เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:25:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เศร้า + เซ็ง และพูดไม่ออก  (อ่าน 7732 ครั้ง)
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 09:44:15 PM »

......เอาเถอะครับ ...............มันไม่ใช่เนื้อคู่กันทำไงได้ละเนอะ  Wink
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 09:56:33 PM »

Cry น่าเสียดายและเสียใจครับ แต่ยังไงสู้ต่อครับ อาจจะได้สิ่งใหม่ที่ดีกว่าเดิมก็ได้ครับคุณนินจา Wink

HK_USP9
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 10:03:11 PM »

ใจเย็นๆนะน้า แต่ว่าเย็นไม่ได้หรอก สงสัยว่าเป็นกระบอกที่เจอผมที่กองทะเบียนหรือเปล่าครับ

อิสระที่สืบค้นดั่งขื่อคา ผูกรัดมัดวิญญาอย่างแยบยล
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 10:33:39 PM »

Sad เก็บไว้ในใจ กลัดกลุ้มคนเดียว ได้พูดคุยบ้าง อาจช่วยให้ดีขึ้น ในเวปนี้ล้วนแต่  "คนกันเอง" ไม่สะดวกคุยหน้าจอ ก็ชวนกันไปคุยหลังจอ....อาจคลายเศร้า...หายเซ็ง.... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
bembem
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 10:55:32 PM »

เสียใจด้วยน่ะครับอาจจะเสียความรู้สึกไปบ้างอาจจะหนึ่งอาทิตย์หนึ่งเดือนหรือหนึ่งปีคงอีกไม่นานก็หาใหม่ได้ครับ

Cry  รอวันฉันมีเธอ  Cry
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 11:02:17 PM »

ของดีไม่ได้มีชิ้นเดียวครับ  เอาเถอะเดี๋ยวก็หาได้ใหม่  รีบตัดใจและรีบเก็บเงินดีกว่าครับ ขอเป็นกำลังใจให้เจอปืนคู่ใหม่ที่ดีกว่าเก่า

....ตามล่า...อีตอแหล
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 02:07:25 AM »

Undecided อืม...งั้นข่าวที่ได้ยินมาแว่วๆก็เรื่องจริงสินะ...

ปืนของเราก็ต้องเป็นของเราคับ...

กระบอกที่จากไป เขาก็ไปอยู่กับคนที่สมควรอยู่ด้วยคับ...

แต่ถ้าเป็นปืนของเราจริงวันหลังเขาก็จะกลับมาอยู่กับเราคับ...

ผมเชื่ออย่างนี้นะคับ...  Smiley
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 02:17:16 AM »

ปืนของเราก็ต้องเป็นของเราคับ...

กระบอกที่จากไป เขาก็ไปอยู่กับคนที่สมควรอยู่ด้วยคับ...

แต่ถ้าเป็นปืนของเราจริงวันหลังเขาก็จะกลับมาอยู่กับเราคับ...

ผมเชื่ออย่างนี้นะคับ...  Smiley
ผมก็เชื่ออย่างหมอรุตครับ คู่แล้วไม่แคล้วกัน
cz75 ของผมก็เหมือนกันครับ ไปอยู่กับเพื่อนพักนึง
แล้วก็กลับมาครับ
ถ้าไม่กลับมา ก็ไม่ใช่เนื้อคู่ครับ หาเนื้อคู่ตัวจริงใหม่ได้เลยครับ
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 03:48:53 AM »

ไม่รู้เรื่องต้นสายปลายเหตุที่เสียไปยังไง  แต่ก็เห็นใจครับ Undecided  แต่ของเนี่ยะ ถ้ามันเป็นของเรา มันต้องย้อนกลับมาหาเจ้าของที่แท้จริงของมันซักวันแหละครับ Wink

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 05:21:12 AM »

อย่าคิดมาก...คู่แล้วไม่แคล้วกันครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ปืน
GooD Morning Teacher .
Full Member

คะแนน 0

น้องปืน !!! สู้ตายค่ะ^^

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 07:11:25 AM »

เศร้าใจไปใยครับท่านนินจา ท่านเจ็บผมก็เจ็บ บอกผมมาเลยว่าใครทำให้ท่านต้องเสียใจ ผมจะไปจัดการให้

Ok, ByE Grin
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 07:50:01 AM »

เสียใจด้วยนะครับ  คิดว่า วาสนาเขาไม่ถึงเราครับ
ผมก็อยากได้ เอ็ม หกสิบชี๊พมาก แต่ตัดใจเพราะต้องทำบ้านให้เสร็จก่อน
มีโอกาสก็จะเอาครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 08:30:46 AM »

หาเอาใหม่ครับ.................

ถ้าเป็นเนื้อคู่กันแล้ว ก็ไม่แคล้วกันหรอกน่า Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 09:38:01 AM »

โธ่ของแค่นี้นิดหน่อย  วันนี้คิดว่าถูกใจวันหน้าอาจจะเจอที่ดีกว่าสุดท้ายต้องจากอันที่ชอบแต่อันใหม่ชอบกว่าและอาจจะเจอชอบที่สุดก็ Grinได้...

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 10:00:48 AM »

ท่องเอาไว้ในใจครับ... เมื่อไหร่ที่เกิดความรู้สึกแย่ๆ... ท่องคำพูดที่เราคิดว่าจะทำให้สมองของเราวุ่นๆจนเลิกนึกถึงเรื่องที่เราเซ็ง... เช่นท่องเอาไว้ว่า.. "แสยะยิ้มที่มุมปากแล้วเดินจากไป"... นายสมชายลอกมาจากท่านต้อม... ฮา

วิธีการท่อง... สะกดจิตตัวเองนี่ไม่ฮานะครับ... แบบเวลาทหารร้องเอี้ยยยยยย... ไงครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์