เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 03:42:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: คือผมอย่ารู้ว่าสมาชิกของเว็บเราอยู่ภาคใหนจังหวัดอะไรกันบ้างน่ะครับ
ภาคกลาง
ภาคเหนือ
ภาคใต้
ภาคอีสาน
ภาคตะวันออก

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตถามเรื่องที่อยู่หน่อยน่ะครับ  (อ่าน 13047 ครั้ง)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 08:25:29 PM »

แม่พามาเกิดที่โรงบาลจุฬา พาไปเลี้ยงที่กันตัง
ย้ายไปอยู่ยะลา นรา พัทลุงเรียนอยู่อนุบาลพัทลุงจนถึง ป.2
ย้ายไปอยู่กระบี่ได้หน่อยไม่ไหวย้ายบ่อยพ่อพามาเรียนกรุงเทพถึงม.2
ลงไปเรียนใต้อีกดีกว่าเรียนสงขลาที่มหาจนจบม.6 จบตรีที่ปัตตานี
ขึ้นมาทำงานกรุงเทพ แต่นอน ปากเกร็ด นนทบุรี
 Grin Grin Grin

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
เด็กขนส่ง
...ชนชั้นผู้น้อย..ที่เฝ้าคอยการแก้ไข...
Full Member

คะแนน 2

"Justice In The Barrel"

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 09:34:09 PM »

ผมเกิด..เติบโต...เล่าเรียน...ทำงานที่ กรุงเทพ จนปี2546..จึงย้ายมาอยู่แถวๆ บางบัวทองได้ประมาณ ปีกว่าๆ..เดือนหน้าก็จะย้ายไปสร้างงานที่เชียงใหม่อีก.แย้ว..คงได้พบเจอเพื่อนๆสมาชิกที่เชียงใหม่กันบ้างนะครับ..

"ฉันเรียนรู้เพื่ออยู่เพียงตัวและจิตใจ เป็นมิตรแท้ที่ดีต่อกัน"
แก้มทอง
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 09:56:55 PM »

ผมอยู่ที่ขอนแก่น คับ เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกมาเที่ยวงานประจำปีของจังหวัดขอนแก่นคับ งานไหมและผูกเสี่ยว 29 พ.ย.-10 ธ.ค. 2547 ยีนดีต้อนรับคับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2004, 08:08:49 AM »

Cheesy เกิดและโตธนบุรี   ไปทำงานมาหลายที่ โดยเฉพาะภาคอีสาน อุบล อุดร หนองคาย  โดยเฉพาะอุบลฯนี่อยู่นานครับ ผมอยู่หน้ากองบินอ่ะครับ

...หน้ากองบินที่อุบลหรืออุดรครับคุณวุฒิ

Cheesyหน้ากองบิน 21  จังหวัดอุบลฯครับพี่แก้ว  แต่ที่อุดรผมก็อยู่ใกล้กับสนามบินเหมือนกัน ผมอยู่อุดรไม่นานครับ แค่ 4-5 เดือนเอง แต่อุบลฯ ผมอยู่ปีกว่า Cheesy

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2004, 10:17:52 AM »

ผมอยู่ทั้งภาคกลางและภาคเหนือ  กำลังคิดจะไปอยู่ภาคอีสานกะภาคใต้บ้างอ่ะ  Grin

จะมาบวชอยู่แถวนี้ มั้ย เฮีย ผมจะได้ปวารณาเป็นโยมอุปัฏฐากให้     Grin Grin 
เหอเหอเหอ  บวชที่อื่น  แต่จะไปธุดงค์ที่โน่นครับ   Smiley   มีโยมจองตัวไว้ล่วงหน้าเลยเชียวแฮะ  Cheesy

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
น้ำยม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

มิตรภาพที่ดีจะสร้างโลก

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2004, 09:26:47 PM »

โหวตให้แล้วครับ.......ปัจจุบันอยู่กรุงเทพครับ
jqj
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 07:25:52 AM »

ไม่ทราบคุณ bembem อยู่ที่อุบลเหรอครับ  ผมอยู่อำนาจเจริญ ไม่ทราบคุณ bembem ไปยิงปืนบ่อยหรือไม่  เสาร์-อาทิตย์ ไปยิงที่ ผมสนใจอยากจะลองยิงดูเหมือนกันถ้ามีคนช่วยแนะนำ เพราะอยากหัดยิงปืนแบบถูกวิธีและอยากให้แฟนให้ยิงไว้ด้วยเพื่อป้องกันตัว
jqj
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 07:27:57 AM »

ผมเกิดที่อำนาจเจริญ  ไปเรียนที่ กทม.  ตั้งแต่ ม.1 จนจบแล้วก็กลับมาทำงานค้าขายที่อำนาจเจริญครับ  ไม่ทราบคุณ bembem เกิดปีไหนครับ  ผมเกิด ปี 2515 ครับ
patsavut
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 08:10:07 AM »

เกิดปัตตานี จบปริญญาตรีที่เชียงใหม่ กลับมาทำงานที่ปัตตานี ดินแดนที่ต้องระมัดระวังตัวเองครับ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 07:15:35 PM »

ภูกามยาวเป็นชื่ออำเภอหรือตำบลของจังหวัดครับ
เมื่อก่อนจังหวัดพะเยามีชื่อว่า เมืองพุกามยาวแล้วเพี้ยนมาเป็นภูกามยาว ปัจจุบันมีกิ่งอำเภอภูกามยาวครับ
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์