เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:28:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6791 6792 6793 [6794] 6795 6796 6797 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5417516 ครั้ง)
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #101895 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:26:24 AM »

ผมเคยไปทานอาหารที่ เจ้าพระยา 2 ครั้งหนึ่งครับ ท่านป้า
ซึ่งผมต้องโดยสารไปด้วย CRV ครับ

ขืนเอา 323 ไป...มีหวัง   นอกจากผมจะต้องอาจซื้อรถใหม่แล้ว
คงต้องซื้อโลงใหม่อีกด้วยครับ ท่านป้า...
ถ้าไปแค่นี้คงไม่เป็นไรม๊างจ๊ะ ยิ้มีเลศนัย  

หรือว่าๆๆ เยาะเย้ย

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #101896 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:27:07 AM »

ไม่เคยทัน
ไม่ทันเป็นเพื่อนพี่ไพโรจน์คะ Wink Wink

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #101897 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:27:24 AM »

ถ้าอ้าวๆๆต้องนอนแช่น้ำซิ...จะได้เย็นๆใจเย็นกาย คิก คิก

ป้า ๆ    หนุ่ม ๆ เค้าคุยกันอ่ะ  คริ คริ
อ่ะน๊า....ขอร่วมวงด้วยคนจิน้องมะ-แลงก็ Grin Grin Grin

ขืนป้าไปด้วย  มีหวัง  อ่างแตก....คริ คริ
แค่เกาะขอบอ่างเนี่ยน๊า...ไม่แตกหรอก Grin Grin

ได้ๆ...จ่ายมาด้วย...โอเค๊... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
แค่เกาะขอบอ่างต้องจ่ายด้วยหรอ.....หรือเสียค่าเข้าชมอ่า คิก คิก

ค่าเกาะนี่ล่ะ..ตัวแพงเลย...จ่ายมาๆ... คิก คิก
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #101898 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:28:35 AM »

สวัสดีครับป้าเมี๊ยววววววววววววววว  หลงรัก คิก คิก คิก คิก
สวัสดีจ๊าคุณเมี๊ยววววววววว..เงี๊ยวๆๆๆๆๆๆ

น๊าๆๆๆๆๆด้วย ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก กลางวันนี้หม่ำไรดีเน๊อะ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา  ขำก๊าก ขำก๊าก

สวัสดีครับป้าเมี๊ยววววววววววววววว  หลงรัก คิก คิก คิก คิก

เอาอีกแล้ว.... คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก สวัสดีคร๊าบบบบบบพี่ต่ออออ น๊าาาาาาาาาาาๆๆๆๆๆๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก
หม่ำๆเตี๋ยวดีกว่าน๊า)))))....เหมือนอยากกินไรร้อนๆอ่ะ Cheesy Cheesy

แนะนำให้ไปที่เตาแกสแล้วจุดไฟเลยครับ...ร้อนดี...อิอิ
ไม่เอา!!!! งอน

นั่นมันร้อนแบบแห้งๆอ่ะ.....แบบว่าชอบซดน้ำด้วยจิ Grin Grin Grin

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #101899 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:29:53 AM »

ถ้าอ้าวๆๆต้องนอนแช่น้ำซิ...จะได้เย็นๆใจเย็นกาย คิก คิก

ป้า ๆ    หนุ่ม ๆ เค้าคุยกันอ่ะ  คริ คริ
อ่ะน๊า....ขอร่วมวงด้วยคนจิน้องมะ-แลงก็ Grin Grin Grin

ขืนป้าไปด้วย  มีหวัง  อ่างแตก....คริ คริ
แค่เกาะขอบอ่างเนี่ยน๊า...ไม่แตกหรอก Grin Grin

ได้ๆ...จ่ายมาด้วย...โอเค๊... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
แค่เกาะขอบอ่างต้องจ่ายด้วยหรอ.....หรือเสียค่าเข้าชมอ่า คิก คิก

ค่าเกาะนี่ล่ะ..ตัวแพงเลย...จ่ายมาๆ... คิก คิก
งั้นลงไปลอยคออ่างบ้านเราเองก็ได้...ชิ!!!

ไม่ก่งไม่เกาะแระ แลบลิ้น

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #101900 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:30:43 AM »

" มรึงรู้ไหม กรู อ่ะ หัวคอมพิวเตอร์ เก่งกว่ามรึงเยอะ ตอน ป.1 กูได้เกรด 4 โว๊ย    "

คนบ้ามันเดินมา  แล้วตะโกนอยู่หน้าบ้านผม  ...... 5555

เหอเหอเหอ   มรึงเก่งของมรึงไปคนเดียวเถิด

กรูกลัวจะเก่งแล้วเป็นแบบมรึง  ...............5555555555

อาทิตย์ก่อนก็หมา คราวนี้คนบ้า คราวต่อไปอะไรดีเนี่ย หน้าบ้านเธอ.... คิก คิก

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #101901 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:31:38 AM »

สวัสดีจ๊าคุณเมี๊ยววววววววว..เงี๊ยวๆๆๆๆๆๆ

ขำก๊าก ขำก๊าก กลางวันนี้หม่ำไรดีเน๊อะ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก สวัสดีคร๊าบบบบบบพี่ต่ออออ น๊าาาาาาาาาาาๆๆๆๆๆๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก
หม่ำๆเตี๋ยวดีกว่าน๊า)))))....เหมือนอยากกินไรร้อนๆอ่ะ Cheesy Cheesy

แนะนำให้ไปที่เตาแกสแล้วจุดไฟเลยครับ...ร้อนดี...อิอิ

นั่นมันร้อนแบบแห้งๆอ่ะ.....แบบว่าชอบซดน้ำด้วยจิ Grin Grin Grin

ซดแกสโซฮอล์ตามก็ได้ครับ....อิอิ
เป็นน้องออลย์เลย...รู้จักเปล่า...
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #101902 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:32:25 AM »

อ้อ...แห้งๆเดี๊ยวผิวเสียอ๊ะ  Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #101903 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:32:56 AM »

ซดแกสโซฮอล์ตามก็ได้ครับ....อิอิ
เป็นน้องออลย์เลย...รู้จักเปล่า...
ไม่รู้...รู้จักแต่น้องปอย

หรือล่าสุดก็น้อง พลอย  คริ คริ คิก คิก คิก คิก

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #101904 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:33:25 AM »

ท่านsv....หงอยก็ไปนอนเล่นกันไหมครับ....กี่โมงดี... ยิ้มีเลศนัย

เอ่อ.....ที่ไหนเหรอครับพี่  บางแสน หรือ พัทยาดี ... คิก คิก

ไปบ้านนอกแถวๆ...เกาะ...ที่มีหนุ่มพลังช้างสารอยู่...ดีไม๊... คิก คิก

ไปไหนก็ไปครับ โซน A โซน B ก็ไปครับ... คิก คิก

อยู่ด้วยกันเหมือนเดิมนะ... ขำก๊าก

เดี๋ยวพี่ก็ทิ้งผมไปโซนอื่นอีก...  Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #101905 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:33:37 AM »

เกี่ยมอี๋เผื่อด้วย2น๊ะครับป้า  Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #101906 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:34:15 AM »

" มรึงรู้ไหม กรู อ่ะ หัวคอมพิวเตอร์ เก่งกว่ามรึงเยอะ ตอน ป.1 กูได้เกรด 4 โว๊ย    "

คนบ้ามันเดินมา  แล้วตะโกนอยู่หน้าบ้านผม  ...... 5555

เหอเหอเหอ   มรึงเก่งของมรึงไปคนเดียวเถิด

กรูกลัวจะเก่งแล้วเป็นแบบมรึง  ...............5555555555

อาทิตย์ก่อนก็หมา คราวนี้คนบ้า คราวต่อไปอะไรดีเนี่ย หน้าบ้านเธอ.... คิก คิก
คราวหน้าคนบ้าจูงหมามาเดินเล่น Grin Grin Grin

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #101907 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:34:29 AM »

หรือล่าสุดก็น้อง พลอย  คริ คริ คิก คิก คิก คิก

นู่นพี่เอ้..พี่เสือนู่น...

นั่งแข็งเป็นหินเลย... ขำก๊าก
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #101908 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:35:04 AM »

ผมไม่คิดถึง ป้าแมว เลยครับ

ตอนนี้ผมคิดถึงแต่ น้องพลอย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #101909 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:35:14 AM »

ต้องช่วยถ่ายคลิปด้วยครับ  ไม่ถ่าย บางคนไม่สู้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 6791 6792 6793 [6794] 6795 6796 6797 ... 10006
  พิมพ์