เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:23:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เศร้า + เซ็ง และพูดไม่ออก  (อ่าน 7712 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 10:13:19 AM »

สนับสนุนที่ ลุงสมชาย ฮา กล่าวด้วยคน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 11:58:09 AM »

หวังว่า สิ่งที่เสียไป
ไม่ได้เสียไปฟรีๆ

ที่ห่วงมากคือเสียความรู้สึก
เพราะบางอย่าง มีเงิน ก็ซื้อไม่ได้

หวังว่างานนี้ จะมีลมพัดหวนกลับมาหาพี่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 12:01:25 PM »

ปืนของเราก็ต้องเป็นของเราคับ...

กระบอกที่จากไป เขาก็ไปอยู่กับคนที่สมควรอยู่ด้วยคับ...

แต่ถ้าเป็นปืนของเราจริงวันหลังเขาก็จะกลับมาอยู่กับเราคับ...

ผมเชื่ออย่างนี้นะคับ...  Smiley
ผมก็เชื่ออย่างหมอรุตครับ คู่แล้วไม่แคล้วกัน
cz75 ของผมก็เหมือนกันครับ ไปอยู่กับเพื่อนพักนึง
แล้วก็กลับมาครับ
ถ้าไม่กลับมา ก็ไม่ใช่เนื้อคู่ครับ หาเนื้อคู่ตัวจริงใหม่ได้เลยครับ
Grinเห็นด้วยครับ....บางท่านตามหาปืนในฝันมานานแต่บทจะได้มันขึ้นมาก็ง่าย ๆ เหมือนกับว่าฝันที่เป็นจริง Grinใจเย็น ๆ ครับพี่นินจา..เป็นกำลังใจให้ครับ...Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 12:30:02 PM »

มีพบ.......ก็ต้องมีจาก  มีได้มา........ก็ต้องมีเสียไปครับ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 03:07:30 PM »

เดี๋ยวมันก็กลับมาครับ อาจจะดีกว่าเดิมก็ได้ Wink Wink Wink
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2004, 08:58:30 PM »

ยังไม่เข้าใจความหมายที่คุณนินจาสื่อครับ แต่มาให้กำลังใจแบบเต็มๆ ให้ผ่านเหตุการณ์ต่างๆไปได้ด้วยดีครับ
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2004, 01:07:49 AM »

วันนี้นอนดึก เพิ่งได้อ่านกระทู้นี้ ไม่กล้าถามสาเหตุ แต่ขอให้อดทน หายเซ็งเร็วๆครับ
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2004, 01:43:59 AM »

....ปล. อย่ามาถามเรื่องรายละเอียดเลยครับ ..เล่าไปผมยิ่งเซ็ง+ เศร้า   

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2004, 02:20:33 AM »

ขอให้มีกำลังใจต่อสู้กับปัญหาครับ ผมเองก็เคยได้กำลังใจ และความห่วงใยจากเพื่อนๆในเว๊ปนี้  มีอะไรที่หนักใจ ก็เอามาแบ่งๆให้เพื่อนในนี้รู้บ้าง อย่างน้อยก็จะได้เป็นแนวทางแก่เพื่อนรวบเว๊ปคนต่อๆไป จะได้ระวังไม่ให้เกิดปัญหาเช่นเดียวกันได้อีก ปัญหาทุกอย่าง เมื่อแรกเกิด มันยุ่งยากและยิ่งใหญ่เสียเหลือเกิน เมื่อผ่านไปแล้ว มันก็เรื่องจิ๊ปจ้อย เล็กนิดเดียว อย่าคิดมากครับปล่อยให้มันผ่านไป เพื่อนในเว๊ปเป็นกำลังใจให้ครับ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 02:18:12 AM »

เศร้าใจไปใยครับท่านนินจา ท่านเจ็บผมก็เจ็บ บอกผมมาเลยว่าใครทำให้ท่านต้องเสียใจ ผมจะไปจัดการให้

Tongue Tongue Tongue
Eka นายเอกา+รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 09:52:20 AM »

รู้สึกเห็นใจครับทั้งที่ไม่รู้ที่ไปที่มา สาเหตุ
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 11:46:43 AM »

Smileyไม่ทราบสาเหตุ?  แต่ก็ขอให้กำลังใจ ใด้ของใหม่ที่ถูกใจยิ่งกว่าเก่า Cheesy

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 12:00:35 PM »

อย่ากลุ้มใจไปเลย คุณ นินจา มีรักก็ต้องมีพราก Huhเรื่องเดียวกันหรือเปล่า Grin หาใหม่เตอะ Grin

ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 12:41:00 PM »

สมบัติผลัดกันชม  ไม่ตายยังหาใหม่ได้ครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:46:33 PM »

.............. Grin Grin...ทำใจ และหายเซ็งแล้วครับ... Grin   ส่วนต้นสายปลายเหตุ ปืนไม่ได้ถูกขโมย หรอกครับ ขอบคุณทุกท่านครับ ที่เข้ามาให้กำลังใจ   

ปล.. แฟนผมเห็นอาการผม แล้วบอก จะให้ซื้อปืนใหม่อีกกระบอก.... ครับ ..Grin Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์