58:57 PM »

Grin   Wink  ระหว่าง  ผ. สระ อัว.....เอ๊ย...ผ. สระ อี.....

กะท่านโอ....  ผมกัว....ท่านโอ....มากก่า....คับป๋ม.... Grin Grin Grin

กลัวอารายกะโอจ๊ะ :-*...ไม่ดุซะหน่อย...แต่อย่ามาแย่งของกินนะ Angry

ของกิน....ผมม่ายกล้าแย่งหรอกครับ อิ อิ

จะ.....แย่ง....อย่างอื่น
ที่ท่านชอบ ๆ พาไปไหนมาไหนด้วยง่ะครับ อิ อิ

ที่ว่า..จะแย่ง....จะแย่ง...น่ะ

แย่งกันเอาใจ....แย่งกันเสริฟ   ท่านโอง่ะครับ อิ อิ

อ๋อ...ถ้าแบบนี้หล่ะก็ เจอกันที่ครัวยอดหญ้าเลยนะจ๊ะ :-* Grin

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 03:32:44 PM »

"ครัวยอดหญ้า"...อยู่ตรงไหนเจ้าคะ :Smiley

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์