เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:29:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจาะพอร์ท  (อ่าน 8185 ครั้ง)
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 09:03:34 PM »

ลืมไปครับเพื่อนผมเขาฝากถามว่ามีร้านไหนเจาะ พอร์ทได้มั่งครับ เขาอยากเจาะ.............ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 09:11:26 PM »

จะเอาแบบเจาะถูก  หรือเจาะแพง แล้วโดนเพื่อนหัวเราะ ละครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 10:00:50 PM »

จะเอาแบบเจาะถูก  หรือเจาะแพง แล้วโดนเพื่อนหัวเราะ ละครับ

โหพี่..................เล่นมุขนี้เลยหรือครับ Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 11:06:10 PM »

โหพี่..................เล่นมุขนี้เลยหรือครับ Grin Grin Grin
Huh Huh Huh ผมไม่เข้าใจครับ Cry Cryถ้าไม่สะดวกจะอธิบายในกระทู้ก็ฝากหลังบ้านไว้ก็ได้ครับ รบกวนด้วยครับผม อยากรู้จริง ๆ เพือต้องแนะนำคนอื่น ๆ ครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
zumo
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 11:20:28 PM »

อยากรู้เหมือนกันครับ  สนใจเจาะ g19 ของตัวเองเหมือนกัน
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 01:48:16 AM »

คือมีร้านปืนที่สมาชิกในเว็บบอร์ดชอบด่ากัน  สั่งเครื่องเจาะ EDM เข้ามารับเจาะ   แต่คิดค่าเจาะหลายพันอยู่ ทั้ง ๆ ที่การเจาะ EDM เป็นเรื่องธรรมดาที่โรงงานใหญ่ ๆ ก็มีเครื่องมือแบบนี้อยู่ทั้งนั้น
ผมเองเวลาต๊าฟเกลียว แล้วใจร้อนทำดอกต๊าฟหักคารู  ก็ EDM จิ้มออกทุกที
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 01:55:19 AM »

Grin แล้วเจาะแบบถูกๆที่พี่สุพินท์บอกล่ะคับ...

ทำได้ที่ไหนบ้าง... Grin
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 02:10:41 AM »

ทำได้หลายที่  ถ้าเจาะรูกลม ๆ ก็ง่ายมาก  หาลวดขนาดที่ต้องการจิ้มได้เลย  แต่ถ้าเป็นรูสี่เหลี่ยม หรือรูแบบประหลาด ๆ ก็ต้องทำแท่งทองแดงรูปร่างที่ต้องการขึ้นมาก่อน  และต้องคำนวณกระแสไฟฟ้ากับระยะกดแท่งทองแดงกันใหม่
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 05:03:30 AM »

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 09:22:32 AM »

คือมีร้านปืนที่สมาชิกในเว็บบอร์ดชอบด่ากัน......

...ผมในฐานะสมาชิกถูกพาดพิง...ขอประท้วงท่านประธานคร้าบ...กระผมไม่ได้ด่าร้านปืนที่ว่าซักกะหน่อย ผมด่า เอ้ย!...ผมชืนชมเจ้าของร้านและคนขายปืนในร้านตะหาก...ที่แก(โคตร)จะตลบแตลง โกหก ยกเมฆ ให้ร้าย ป้ายสี ใส่ความ กล่าวหา กดขี่  ข่มเหงจิตใจ  ทำร้ายความรู้สึก  คดโกง  โก่งราคา  และหน้าด้านๆ....อย่างคาดไม่ถึงต่างหาก....ไม่รู้ตัวอะไรกลับชาติมาเกิด....ทำไมคุณสมบัติ. Huh..เพียบพร้อมสมบูรณ์ขนาดนี้.....ขอบคุณครับ...ท่านประธาน.... Grin  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2004, 09:25:47 AM โดย visith » บันทึกการเข้า

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 10:48:37 AM »

คือมีร้านปืนที่สมาชิกในเว็บบอร์ดชอบด่ากัน......

...ผมในฐานะสมาชิกถูกพาดพิง...ขอประท้วงท่านประธานคร้าบ...กระผมไม่ได้ด่าร้านปืนที่ว่าซักกะหน่อย ผมด่า เอ้ย!...ผมชืนชมเจ้าของร้านและคนขายปืนในร้านตะหาก...ที่แก(โคตร)จะตลบแตลง โกหก ยกเมฆ ให้ร้าย ป้ายสี ใส่ความ กล่าวหา กดขี่  ข่มเหงจิตใจ  ทำร้ายความรู้สึก  คดโกง  โก่งราคา  และหน้าด้านๆ....อย่างคาดไม่ถึงต่างหาก....ไม่รู้ตัวอะไรกลับชาติมาเกิด....ทำไมคุณสมบัติ. Huh..เพียบพร้อมสมบูรณ์ขนาดนี้.....ขอบคุณครับ...ท่านประธาน.... Grin  Grin

Grin Grin Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 11:08:04 AM »

...ผมในฐานะสมาชิกถูกพาดพิง...ขอประท้วงท่านประธานคร้าบ...

กระผมไม่ได้ด่าร้านปืนที่ว่าซักกะหน่อย

ผมด่า เอ้ย!...ผมชืนชมเจ้าของร้านและคนขายปืนในร้านตะหาก...

ที่แก(โคตร)จะตลบแตลง โกหก ยกเมฆ ให้ร้าย ป้ายสี ใส่ความ กล่าวหา กดขี่ 

ข่มเหงจิตใจ  ทำร้ายความรู้สึก  คดโกง  โก่งราคา  และหน้าด้านๆ....อย่างคาดไม่ถึงต่างหาก....

ไม่รู้ตัวอะไรกลับชาติมาเกิด....

ทำไมคุณสมบัติ. Huh..เพียบพร้อมสมบูรณ์ขนาดนี้.....

ขอบคุณครับ...ท่านประธาน.... Grin  Grin

แบบนี้...น่ามอบ แจ็คแก็ต....ปัก "ซึมเศร้าฯ TEAM" หรือ "มะขิ่น"

ให้ซักตัว......นาคร้าบ.......คุณสมบัติสมาชิกท่านนี้....เพียบพร้อม...น่าคบหา..หรือร่วมวงซู๊รา....เป็นอย่างยิ่ง...

หรือว่าไงครับ....ท่านหัวหน้าทีมฯ ป๋ม......อิ อิ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

ซึมเศร้า...เหงาเพราะ....ร๊ากกกกก.....TEAM
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2004, 11:12:42 AM โดย 51 » บันทึกการเข้า
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 11:32:07 AM »

อิ อิ ทีมงาน "มะขิ่น" เจ้าตำนาน 2 เกลอ (แกล้งโดนหลอก) ขอแถมหมวกกันน๊อกกันปืนเบลเยี่ยม "เกรดเอ" และปืนอิสราเอล "เกรดเอ" เขกหัวครับ Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 12:15:18 PM »

ชมได้ดี ๆ ๆ ๆ

แต่ท่าน VISIT ชมครบหรือเปล่าไม่รู้ สมาชิกท่านอื่น มีคำชมเพิ่มเติมไม๊ครับ Cheesy Cheesy Cheesy

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 12:44:05 PM »

งานนี้ท่านวิสิทธิ์เข้า กทม.
เอาท่อทองแดง สวมคอมาด้วยเด้อ..อ...
อีตา51 จับมอมเหล้า ได้ ฮา...แน่ๆ

ซึม เศร้า....เหงา...เพราะ....ร๊าก.ก.....TEAM

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์