เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 03:14:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นบัวขาว ไปต่อย UFC  (อ่าน 2714 ครั้ง)
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 07:17:01 PM »

คนต่อยมวยแบบนี้ ผมว่าหากินได้ไม่นานแน่ๆ แค่พลาดล้ม โอกาสลุกแทบไม่มี
สมองกระเทือน ร่างกายบอบช้ำ กว่าจะฟื้น  Sad Cry

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 08:40:44 PM »

ถ้ายังรักบัวขาวอยู่ อย่าให้ไปขึ้นเวทีนี้เลยครับ นักกีฬาเวทีนี้ส่วนมากมักจะอายุสั้น

คล้ายๆมวยเถื่อนเปล่าครับ  

ล้มแล้ว ซ้ำได้ เคยเห็นหักแขนจนแขนหักด้วย

ไม่ใช่กีฬาลูกผู้ชายเลยครับ ผมว่า

ไม่แมนตรงไหนล่ะครับ ลูกผู้ชายมือเปล่าขึ้นมาวิวาทกันตัวต่อตัวแบบเสมอภาค

วิชาที่ร่ำเรียนมาเอาเข้าจริงแทบไม่ได้ใช้สุดท้ายวัดกันที่สัญชาตญาณของแต่ล่ะคน

ถ้าเทียบกับนอกเวที มีคนมาหาเรื่องเสี่ยงจะเจอทั้งอาวุธทั้งโดนรุมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2012, 08:43:49 PM โดย อรชุน-รักในหลวง » บันทึกการเข้า
Manus รักในหลวง
Full Member

คะแนน 36

^^ไอยะะละกะ^^

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 08:49:50 PM »

ถ้ายังรักบัวขาวอยู่ อย่าให้ไปขึ้นเวทีนี้เลยครับ นักกีฬาเวทีนี้ส่วนมากมักจะอายุสั้น

ล้มแล้ว ซ้ำได้ เคยเห็นหักแขนจนแขนหักด้วย

ไม่ใช่กีฬาลูกผู้ชายเลยครับ ผมว่า

ไม่แมนตรงไหนล่ะครับ ลูกผู้ชายมือเปล่าขึ้นมาวิวาทกันตัวต่อตัวแบบเสมอภาค

วิชาที่ร่ำเรียนมาเอาเข้าจริงแทบไม่ได้ใช้สุดท้ายวัดกันที่สัญชาตญาณของแต่ล่ะคน

ถ้าเทียบกับนอกเวที มีคนมาหาเรื่องเสี่ยงจะเจอทั้งอาวุธทั้งโดนรุมครับ

โอเคครับ ตามท่านว่า   Grin Grin
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:47:09 AM »

อ่านแล้วคิดถึงเรื่องบากิเลยล่ะ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 09:50:38 AM »

อ่านแล้วคิดถึงเรื่องบากิเลยล่ะ
แก่...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 11:12:42 AM »

วิชาการต่อสู้ป้องกันตัวมือเปล่าบางวิชาไม่ใช่กีฬา บางวิชาก็เป็นกีฬา
บางชนิดต้องถอดบางสิ่งบางอย่างออก ถึงจะเป็นกีฬา

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tawantok-รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 01:00:37 PM »

มีคนไทยไปต่อยด้วยครับ
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=5XI1vI7gC6g
Mr.MK
Full Member

คะแนน 29

เส้นทางของชีวิต ลิขิตได้ด้วยตนเอง

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 04:25:30 PM »

ยอดสนั่น  3k แบตเตอรี่(ในอดีต) ครับ

“รู้จักอดทน รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ รู้จักอภัย”
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 04:50:41 PM »

ยอดสนั่น  3k แบตเตอรี่(ในอดีต) ครับ

ยอดสนั่น เป็นนักมวยประวัติศ่าสตร์นะครับ.......

สามารถป้องกันแชมป์โลกได้ที่อเมริกาเป็นคนแรก และคนเดียวของไทย  เยี่ยม

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
การ์ตูน รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 379

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 05:01:20 PM »

วิชาการต่อสู้ป้องกันตัวมือเปล่าบางวิชาไม่ใช่กีฬา บางวิชาก็เป็นกีฬา
บางชนิดต้องถอดบางสิ่งบางอย่างออก ถึงจะเป็นกีฬา

ใช่ๆๆครับ จะกัดหูกัดไข่ ควักลูกตาเตะผ่าหมาก ฯลฯ ใครมีลูกผู้หญิงต้องสอนไว้  หลงรัก
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 05:44:46 PM »

ใช่ครับพี่ซับ รวมถึงมวยไทยที่จริงๆก็ไม่ใช่กีฬาแต่เป็นวิชาที่ใช้ฆ่าคน ต้องถอดหลายอย่างออกถึงจะใช้บนสังเวียนได้
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์