เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:29:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1012 1013 1014 [1015] 1016 1017 1018 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5431407 ครั้ง)
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #15210 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 03:34:44 PM »

คิดถึงพี่RUGER ค่ะ แต่น้อยกว่าพี่ momo พี่โอ s.v พี่L/E พี่ตูรุส พี่51 พี่...พี่...พี่.... Grin

คิดถึงเค๊าด้วยหรือจ๊ะตัวเอง งั้นวันเสาร์ล้างท้องมาเลยนะ เดี๋ยวพาไปกินของอร่อยๆ.. Grin
ไปด้วยได้ป่าวคะ... น้ำลายหก

อยากเห็นน้องแอมตอนอวบระยะสุดท้าย..อิ..อิ..

หรือว่าตอนนี้อ้วนไปแล้ว.... Grin

เชิญครับพี่โม่ สงสัยงานนี้ของหมดร้านแหงๆ  ไหนจะเจ๊โออีก... Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #15211 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 03:47:12 PM »

ผมมีแต่เป็นแสตนเลสครับ พี่จอย...
แบบเป็นเหล็กชุบมาใหม่ (ในไทย) ไม่มีอ่ะครับ คริ คริ

เดี๋ยวจะไปฟ้องหัวหน้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #15212 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 03:48:41 PM »

ปืนลูกโม่ ชุบมาใหม่ งั้น ๆ แหละน้องรูฯ จ๊ากกกกกก
ตัวเองมีป่าว

เค้ามีนะ

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15213 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 03:49:26 PM »

ผมมีแต่เป็นแสตนเลสครับ พี่จอย...
แบบเป็นเหล็กชุบมาใหม่ (ในไทย) ไม่มีอ่ะครับ คริ คริ

เดี๋ยวจะไปฟ้องหัวหน้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บังเอิญท่านหัวหน้าและอีกหลาย ๆ ท่านใน ซศ. ทีม ก็ใช้รุ่นเดียวกับผมครับพี่
เป็นรุ่นและยี่ห้อที่ยอดฮิตที่สุดในทีมเลยครับ สำหรับ .38 Spl    คริ คริ

จากนิ้ว...ที่ชอบจิ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #15214 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:07:25 PM »

แต่เป็นแบบนี้นะ

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #15215 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:10:14 PM »

บังเอิญท่านหัวหน้าและอีกหลาย ๆ ท่านใน ซศ. ทีม ก็ใช้รุ่นเดียวกับผมครับพี่
เป็นรุ่นและยี่ห้อที่ยอดฮิตที่สุดในทีมเลยครับ สำหรับ .38 Spl คริ คริ

จากนิ้ว...ที่ชอบจิ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

อ้าวเห็นหัวหน้าบอกว่าโอมมีกระบอกเดียวเที่ยวทั้งเวป Grin

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15216 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:11:08 PM »

ของคุณดาว...ฉวย..กว่า  ของพี่จอยอีกอ่ะ คริ คริ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #15217 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:12:08 PM »

แต่เป็นแบบนี้นะ

พี่ดาวซื้อด้ามที่ไหนครับทำไมพอดี๊พอดีเลย .... อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15218 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:12:53 PM »

เป็นรุ่นและยี่ห้อที่ยอดฮิตที่สุดในทีมเลยครับ สำหรับ .38 Spl คริ คริ

อ้าวเห็นหัวหน้าบอกว่าโอมมีกระบอกเดียวเที่ยวทั้งเวป Grin

มี๊..........พี่จอยครับ

มีสามกระบอกครับ เหนียวดำกระบอกนึง เหนียวขาวกระบอกนึง
แล้วก็ เหนียวสังขยาอีกกระบอกนึง ครับ คริ คริ

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #15219 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:13:32 PM »

คิดถึงพี่RUGER ค่ะ แต่น้อยกว่าพี่ momo พี่โอ s.v พี่L/E พี่ตูรุส พี่51 พี่...พี่...พี่.... Grin

คิดถึงเค๊าด้วยหรือจ๊ะตัวเอง งั้นวันเสาร์ล้างท้องมาเลยนะ เดี๋ยวพาไปกินของอร่อยๆ.. Grin
ไปด้วยได้ป่าวคะ... น้ำลายหก

อยากเห็นน้องแอมตอนอวบระยะสุดท้าย..อิ..อิ..

หรือว่าตอนนี้อ้วนไปแล้ว.... Grin

เชิญครับพี่โม่ สงสัยงานนี้ของหมดร้านแหงๆ ไหนจะเจ๊โออีก... Grin

นี่เธอตกลงเธอจะพาสาวน้อย ..... ในทีมไปเลี้ยงที่ไหน

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15220 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:14:50 PM »

มีแต่คนถามว่า ของคุณดาวซื้อที่ไหน
ของคุณดาว   ฉวย..อย่างโง้น....ดีอย่างงี้....คริ คริ

งั้นผมถามแต่ของพี่จอยก็ได้ครับ
พี่จอยซื้อมาเท่าไหร่ครับพี่...คริ คริ

แต่พี่จอยไม่ต้องตอบผมก็ได้ครับ...เพราะผมไม่อยากทราบหรอกครับพี่จอย
ถามไปงั้น ๆ แหละครับ...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่ชอบจิ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2007, 04:18:20 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #15221 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:16:23 PM »

เราเป็นมิตรกันชั่วคราวน่ะพี่ 51  .... (ไม่ค้างคืน ..... ) อยากมายั่วกิเลส เราก่อน .. Angry Angry หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15222 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:20:13 PM »

เราเป็นมิตรกันชั่วคราวน่ะพี่ 51 .... (ไม่ค้างคืน ..... ) อยากมายั่วกิเลส เราก่อน .. Angry Angry หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

ถ้าไม่เห็นว่า เมื่อเช้าปฏิบัติงานได้ดีเยี่ยมล่ะก็...ฮึ ฮึ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15223 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:22:13 PM »

พี่จอย..เค้าคงกลับบ้านไปแล้วล่ะกระมัง น้องรูฯ
เอ...เราผิดไปหรือเปล่าเนี่ย...ที่ทำให้พี่จอยเค้าน้ำตาอาบแก้ม ด้วยความดีใจ
ที่มีน้องนรก...อย่างน้องปิ๊..ก และพวกเราเนี่ย...คริ คริ

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #15224 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 04:25:02 PM »

เราเป็นมิตรกันชั่วคราวน่ะพี่ 51 .... (ไม่ค้างคืน ..... ) อยากมายั่วกิเลส เราก่อน .. Angry Angry หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

ถ้าไม่เห็นว่า เมื่อเช้าปฏิบัติงานได้ดีเยี่ยมล่ะก็...ฮึ ฮึ

แปลว่าเมื่อเช้าถึงใจช่ายป่ะ ...... อิอิอิอิ   

ชอบแบบหนัก และแน่นเหรอครับพี่ ห้าขวิบหนึ่ง

หน้า: 1 ... 1012 1013 1014 [1015] 1016 1017 1018 ... 10006
  พิมพ์