เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 10:29:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคุณพกมีดพับเข้าด่านตรวจ  (อ่าน 26627 ครั้ง)
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 10:37:25 PM »

Webmaster  :  Could  you  please  post  the  picture  of  your  knife (s)  which  seized  by  the  police  ?

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 12:25:34 PM »

ฮ่าๆๆๆๆ
ขนาดท่านสุพินทร์ยังเรียกแม่เจ้าประคุณโอว่าเจ๊.....
อืม.ม......งั้นผมคงต้องเรียกว่าซิ้มโอ ดีมั้ยน้อ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 12:31:23 PM »

ท่านประธานฮับ ป๋มขอประท้วง Angry ทั่นซับใช้วาจาสามหาว เรียกอาอึ้มโอว่าซิ้มฮับ Angry  Angry  Angry
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 12:39:29 PM »

ท่านประธานฮับ ป๋มขอประท้วง Angry ทั่นซับใช้วาจาสามหาว เรียกอาอึ้มโอว่าซิ้มฮับ Angry  Angry  Angry
Angryท่านประธานฮับท่านซับต้องถอนคำพูดนะฮับ Angry.....ถ้าไม่ถอนเดี๋ยวผมเดินไปหานะฮับแต่ท่านพี่ซับห้ามชกป๋มนะ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 02:23:46 PM »

Webmaster  :  Could  you  please  post  the  picture  of  your  knife (s)  which  seized  by  the  police  ?

ตัว crkt ryan 7 ใบมีดกึ่งหยักอะครับใบมีดไม่น่ายาวเกินฝ่ามือครับ อีกตัวนึงเล็กกว่านี้แต่ไม่มีรูปครับมันมีขายเยอะๆตามโลตัสอะครับ ไซส์นั้นเลย
silencer-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 02:52:13 PM »

เรื่องของคุณปิ๊กน่าสนใจมาก ผมมีประเด็นจะสอบถามหน่อยคือว่าของคุณปิ๊กโดนค้นเจอที่แผงข้างประตูรถยังขนาดนี้แล้วคุณตำหนวดท่านมาค้นตามตัวด้วยหรือเปล่าที่ถามเพราะว่าผมพกในลักษณะนี้อยู่ซึ่งถ้าโดนคงไม่พ้นแบบเดียวกันแถมอาจหนักกว่าเพราะผมไม่ได้พกแค่เล่มเดียวครับ
นึกๆแล้วละเหี่ยใจครับบ้านเมืองทุกวันนี้คงต้องลุ้นเอาเองว่าจะวัดดวงกะไอ้พวกห้าร้อยด้วยมือเปล่าหรือจะลุ้นกะคุณตำมะหนวด คงเป็นเพราะแบบนี้มั้งถึงทำให้เกิดคนอย่าง"สมพร" กับ "พิพัฒน์" ขึ้นมา เฮ้อ

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 05:09:51 PM »

เรื่องของคุณปิ๊กน่าสนใจมาก ผมมีประเด็นจะสอบถามหน่อยคือว่าของคุณปิ๊กโดนค้นเจอที่แผงข้างประตูรถยังขนาดนี้แล้วคุณตำหนวดท่านมาค้นตามตัวด้วยหรือเปล่าที่ถามเพราะว่าผมพกในลักษณะนี้อยู่ซึ่งถ้าโดนคงไม่พ้นแบบเดียวกันแถมอาจหนักกว่าเพราะผมไม่ได้พกแค่เล่มเดียวครับ
นึกๆแล้วละเหี่ยใจครับบ้านเมืองทุกวันนี้คงต้องลุ้นเอาเองว่าจะวัดดวงกะไอ้พวกห้าร้อยด้วยมือเปล่าหรือจะลุ้นกะคุณตำมะหนวด คงเป็นเพราะแบบนี้มั้งถึงทำให้เกิดคนอย่าง"สมพร" กับ "พิพัฒน์" ขึ้นมา เฮ้อ

มีดทั้งสองเล่มผมใส่ไว้ในแผงข้างประตูรถครับ ส่วนเรื่องค้นตัวคุณตำหนวดแกให้ผมกางแขนแล้วก็ตบๆตามข้างๆตัวพอเป็นพิธี ไม่ได้เช็คละเอียดถึงขนาดล้วงหมดทุกซอกทุกมุมกระเป๋าครับ
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 05:50:43 PM »

เซ็งมากๆก็ด่ามันไปเลยครับ เสียเวลาขึ้นศาลหน่อยศาลสั่งปรับ1000บาทครับ

เพื่อความสะใจครับ ผมเคยทำ พูดดีกับมันก็เท่านั้น เหมือนสีซอให้อะไรซักอย่างฟังไม่ใช่ควายนะครับแต่เป็นตัวกินไก่ Sad
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 07:46:01 PM »

เซ็งมากๆก็ด่ามันไปเลยครับ เสียเวลาขึ้นศาลหน่อยศาลสั่งปรับ1000บาทครับ
  เพื่อความสะใจครับ ผมเคยทำ พูดดีกับมันก็เท่านั้น เหมือนสีซอให้อะไรซักอย่างฟังไม่ใช่ควายนะครับแต่เป็นตัวกินไก่ Sad

อย่ายุให้เพื่อนเข้าป่าซิ   ด่าคนธรรมดา แค่ปรับ  แต่ดูหมิ่นเจ้าพนักงาน ถึงคุกนะครับ

มีฎีกาอยู่เรื่องหนึ่ง  ตำรวจค้น  จำเลยก็พูดว่า  ค้นหาอะไรไม่ทราบ  ไม่มีหรอกของผิดกฎหมาย  มีแต่กรวยเท่านั้นแหละ  อยากจะดูไหมละ กรวยนะ
ศาลฏีกาพิพากษาว่า กรวยเป็นคำไม่สุภาพ แต่เนื้อความยังไม่เป็นการดูหมิ่นเจ้าพนักงาน
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 07:54:52 PM »

ฮ่าๆๆๆๆ
ขนาดท่านสุพินทร์ยังเรียกแม่เจ้าประคุณโอว่าเจ๊.....
อืม.ม......งั้นผมคงต้องเรียกว่าซิ้มโอ ดีมั้ยน้อ

โกรธๆๆๆๆ Angry Angry Angry

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
คนเหนือฟ้า
กัมมุนา วัตตะตี โลโก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

คนเหนือโลก

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 07:55:18 PM »

ผมแนะนำให้ไปพบ ผกก.เลยครับเป็นคนใช้ได้พูดกันรู้เรื่อง ลองไปพบดูครับแล้วจะเห็นว่า ตร.ที่ใช้ได้ยังมีอยู่เหมือนกัน ถึงจะไม่ได้จบจากสามพรานก็ตาม

มีปืนใช้ไม่เป็น อย่ามีดีกว่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 07:57:15 PM »

โกรธๆๆๆๆๆๆๆๆ Angry Angry Angry Angry Angry Angryโกรธทวีคูณ

ทั้ง2ท่านต้องซื้อเค้กทีรามิสุของร้านไอเบอร์รี่หรือปัน ปันมาเป็นเครื่องเซ่นด้วย ไม่งั้นไม่ต้องมาคุยกัน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2004, 02:11:38 AM »

โกรธๆๆๆๆๆๆๆๆ Angry Angry Angry Angry Angry Angryโกรธทวีคูณ

ทั้ง2ท่านต้องซื้อเค้กทีรามิสุของร้านไอเบอร์รี่หรือปัน ปันมาเป็นเครื่องเซ่นด้วย ไม่งั้นไม่ต้องมาคุยกัน
ใจเย็นครับ อา อึ้ม โอ เดี๋ยวความดันจะขึ้น Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2004, 02:15:22 AM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2004, 02:25:50 AM »

เรียกน้องโอว่าซิ้มได้อย่างไร  ควรเรียกน้องโอว่า เสี่ยโอ ถึงจะถูกต้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2004, 10:31:33 AM »

เรียกน้องโอว่าซิ้มได้อย่างไร  ควรเรียกน้องโอว่า เสี่ยโอ ถึงจะถูกต้อง

เรียกแบบนี้...กลัวค่ะพี่ Shocked

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์