เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 06:24:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: คือผมอย่ารู้ว่าสมาชิกของเว็บเราอยู่ภาคใหนจังหวัดอะไรกันบ้างน่ะครับ
ภาคกลาง
ภาคเหนือ
ภาคใต้
ภาคอีสาน
ภาคตะวันออก

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตถามเรื่องที่อยู่หน่อยน่ะครับ  (อ่าน 13129 ครั้ง)
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 12:22:53 AM »

Pen Khon Thaksin -- Pak Tai Na Krub.

Khun NAKIN, what's wrong with your Thai fonts?

My  computer  can  not  type  Thai  fonts  ,  but   it  can   decode  Thai  fonts  ,  no  problem .   Tongue

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 02:17:28 AM »

ผมเกิดราชบุรี  ทำงานในอ.เมือง  จ.ราชบุรี  ไปซ้อมสนามโคกพริก ไม่ทราบคุณRute อยู่อำเภอไหนแล้วไปซ้อมที่ไหนเป็นประจำเผื่อว่างๆจะได้ไปเจอกัน

Grin ผมอยู่บ้านโป่งคับ...

ซ้อมที่สนามเขากรวดคับ...

แต่นานๆไปทีนะคับ...

ว่าแต่สนามโคกพริกอยู่ตรงไหนหรือคับ ผมไม่รู้คับ...  Grin
lit
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 05:35:33 AM »

สนามโคกพริก   ขับรถไปวัดศาลเจ้าถึงหน้าวัดเลี้ยวขวาเข้าไปประมาณ2.5 กม. สนามอยู่ซ้ายมือถ้าพาครอบครัวไปด้วยก็ส่งเลยซอยไปประมาณ 50 เมตรซ้ายมือจะมีการขุดพบโครงกระดูกโบราณให้เขาเดินดูฆ่าเวลาช่วงซ้อมยิงปืน  แต่สนามนี้ดีไม่เท่าสนามเขากรวดน๊ะครับแต่คนมายิงบางคนคุยสนุก  เช่นมีกำนันแถวนั้นมายิงก็คุยเรื่องที่เขาเคยไปยิงแข่งแล้วเขาก็ยิงแบบจับปืนหงายท้องให้ดู  ซึ้งแม่นใกล้เคียงจับแบบปกติ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 08:45:25 AM »

เกิด ปทุมวัน  โตห้วยขวาง  บางขุนเทียน 

.. Huh..ฮ่วย...นึกว่าอยู่แถว จ. อุบลฯ... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 09:10:04 AM »

...เกิดสุพรรณฯ
...ทำงานกรุงเทพฯ
...กะไปตายรังบนอกสาวสุพรรณฯ Grin

Grin Grin Grin Grin Grinมีการแก้ไขข้อมูลให้ค่ะ Grin Grin Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 09:18:50 AM »

...กะไปตายรังบนอกสาวสุพรรณฯ Grin

Grin Grin Grin Grin Grinมีการแก้ไขข้อมูลให้ค่ะ Grin Grin Grin Grin Grin
Grin Grin Grin Grin Grin
yakdee
ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 64

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 09:31:19 AM »

ผมเกิดชานเมืองกรุงเทพฯ  โตและเรียนที่ชานกรุงเทพฯ   ถือเป็นคนกรุงเทพฯเต็มตัว  และปัจจุบันมีภรรยา ที่เกิดสระบุรี(หนองโดน)  โตที่กาญจนบุรี แล้วมาทำงานกรุงเทพฯ เลยเจอกันแต่งงานกันที่กรุงเทพฯ  ก็กลายเป็นคนกรุงเทพฯ ไปโดยปริยาย

ส่วนญาติพี่น้อง  มีทั้ง ประเทศจีน  กรุงเทพฯ กาญจนบุรี บ้านโป่ง  โพธาราม  สระบุรี(หนองโดน) และลพบุรี (อ.เมือง)

แต่สุดท้ายนี้  เราทั้งหลาย ซิ เป็นคนไทยด้วยกัน
ประเทศไทยจงเจริญ อย่างให้พวกบ่อนทำลายมาคอยจ้องล้างผลาญชาติเราเลย

อย่าไปร้องขอฯจากคนอื่น  ถ้าไม่เคยให้อะไรกับใคร
ทำทุกอย่างต้องจริงใจ  แล้วท่านจะได้..จากใจจริง
ทุก ๆ สิ่งที่ว่าแน่แท้    ยังผันแปร..เปลี่ยนเป็นอื่น
ธรรมชาติไม่อาจฝืน   แต่ควรยืนหยัดอยู่..สู้อธรรม
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 09:34:54 AM »

กระทู้นี้ทำให้เจอญาติที่หายไปได้พบกันอีกหลายคน Grin

...คุณจอยจะมาไหมล่ะ  จะได้มาเยี่ยม "ญาติ" แถวๆ นี้ Wink
อุ้ยเดี๋ยวความลับแตกครับพี่แก้ว Embarrassed :Smiley

rapala
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 09:40:22 AM »

เทศบาลนครยะลา ตำบลสะเตง  อำเภอเมืองยะลา  จังหวัดยะลา
ครับ อยู่ใกล้ๆที่เขาวางระเบิดเมื่อปลายเดือนก่อน
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 11:09:06 AM »

Winkเกิด..อ.กุดบาก สกลนคร
 Winkโต...อ.กุดบาก สกลนคร
 Winkเรียน...ธาตุนาเวง สกลนคร
 Winkแต่ง....นาจอมเทียน ชลบุรี
 Winkอายุมาก...จ.ระยอง ( มาเป็นลูกหลานสุนทรภู่ 17 ปีแล้วจ้า Wink)
 Winkหมดแรงทำงาน จะกลับไปตายรังครับ Wink

zumo
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 11:35:34 AM »

อยู่กรุงเทพ แต่ลูกสาวอยู่อุบลสนามยิงปืนที่อุบลอยู่ตรงไหนครับบุคคลทั่วไปใช้สนามใด้ไหมครับไปหาลูกบ่อยจะใด้ไปใช้บริการครับ                       
gun n roses_รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 11:37:14 AM »

ผมอยู่ลพบุรีตั้งแต่แบเบาะ แล้วตอนโตมารับใช้ชาติอยู่ กอ ทอ มอ ครับ  แต่อนาคตคงกลับบ้านเกิดครับ  Cool  Cool  Cool
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 02:16:48 PM »

กระทู้นี้ทำให้เจอญาติที่หายไปได้พบกันอีกหลายคน Grin

...คุณจอยจะมาไหมล่ะ  จะได้มาเยี่ยม "ญาติ" แถวๆ นี้ Wink

เอ้อ...
ในกระทู้นี้ มีใคร มีปานแดงรูปหัวใจที่ก้นมั่งครับ
 Grin Grin Grin Grin
เอ้อ..อ...อ.....
ถามเผื่ออีตา51ง่ะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 05:48:52 PM »

ผมเกิด จังหวัดอะไรไม่ทราบแน่ชัด  เพราะในใบเกิดบอกว่าเกิดบุรีรัมย์  แต่พ่อกับแม่บอกว่าเกิดแถว ๆ ชายแดนปราจีนบุรี  โตอยู่ปราจีนบุรี (สระแก้วปัจจุบัน บ้านห่างจากชายแดน2 กิโลเมตรกว่า ๆ)  จบอนุปริญญาที่ฉะเชิงเทรา  จบ ป.ตรีที่ลพบุรี  จบ ป.โทที่กรุงเทพฯ
ปัจจุบันปักหลักปักฐานอยู่บุรีรัมย์ (อีสานตอนล่าง)  กะว่าคงไม่ย้ายไปไหนอีกแล้วหละ  เพราะได้เมียเป็นคนบุรีรัมย์และก็ทำงานที่บุรีรัมย์...

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 07:41:22 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin

...สงสัยต้องตายทั้งอำเภอ นับก่อน...555  เล่นข้อมูลแฝง(จริง)เลยนะน้อง Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์