เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 04:33:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลี้ยงอย่างไรให้ดุครับ  (อ่าน 11991 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 08:56:47 AM »

เรื่องสุนัข ผมไม่ทราบจริงๆ แต่ทำอย่างไรให้เมียที่บ้านดุได้แบบสุดๆ ผมพอมีประสพการณ์อยู่บ้าง ถ้าถามเรื่องนี้ผมพอตอบได้ และคิดว่าเพื่อนหลายๆคนในนี้คงมีคำตอบให้คุณ

กิ๊ก กิ๊ก เวลาผมจะมีเมียจะขออนุญาตไปขอเข้าหลักสูตรพี่บุญก่อนครับ จะได้รู้ว่อะไรควร อะไรไม่ควร :Smiley

เอ......หรือพี่บุญจะบอกว่าไม่ควรมีเมีย อิ อิ Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 10:18:03 AM »

โอว่าการที่ทำให้คุณภรรยาดุเนี่ย ไม่ยากหรอกค่ะ เพียงแค่คุณสามีเกเรๆป๊าบ...คุณภรรยาก็จะดุอัตดนมัติเองแหล่ะค่ะ Wink Grin Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 11:18:26 AM »

โอว่าการที่ทำให้คุณภรรยาดุเนี่ย ไม่ยากหรอกค่ะ เพียงแค่คุณสามีเกเรๆป๊าบ...คุณภรรยาก็จะดุอัตดนมัติเองแหล่ะค่ะ Wink Grin Cheesy

ที่บ้านผมเนี่ย ดุโดยธรรมชาติและขาดสาเหตุสนับสนุนโดยสิ้นเชิง Lips Sealed
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 04:12:28 PM »

ภรรยาส่วนใหญ่นี้ไม่ดุนะคับถ้าเค้าโกรธ ขอโทคับคำขอโทแค่คำเดียวรับรองหายโกรธคับมะเชื่อลองบอกเค้าดูคับว่า "แม่ๆพ่อขอโทษพ่อผิดไปแล้ว   มะคืนพี่ปล้ำน้องสาวแม่แล้วนะพ่อขอโทษ " รับรองคับขอโทษแล้วหายโกรธแน่นอนแต่จองศาลาวัดได้เลย Grin

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 04:46:38 PM »

Grin Grin Grin
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 11:03:50 PM »

เรื่องสุนัข ผมไม่ทราบจริงๆ แต่ทำอย่างไรให้เมียที่บ้านดุได้แบบสุดๆ ผมพอมีประสพการณ์อยู่บ้าง ถ้าถามเรื่องนี้ผมพอตอบได้ และคิดว่าเพื่อนหลายๆคนในนี้คงมีคำตอบให้คุณ

...อ้าว!...คุยเรื่องหมา หมา อยู่ดีๆ...ไหงพาดพิงมาเรื่อง เมีย เมีย...ให้หน่าย...เพลียยระเหี่ยใจไปด้ายยยย...คุยเรื่องสยองอีกต่างหาก.... Grin  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 02:18:53 PM »

...อ้าว!...คุยเรื่องหมา หมา อยู่ดีๆ...ไหงพาดพิงมาเรื่อง เมีย เมีย...ให้หน่าย...เพลียยระเหี่ยใจไปด้ายยยย...คุยเรื่องสยองอีกต่างหาก.... Grin  Grin

...คุยเรื่องจริงนี้แหล่ะครับ..ได้นินทาลับหลัง Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 05:05:16 PM »

คนโสดอย่างเรา ม่ายรู้เรื่อง
เฮ้อ..
ที่ใดมีรัก ที่นั่นมีทุกข์

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์