เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 03:20:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 731 732 733 [734] 735 736 737 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5432580 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #10995 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 08:26:00 AM »

นี่คือ...เรื่องปกติ..ของท่านซับใน ครับ

โทรชวนคนโน้น คนนี้..แล้วตัวเองก็บอกไม่ว่าง ไม่มา..ซะงั้น

ทำไมทำแบบนี้ล่ะ

Huh Huh Huh

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10996 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 08:29:59 AM »

รายงานจากสายลับแจ้งมาว่า สงกรานต์นี้...
นังซับในจะกลับบ้านที่ท่าชนะแน่นอนครับ...

พาหนะที่ใช้เป็น ฮอนด้า แอคคอร์ด ทะเบียน (จุด) 45 (จุด) 22 ครับ

จาก ซศ.51 แจ้งถึงบินหลาดงทุกสถานี....
เป้าหมายใช้เส้นทาง...วัชรพลขึ้นด่วนรามอินทรา
ต่างระดับพระราม 9 ขวาพระราม 9 ต่างระดับมักกะสัน ซ้ายเข้าทางราบบ่อนไก่
ต่างระดับคลองเตย สาธุประดิษฐ์ สะพานแขวนพระราม 9 ดาวคะนอง
ลงพระราม 2
พระราม 2 วังมะนาว ซ้ายเข้าเพชรเกษม...มุ่งหน้าท่าชนะ ครับ

แจ้งถึงทุกจุดบนเส้นทางในเขตบินหลาดง
และบินหลาดงสถานีใด ว.15 ให้ดำเนินการ ว.4 ว.5 ว.3 ย้ำ ๆ ได้ดั่งใจ ครับ

กรณีเสร็จสิ้นภารกิจดังกล่าวแล้ว
ให้นำภาพถ่าย...มารับรางวัลได้จาก ซศ. ทีม ครับ

เชื่อนังซับใน....สงสัย..ครูเบิ้ลจะออกลูกเป็นลิงได้แฮ่ะ...คริ คริ

เพราะถ้าเกิดผมเชื่อนัง turus
ป่านนี้...ลูกสาวผมคงร้องเจี๊ยกคร่อก...มีหางงอก...
ห้อนโหนโจนทะยาน...บนต้นไม้เป็นแน่แล้วล่ะครับ...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10997 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 08:35:43 AM »

นังซับใน...ไม่ทราบหรอกครับว่า การขับรถกว่าสองร้อยโล...
หรือสี่ร้อยกว่าโล...ไป-กลับ บนเส้นทางที่มีการวางระเบิดบ่อย ๆ มันเป็นอย่างไร...

ยังไม่นับค่าน้ำมันของข้าราชการชั้นผู้น้อย...อีก

นังซับไม่เคยขับรถไปไหนมาไหน
นังซับไม่เคยเติมน้ำมันรถ...
นังซับไม่เคยขับรถไป กอดปืนไป...
นังซับรู้อย่างเดียวว่า...สาวอยู่ไหน นังซับจะอยู่ที่นั่น
ถึงตายก็ยอม  ครับ...

ขนาดอาศัยรถคนอื่นกลับบ้าน...คนละทางกันด้วย
นอกจากจะไม่จ่ายค่าน้ำมันแล้ว
พอจะลงรถ...นังซับยังล่อบุหรี่นอกทั้งซอง...ติดมือไปสูบในตอนเช้าอีก...

แบล็คลิตร...ทั้งขวด...
นังซับใน...กลัวเมา...หนัก
พ่อด...ล่อทำแตกเสียนี่...

ไม่มีใครทำได้อีกแล้ว...ครับ
นอกจาก นังซับใน...เพื่อนที่แสนดี...ของเรา...ฮึ ฮึ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #10998 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 08:36:40 AM »

มีพาดพิงแฮะ...นัง 51 นี่

แจ้งนกกรงหัวจุก และบินหลาดง...ทุกสถานีทราบเช่นกัน

นี่คือ...เรื่องปกติ..ของท่านซับใน ครับ

โทรชวนคนโน้น คนนี้..แล้วตัวเองก็บอกไม่ว่าง ไม่มา..ซะงั้น

Huh Huh Huh

เรื่องนี้ต้องชี้แจงครับ...ท่านซับใน

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #10999 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 08:44:14 AM »

เมื่อคืนโดนท่านรองฯป้อมมาทดสอบร่างกายที่บ้าน สองคนหมดไปสองขวดเล็กน้อยครับ Grinพอท่านรองกลับหาทางเข้าบ้านไม่ถูก ส่วนท่านรองฯก็แกว่งๆไปเหมือนกัน Grin

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #11000 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 09:02:47 AM »

ครูแอมสู้ๆนะครับ

สำหรับพี่ซับฯ ชี้แจงแถลงไขด่วนครับพี่ ให้เคลียร์ ถ้าเรื่องนี้มีมูล เสียค่าปรับเป็นร้อยท่อนะครับ

ขอบใจจ้ะ แล้วโจเป็นไงบ้าง เรียนหนักหรือเปล่า สู้ๆเช่นกันจ้ะ

รปม. ก็ไม่หนักเท่าของพี่แอมหรอกครับ เน้นหามิตรภาพเป็นหลัก เรียน เมา เรียน เมา อิอิ

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11001 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 09:07:25 AM »

ครูแอมสู้ๆนะครับ

สำหรับพี่ซับฯ ชี้แจงแถลงไขด่วนครับพี่ ให้เคลียร์ ถ้าเรื่องนี้มีมูล เสียค่าปรับเป็นร้อยท่อนะครับ

ขอบใจจ้ะ แล้วโจเป็นไงบ้าง เรียนหนักหรือเปล่า สู้ๆเช่นกันจ้ะ

รปม. ก็ไม่หนักเท่าของพี่แอมหรอกครับ เน้นหามิตรภาพเป็นหลัก เรียน เมา เรียน เมา อิอิ

อ๋อ ไปเรียนเพื่อหาลูกสะใภ้ให้แม่ Grin  อย่าเปลี่ยนใจหาลูกเขยไปให้แม่แทนละอีตาโจ Grin ไม่งั้นสับสนว่าจะตอนไปงานเป็นเพื่อนเจ้าบ่าวหรือเจ้าสาวดีง่ะ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11002 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 09:10:30 AM »

รายงานจากสายลับแจ้งมาว่า สงกรานต์นี้...
นังซับในจะกลับบ้านที่ท่าชนะแน่นอนครับ...

พาหนะที่ใช้เป็น ฮอนด้า แอคคอร์ด ทะเบียน (จุด) 45 (จุด) 22 ครับ

จาก ซศ.51 แจ้งถึงบินหลาดงทุกสถานี....
เป้าหมายใช้เส้นทาง...วัชรพลขึ้นด่วนรามอินทรา
ต่างระดับพระราม 9 ขวาพระราม 9 ต่างระดับมักกะสัน ซ้ายเข้าทางราบบ่อนไก่
ต่างระดับคลองเตย สาธุประดิษฐ์ สะพานแขวนพระราม 9 ดาวคะนอง
ลงพระราม 2
พระราม 2 วังมะนาว ซ้ายเข้าเพชรเกษม...มุ่งหน้าท่าชนะ ครับ

แจ้งถึงทุกจุดบนเส้นทางในเขตบินหลาดง
และบินหลาดงสถานีใด ว.15 ให้ดำเนินการ ว.4 ว.5 ว.3 ย้ำ ๆ ได้ดั่งใจ ครับ

กรณีเสร็จสิ้นภารกิจดังกล่าวแล้ว
ให้นำภาพถ่าย...มารับรางวัลได้จาก ซศ. ทีม ครับ

ทีมงาน ฉก.บินหลา ลงมติปล่อยบุรุษผู้นี้ไปตามยถากรรม :Smiley  สนใจพี่มะเอ็มคนดีที่จะกลับบ้านตอนเมษาดีกว่า หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11003 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 09:11:58 AM »

เมื่อคืนโดนท่านรองฯป้อมมาทดสอบร่างกายที่บ้าน สองคนหมดไปสองขวดเล็กน้อยครับ Grinพอท่านรองกลับหาทางเข้าบ้านไม่ถูก ส่วนท่านรองฯก็แกว่งๆไปเหมือนกัน Grin

อุ๊ยพี่จอยคอแข็ง(จริงรึ) :Smiley Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11004 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 09:14:27 AM »

แจ้งนกกรงหัวจุก และบินหลาดง...ทุกสถานีทราบเช่นกัน

Huh Huh Huh

เรื่องนี้ต้องชี้แจงครับ...ท่านซับใน

ต้องรับโทษด้วย   Angry
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #11005 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 09:14:27 AM »

เรื่อง ACCORD ทำเอาตาซับฯฉิวจนควันออกหู เพราะมันเล่น MP3 ม่ายล่ายยยย ...... หุหุ บุราณจังฮู้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11006 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 09:17:52 AM »

เลือกทะแนะไม่ผิดคนจริง ๆ...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11007 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 09:20:34 AM »

จั่นเจาไปไหนแล้ว เห็นแว่บ ๆ เมื่อตะกี้
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11008 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 09:31:25 AM »

Huh Huh Huh

วันๆสร้างแต่เรื่อง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #11009 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 11:27:22 AM »

Huh Huh Huh

อ้า...
เรื่อง        ชี้แจงกรณีที่หาดใหญ่
เรียน       หัวหน้าทีมซึมเศร้าฯ รองทั้งสอง เพื่อนชาวสมาชิกชาวซึมเศร้าฯและเพื่อนสมาชิก ชาวด้ามขวานฯ

คือเรื่องของเรื่อง มันมีอยู่ว่า พอเดินทางไปถึงสนามบินหาดใหญ่ จะต่อรถไป ม.รภ.สงขลา
บังเอิญ ไม่ทราบราคาค่ารถที่จะเหมาไป เลยถามตาเบิ้ลไป พร้อมทั้งบอกจุดหมายปลายทาง
และก็บอกว่าช่วงกลางวัน พักเที่ยง จะอยู่แถวๆละเเวกนั้น เผื่อจะมีใครเอาผมไปเลี้ยงข้าว

ปรากฎว่าตอนเที่ยงไม่มีใครว่าง ผมก็ทำงานช่วงบ่ายต่อ จนจบงาน เดินทางกลับ เวลา16.00น.
พร้อมทั้งแวะตลาดกิมหยง ตอนใกล้ๆ5โมงเย็น
โทรหาตาเบิ้ล สายไม่ว่าง อีก10นาที เค้าโทรมาพร้อมทั้งบอกว่าอยู่บนรถ มาหาซื้อกับข้าวจะไปทำกิน

อีก10นาที โทรมาใหม่ ถามผมว่าอยู่จุดไหน ของกิมหยง เดี๋ยวจะวนรถไปรับ

อ้าว..ว....ซวยเลย...
เฮ้ย...ไม่ได้แล้ว...เย็นเเล้ว...เดี๋ยวซื้อของแล้วกลับแล้ว
ตาเบิ้ลก็คะยั้นคะยอ
ผมก็บอกว่า มากะ ผจก. ผู้หญิง ไม่สะดวก
(ทำไม ไม่เป็นตอนกลางวัน ก็ไม่รู้ สะดวกกว่าเยอะ)

อีตาเบิ้ล กะเซอร์ไพร้ส์ผมครับ
แต่งานนี้ ตีลังกาครับ

เรียนมาเพื่อทราบและโปรดพิจารณาครับ
submachine
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2007, 11:40:30 AM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 731 732 733 [734] 735 736 737 ... 10006
  พิมพ์