เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:29:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 74 75 76 [77] 78 79 80 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5414482 ครั้ง)
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #1140 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 02:54:34 PM »

โอโหพี่ ตูรุส เงินทองทำไมมาวางประเจิดประเจ้อครับ
 เดี้ยวโดนปล้นนะครับ จะหาว่าผมไม่เตือน
ท่าน ฟู ฟู ไม่ต้องเป็นห่วงครับ เนื่องจากไม่มีใครคิดปล้น แน่ครับ แต่ คนในทีมคิด .... อิอิอิอิ ไม่น่าปล่อยให้หลุดไปได้ เลย ......แหม่ .... เซี่ย .... ดายยยย ..... จางงง......... อิอิอิอิ

งั้นคราวหน้า...ตอบไปหลังวังฯ
พี่ขี่ จยย. เอง...แล้วน้องรูฯ เป็นคนลงไป เอาปืนปล้น...
โดยให้พี่มะขิ่น...ทำเป็นห้าม ๆ ตา turus ไว้....
บอกว่า อย่าตามเลย...ตามไม่ทันหร๊อก....

จากนั้น...ก็แบ่งกันคนละส่วนเท่า ๆ กัน...ดีป่ะ
 Idea บรรเจิด...คริ คริ

จากนิ้ว..ที่ชอบปล้น...

แล้วพี่ 51 พี่RUGER ก็พาแอมกะพี่โอไปเลี้ยง ด้วยเงินที่ปล้นพี่turus มาได้ นะนะพี่สุดหล่อ

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #1141 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 02:58:34 PM »

เลี้ยงครูแอม กับเลี้ยง..เจ๊โอ ตกใจ

หลังจากปล้นพี่ไปแล้ว...รบกวนช่วย..ฆ่า..พี่ด้วยนะจ๊ะ

พี่ไม่อยาก...ทรมานนนนนนนนนนนนนน.... ตกใจ เยาะเย้ย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1142 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 03:00:59 PM »

ช่างเถอะ ปล้นแล้วปล้นไป มีอะไรบอกมาจะจ่ายแทนนายกระจงไว้ให้คนอื่นมาปล้นใหม่  ปล้นซะให้เข็ดเลย

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #1143 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 03:07:51 PM »

โอโหพี่ ตูรุส เงินทองทำไมมาวางประเจิดประเจ้อครับ
 เดี้ยวโดนปล้นนะครับ จะหาว่าผมไม่เตือน
ท่าน ฟู ฟู ไม่ต้องเป็นห่วงครับ เนื่องจากไม่มีใครคิดปล้น แน่ครับ แต่ คนในทีมคิด .... อิอิอิอิ ไม่น่าปล่อยให้หลุดไปได้ เลย ......แหม่ .... เซี่ย .... ดายยยย ..... จางงง......... อิอิอิอิ

งั้นคราวหน้า...ตอบไปหลังวังฯ
พี่ขี่ จยย. เอง...แล้วน้องรูฯ เป็นคนลงไป เอาปืนปล้น...
โดยให้พี่มะขิ่น...ทำเป็นห้าม ๆ ตา turus ไว้....
บอกว่า อย่าตามเลย...ตามไม่ทันหร๊อก....

จากนั้น...ก็แบ่งกันคนละส่วนเท่า ๆ กัน...ดีป่ะ
 Idea บรรเจิด...คริ คริ

จากนิ้ว..ที่ชอบปล้น...

แล้วพี่ 51 พี่RUGER ก็พาแอมกะพี่โอไปเลี้ยง ด้วยเงินที่ปล้นพี่turus มาได้ นะนะพี่สุดหล่อ

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะกับการที่ต้องเลี้ยงแอมและโอ หลงรัก น้ำลายหก

เลี้ยงครูแอม กับเลี้ยง..เจ๊โอ ตกใจ

หลังจากปล้นพี่ไปแล้ว...รบกวนช่วย..ฆ่า..พี่ด้วยนะจ๊ะ

พี่ไม่อยาก...ทรมานนนนนนนนนนนนนน.... ตกใจ เยาะเย้ย

ทำให้คนร้ายคิดทบทวนมากขึ้นไงคะพี่ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1144 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 03:34:44 PM »

...............ช่วยสนองให้ไหมครับ...........
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1145 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:09:01 PM »

ยิ่งกว่าการฆ่า
ดาวใจ ไพจิตร
ถ้าเธอเกลียดฉันแล้วลวงฉันฆ่า
ฉันจะไม่ว่า ไม่ว่าอะไรสักนิด
เพราะว่าการเกลียด จะต้องล้างกันด้วยชีวิต
ฉันจึงขอมอบอุทิศ ให้ชีวิตที่เธอต้องการ
แต่นี่บอกรัก รักฉันล้นใจ
แล้วจึงทำไม แล้วจึงทำไมประหาร
หรือรักเธอข้น จึงต้องค้นหาสิ่งต้องการ
สำเร็จรักด้วยประหาร เมื่อวายปราณก็สมรัก
ถ้าฉันตาย แล้วทำให้เธอเป็นสุข
ฉันก็พร้อมจะสุข สุขเพราะตายให้กับคนรัก
แต่นี่ไม่ตาย ไม่ตาย ไม่ตาย มันทรมานนัก
ทรมานเพราะรัก มันทรมานยิ่งกว่าโดนฆ่า
แต่ก่อนถ้าฉันรู้ใจของเธอ
ฉันจะไม่เผลอ ให้เธอทำลายหรอกหนา
หัวใจคงหยิ่ง ไม่ต้องสิงซากสิ่งทรมา
แม้หนึ่งของหยดน้ำตา ไม่หยาดมาให้ใครเย้ยใจ

แต่ก่อนถ้าฉันรู้ใจของเธอ
ฉันจะไม่เผลอ ให้เธอทำลายหรอกหนา
หัวใจคงหยิ่ง ไม่ต้องสิงซากสิ่งทรมา
แม้หนึ่งของหยดน้ำตา ไม่หยาดมาให้ใครเย้ยใจ

ฝากเพลงนี้...ให้พี่บุญ

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1146 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:15:16 PM »

......แจ้งซึมเศร้าทุกสถานีทราบ ขณะนี้ เหยื่อได้เข้าสู่พื้นที่สังหาร  ณ ร้านเจ๊ณี แล้ว  ให้ซึมเศร้าทุกสถานีเตรียมพร้อม เต็มกำลัง  หากแม้มเหยื่อพลาดพลั้งให้ลงมือโดยฉับไว  เพื่อระงับความเจ็บปวด.......

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1147 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:20:10 PM »

ท่านรู...แจ้ง วมต. หรือยัง..

เห็นว่าจะลงแดงอยู่แล้ว.. ตกใจ น้ำลายหก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1148 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:22:25 PM »

พี่บุญโดนยั่วมากๆคงทนอยู่เมกาอีกไม่นานต้องวิ่งแจ้นกลับไทยมาลุยกับซึมเศร้าทีมแหงมๆ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1149 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:26:50 PM »

......แจ้งซึมเศร้าทุกสถานีทราบ ขณะนี้ เหยื่อได้เข้าสู่พื้นที่สังหาร ณ ร้านเจ๊ณี แล้ว ให้ซึมเศร้าทุกสถานีเตรียมพร้อม เต็มกำลัง หากแม้มเหยื่อพลาดพลั้งให้ลงมือโดยฉับไว เพื่อระงับความเจ็บปวด.......
เขาคือผู้ใด Shocked Grin

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1150 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:31:01 PM »

ขอเรียนเชิญพี่บุญ ครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

http://members.thai.net/doajai/C22.htm
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1151 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:33:25 PM »

พี่บุญโดนยั่วมากๆคงทนอยู่เมกาอีกไม่นานต้องวิ่งแจ้นกลับไทยมาลุยกับซึมเศร้าทีมแหงมๆ
อยากกลับใจจะขาดอยู่แล้วครับ แต่ช่วงนี้วีซ่ายังไม่ออกให้ ผู้คุมกำลังปฎิบัติธรรม
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1152 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:34:36 PM »

......แจ้งซึมเศร้าทุกสถานีทราบ ขณะนี้ เหยื่อได้เข้าสู่พื้นที่สังหาร ณ ร้านเจ๊ณี แล้ว ให้ซึมเศร้าทุกสถานีเตรียมพร้อม เต็มกำลัง หากแม้มเหยื่อพลาดพลั้งให้ลงมือโดยฉับไว เพื่อระงับความเจ็บปวด.......
เขาคือผู้ใด Shocked Grin

นัง turus ไงครับพี่
ร๊าบบบ...รอง ไม่เกินคืนนี้.....

และร๊าบบบ...รอง ไม่เกินพรุ่งนี้...ได้เลี้ยงน้องโอ กะน้องแอม แหง๋ม ๆ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #1153 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:36:16 PM »

งั้นนัดเราเลยเจอที่ไหนเมื่อไหร่ Grin น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1154 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2006, 04:41:47 PM »

ท่านรู...แจ้ง วมต. หรือยัง..

เห็นว่าจะลงแดงอยู่แล้ว.. ตกใจ น้ำลายหก

แจ้งแล้วครับ  วมต.  รล.  ขล.  ขม.  รับทราบ ..... อิอิอิอิ  .....  แต่งานนี้ผมผ่านครับ ไม่จายบาย ........ อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: 1 ... 74 75 76 [77] 78 79 80 ... 10006
  พิมพ์