เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:33:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจาะพอร์ท  (อ่าน 8206 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 01:34:13 PM »

โอย.
ฮา..ซ้า...
กรามเกือบค้างแน่ะ.. Grin Grin Grin

เอ้า..ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เอากะเค้าด้วย
ขอเสนอเป็นเสื้อยืดคอกลมดีกว่า
ด้านหลังสกรีนชื่อทีม ...
ด้านหน้าอกซ้าย ชื่อcall signของแต่ละคน
ดีมั้ยๆๆ

ท่านเลขาฯ 51 ช่วยแทงเรื่องของผมตามลำดับสายงานให้ด้วย
 Wink Wink Wink

เอ?...........ท่านซับฯ ไม่ได้อยู่ทีมนี้นี่ครับ Grin Grin Grin

หาทีมลงไม่ได้...ก๊ากกกกกกก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:18:00 PM »

ฮือๆๆๆ
เรามันงูหัวเน่า
ฮือๆๆๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:22:51 PM »

ฮือๆๆๆ
เรามันงูหัวเน่า
ฮือๆๆๆ

สงสัยต้องสะเดาะเคราะห์แล้วนะนายซับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:27:00 PM »

โอย.
ฮา..ซ้า...
กรามเกือบค้างแน่ะ.. Grin Grin Grin

เอ้า..ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เอากะเค้าด้วย
ด้านหน้าอกซ้าย ชื่อcall signของแต่ละคน
ดีมั้ยๆๆ

ท่านเลขาฯ 51 ช่วยแทงเรื่องของผมตามลำดับสายงานให้ด้วย

เอ?...........ท่านซับฯ ไม่ได้อยู่ทีมนี้นี่ครับ Grin Grin Grin

เรื่องของท่านซับใน....ผมมิต้องแทงต่อ...ครับ

ท่านหัวหน้าทีมฯ  รีบมาคว้าไปจากโต๊ะ เรยยยยยยย์   เด็กเส้นครับ ก๊ากกกก.......

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:32:50 PM »

ก๊าก.ก..ก....กันเข้าไป
ก๊าก..ก..ก..กันเข้า...
ฮึ่ม..ม....

เรียนท่านทัดมาลาครับ
อย่างผมนี่คงต้องทำบุญสร้างโบสถ์สร้างวิหารแล้วแหละ
ทำบุญสังฆทานเอาไม่อยู่
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2004, 07:10:31 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 05:06:07 PM »

ฮึ่ม..ม....

อย่างผมนี่คงต้องทำบุญสร้างโบสถ์สร้างวิหารแล้วแหละ
ทำบุญสังฆทานเอาไม่อยู่

ผมว่า....ท่านซับใน...คงต้องทำบุญ...ด้วยความโสด...ล่ะครับ...ก๊าก....
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 05:42:35 PM »

ฮึ่ม..ม....

ทำบุญสัฆทานเอาไม่อยู่

เพื่อไม่ให้เพื่อนๆพี่ๆในเวปสามารถรุมท่านซับได้
และเป็นบุญใหญ่แก่ท่านซับและคนรอบข้างด้วย
แนะนำให้บวชครับ รับรองทุกคนจะเรียกหลวงพี่
มีคนกราบไหว้  ไม่มีใครกล้ารุมท่านซับแน่ๆ

แต่ว่า เหลืองกะดำไปด้วยกัน คงนึกว่าเป็นงูสามเหลี่ยม อิอิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 06:33:05 PM »

โอย.
ฮา..ซ้า...

ดีมั้ยๆๆ

เรื่องของท่านซับใน....ผมมิต้องแทงต่อ...ครับ

ท่านหัวหน้าทีมฯ  รีบมาคว้าไปจากโต๊ะ เรยยยยยยย์   เด็กเส้นครับ ก๊ากกกก.......

เห็นน่ะครับ...สำหรับเสื้อน่ะ...ท่านเลขา 51 โปรดดำเนินการ... Grin Grin มีความเห็นเป็นงัยวานบอก

ส่วนเรื่องท่านซับฯ....เวลาจะเป็นเครื่องตัดสิน....อิอิ Grin Grin สะใจๆๆๆๆๆๆๆๆ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 06:42:08 PM »

ฮึ่ม..ม....

ทำบุญสัฆทานเอาไม่อยู่

ผมว่านายซับฯ ทำบุญด้วย หลอดไฟนีออน ดีกว่าครับ..............

เผื่อ ชาติหน้า สีจะได้ไม่ตกใส่เสื้อง่ะ..............ก๊ากกกกกกกกกกกกกก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 07:10:00 PM »

แง๊ๆๆๆๆๆ

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 08:29:13 PM »

ผมว่านายซับฯ ทำบุญด้วย หลอดไฟนีออน ดีกว่าครับ..............

เผื่อ ชาติหน้า สีจะได้ไม่ตกใส่เสื้อง่ะ..............ก๊ากกกกกกกกกกกกกก

แล้วอย่าลืมถวาย  น้ำยาซักผ้า ไวท์ไฮเตอร์ กับ สบู่ ด้วยละ  โอกาสหน้าจะได้ขาวๆ  Grin Grin Grin

....ตามล่า...อีตอแหล
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 08:50:43 PM »

Cry น่าสงสารตาซับจัง มามะ ส่งรูปที่คิดว่าหล่อที่สุดมาให้ผม เดี๋ยวผมรีทัชให้ขาวววววววววววววววววววววว เลย จริง ๆ นะ ไม่ได้หลอก Grin

Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 10:02:21 PM »

จากกระทู้ เจาะพอร์ท ไหงกลายไปเป็นอื่นได้ครันเนี่ย แต่ถ้าเสื้อที่จะสกรีนแล้วมี Call sign ถ้าทำจริงขอมีเอี่ยวด้วยนะ.............ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 10:07:49 PM »

Grinเหอ ๆ ทำเมือไรผมสั่งจอง 1 ตัวฮับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 09:09:44 AM »

Cry น่าสงสารตาซับจัง มามะ ส่งรูปที่คิดว่าหล่อที่สุดมาให้ผม เดี๋ยวผมรีทัชให้ขาวววววววววววววววววววววว เลย จริง ๆ นะ ไม่ได้หลอก Grin
ขอบคุณมาก
ผมเจ็บแล้วจำครับ
 Wink Wink Wink Wink

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์