เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 03:20:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บอดี้การ์ดโม่แตก  (อ่าน 7033 ครั้ง)
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 11:54:30 AM »

กระบอกนี้ละครับ ที่ผมพูดถึง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 03:12:27 PM »

ไม่เกี่ยวกับกระทู้ครับ แต่รบกวนถามว่ากล่องใส่แว่น Oakley ในภาพรุ่นนี่ที่นั่นขาย 25 USD ป่าวครับ Smiley

บางโพ 5
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 03:21:43 PM »

เรียน คุณ ทัดมาลา....ยังไม่ทราบครับ....เหมือนผุ

คุณโทน73....ขอบคุณครับ

คุณมะเอ็ม...ไม่ใช่ครับเป็นปืนของพวกกัน

คุณนินจา.....ยังหาสาเหตุไม่เจอครับ...คนทำตายไปแล้ว

คุณมะขิ่น....เดี๋ยวผมจะลองขอถ่ายรูปมาให้ดูกันก่อนแล้วค่อยคิดกันอีกที

คุณ จนท.....ไม่แน่ใจครับว่าโครงอะไร
เรื่องของเรื่องคือ...ปืนกระบอกนี้เป็นของบิดาของพวกผม...และบิดาได้อำลาโลกนี้ไปแล้ว....ขณะนี้ปืนได้ตกเป็นสมบัติของลูกชาย
แต่ลูกชายเห็นว่าปืนชำรุด....และทะเบียนก็หายไปจึงยังไม่ได้โอน.....ตอนนี้ผมบอกให้ไปแจ้งหายและรับโอนมาเสียก่อนแล้วค่อยหาทางซ่อมต่อไป
ขอบคุณทุกๆคำตอบครับ
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 06:00:24 PM »

อ่านแล้วหนาวอี้..เลยครับ..ผมใช้ 638 อยู่ด้วย..ซวยละซิตู

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 07:54:03 PM »

อ้าว...........พี่เป็น sub ของ บ.หลุยส์แล้วหรือครับ Grin Grin Grin

เป็นทั้งที่ปรึกษา + ล่ามภาษาปืน + ช่างปืนให้หลุยส์มานานแล้ว   แบบว่าไม่ได้ตังค์เลยซักจ็อบนึง  แต่เวลาฝากหลุยส์สั่งอะไหล่ สมิธฯ เขาก็ไม่เคยคิดตังค์เหมือนกัน  ไป ๆ มา ๆ หลุยส์ เลยรู้หมดว่าผมมีอะไหล่อะไรอยู่ในมือบ้าง
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 09:42:25 AM »

กล่องไส่แว่น ถ้าจำไม่ผิด ผมว่า $20 ครับ คุณโจ

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 09:57:23 AM »

โอ้ เทารัส เทรกเกอร์ สวยงามจิงๆ

ขอให้มี .357 เข้ามาราคาถูกกว่าสมิท 20% เท้อ.... สาธุกระทิง Cheesy

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 01:32:13 PM »

ผมถ่ายรูปมาแล้ว...แต่ลดขนาดใน acd ไม่ถูกว่าจะให้เหลือเท่าไหร่

ท่านใดรู้โปรดแจ้งตัวเลขด้วยครับ   ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 09:16:38 PM »

ผมถ่ายรูปมาแล้ว...แต่ลดขนาดใน acd ไม่ถูกว่าจะให้เหลือเท่าไหร่
ท่านใดรู้โปรดแจ้งตัวเลขด้วยครับ   ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

ประมาณ 300 x 400 พิกเซล ครับ
โม่ที่แตก เป็นรุ่นไหน  ถ้าเป็นสแตนเลส หรือไททาเนียม  ผมมีให้บริการฟรี สำหรับสมาชิก สพป.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 03:13:11 PM »

เรียน  ท่านผู้การ สุพินท์

เป็นเหล็กรมดำครับ...เรียนถามต่อ....เป็นเหล็กรมดำใส่โม่สแตนเลสได้หรือเปล่าครับ
ถ้าได้คงต้องรบกวนแล้วละครับ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 03:25:01 PM »

ถ้าใส่กันได้..........สวยไม่เบาเลยนะครับ Cheesy

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 03:31:08 PM »

ประมาณ 300 x 400 พิกเซล ครับ
โม่ที่แตก เป็นรุ่นไหน  ถ้าเป็นสแตนเลส หรือไททาเนียม  ผมมีให้บริการฟรี สำหรับสมาชิก สพป.

ถ้าเทารัสสเตนเลสโม่แตกผมจะขอความช่วยเหลือเปลี่ยนเป็นโม่สมิทได้ไหมครับท่านผู้การ Cheesy

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 04:23:15 PM »

ถามต่ออีกนิดครับ

ผมมี S&W Mod 51  .22 WMR  (มรดกพ่อตา) ถ้าจะทำโม่ .22 LR ใส่จะได้ไหมครับ  ที่ไหนพอทำได้บ้าง 
บอกทาง'email ก็ได้ครับ  Grin
 เพราะปืนรุ่นนี้ยิงแล้วปลอกคอยจะบวมคับโม่ ยิงได้ไม่เกิน 2 โม่ปืนติดทุกที  Huh

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 04:29:08 PM »

ถ้าใส่กันได้..........สวยไม่เบาเลยนะครับ Cheesy
เดี๋ยวพรุ่งนี้เจอกันจะเอาให้ดู.....ผมถอดออกไว้แล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 04:41:42 PM »

รูปครับ...ไม่รู้จะไปรึเปล่า
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์