เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:28:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 105 106 107 [108] 109 110 111 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5417276 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1605 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 11:06:01 PM »

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1606 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 04:23:23 AM »

-- อิอิอิ ..... ถึงคิวพระเอก ลิเก .......... อิอิอิ จ้างลูกผมถ่ายเปล่า นี่ ....... อิอิอิ มันกดมาให้ตั้ง 2 รูป .............อิอิอิ

เหมือนจะเหงา ๆไม่ใครจะมีคนสนใจเท่าไร่ ........... อิอิอิ

มาดพระเอกยี่เกไม่เบาจริงๆ
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #1607 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 06:42:06 AM »

Grin มารอดูรูปค่ะ  :Smiley

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #1608 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 09:09:18 AM »

...................อรุณสวัสดิ์ครับ  เมื่อวานสนุกมากครับ    วันนี้เงียบจังคงจะเพลียหรือไม่ก็ท้องเสียจากแกงคั่วหอยขม.............. Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1609 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 10:05:26 AM »

Smileyดูจากในรูปเพิ่งกลางปีแท้ๆ..................ผมเริ่มคิดถึงงานเลี้ยงปลายปีของเวบเราแล้วครับ.................ช่วงนี้ใจคอไม่ค่อยดีรู้สึกแย่ๆยังไงก็ไม่รู้ครับ...............อยากไปสัมผัสความอบอุ่นจากสมาชิกอีกครั้ง
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1610 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 10:16:19 AM »

สาวเสื้อแดงคนนี้ผบ.ใครอ่ะครับ  :Smiley
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #1611 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 10:37:19 AM »

สาวเสื้อแดงคนนี้ผบ.ใครอ่ะครับ :Smiley

เดี๋ยวคุณจ้าวก็โดนลบชื่อออกจากเวป โดยไม่รู้ตัวหรอก ....5555555

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1612 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 10:46:41 AM »

สาวเสื้อแดงคนนี้ผบ.ใครอ่ะครับ :Smiley

เดี๋ยวคุณจ้าวก็โดนลบชื่อออกจากเวป โดยไม่รู้ตัวหรอก ....5555555
  โทษสถานเบาเข้าเวป ไม่ได้ 3 วัน............. อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1613 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 10:50:34 AM »

โทษสถานเบาเข้าเวป ไม่ได้ 3 วัน............. อิอิอิอิ

อา..........รู้แล้วว่าผบ.ใคร  Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1614 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 11:32:32 AM »

นกน้อยในไร่ส้ม ลูกแม่โดมท่านนี้....
น่าร๊ากกกก....มากครับ........

เธอเป็นหนึ่งในสมาชิกซึมเศร้าฯ ทีม
นามกรว่า....จุ๊บแจง ณ ซึมเศร้าฯ ครับ
เธอประกอบอาชีพเป็นพนักงานบริษัทเล็ก ๆ แห่งหนึ่งแถวชิดลม
เธออยู่แผนก....รปภ. ฮับ

ดีกรีรบหลักเบื้องต้น และลูกซองทำนองรบ....
ห้า-ขวิบเซนติเมตร....ไม่พลาด ครับ
ไกลกว่านั้น เล็งศีรษะ โดนท้องน้อยทุ๊ก....ที

เห็นล่าสุดบอก....ขอใช้ 12 เกจ ดีกว่า
ไม่ต้องเล็งมาก....

ส่วนคนขับรถเธอชื่อว่า หนุ่มน้อย ร้อยปูเซ็ง....ครับ
เป็นทั้งพนักงานขับรถ เป็นทั้ง....มือปืน ครับ

เธอผู้นี้...เป็นที่หลงไหลของพี่ ๆ ในทีมงานเรา ครับ

เธอชอบหม่ำ ๆ บะหมี่เกี๊ยว...ครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2006, 11:34:30 AM โดย 51 » บันทึกการเข้า
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #1615 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 11:39:58 AM »

หือ...ข้อมูลแน่นปึ๊ก..ขอคารวะ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1616 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 12:26:44 PM »

นกน้อยในไร่ส้ม ลูกแม่โดมท่านนี้....

เธอเป็นหนึ่งในสมาชิกซึมเศร้าฯ ทีม
นามกรว่า....จุ๊บแจง ณ ซึมเศร้าฯ ครับ

ส่วนคนขับรถเธอชื่อว่า หนุ่มน้อย ร้อยปูเซ็ง....ครับ
เป็นทั้งพนักงานขับรถ เป็นทั้ง....มือปืน ครับ

จำไม่ได้เพราะรูปมันไม่ชัดอ่ะครับ เห็นแค่ครึ่งซีก.......เลยน่ารักผิดปกติ  Grin  Grin  Grin

เธอชอบหม่ำ ๆ บะหมี่เกี๊ยว...ครับ คริ คริ

มิน่าล่ะ...อืมมม......อืมมมมมมมม......มิน่าคุณปิ๊.......กถึงชอบมุกชวนกินบะหมี่นัก  เยาะเย้ย
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #1617 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 12:29:36 PM »

อิ อิ ..เมื่อคืน..วมต. เป็นศพ..นอนอืด..อยู่บนโซฟา

ส่วนน้อง..แจง....ก็น่ารักสุดๆ...ชงเหล้าให้กับพี่ๆทุกคน

งานเลี้ยงเลิก....04.30 น.................เอิ๊อออก ตกใจ Wink

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1618 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 01:25:11 PM »

จำไม่ได้เพราะรูปมันไม่ชัดอ่ะครับ เห็นแค่ครึ่งซีก.......เลยน่ารักผิดปกติ  Grin  Grin  Grin

มิน่าล่ะ...อืมมม......อืมมมมมมมม......มิน่าคุณปิ๊.......กถึงชอบมุกชวนกินบะหมี่นัก  เยาะเย้ย

ใบหน้าเธอ...น้องแจง....เต็ม ๆ ใบเหมือนไข่เป็ด ครับ
น่าร๊ากกกกก....มาก ครับ ท่านพี่คุณเมล์...คริ คริ

นกน้อยในไร่ส้มน้อย ๆ ท่านนี้...
เธอเป็นรุ่นน้อง...คุณปิ๊...ก หนึ่งปี ครับ

เธอเคยเล่าให้ผมฟังว่า....

วันแรกในรั้วแม่โดม....ที่พบพานประสบกับหนุ่มน้อยท่านหนึ่ง
ซึ่งเป็นรุ่นพี่...ของเธอเอง....
เธอไม่ชอบเค้าเลยครับ.......

เค้าทั้งเก๊ก ทั้งหยิ่งกับเธอ....
แต่ไปขี้หลีกับเพื่อน ๆ ของเธอ......

เธอบอกกับรุ่นพี่ว่า...ถ้ารักน้องจริง อย่าชวนน้องดื่มเหล้า
เพราะ...น้องจะชวนพี่ไปดื่มเอง....

จนมาถึงวันที่เธอและเขา ต้องมาเรียน คอร์ส ภาพนิ่งด้วยกัน....

วันนั้นในห้องมืด....ตอนล้างอัดภาพ....
ความในใจของเธอก็ปรากฏขึ้น  โดยที่เธอไม่รู้ตัวครับ
เธอ....ตกหลุมร๊ากกกกกกก....เงามืดบาง ๆ ในครั้งนั้น
เข้าเต็มหัวใจ....

พอไฟสว่างขึ้น....ปรากฎว่า....
เงามืดนั้น กลับกลายเป็นรุ่นพี่...ของเธอ....เอง

ตั้งแต่นั้นมา.....
เธอก็บอกกับตัวเองว่า....ชั้นร๊ากกกกก....ปิ๊...ก
ก็เพราะว่า..ปิ๊...ก สอนให้ช๊านนน...ร๊ากกกกก   "ซึมเศร้าฯ " ครับ

ล่าสุดเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา...
เธอบอกกับผมว่า....

ปิ๊...ก น่าร๊ากกกกก เสมอในสายตาและในหัวใจน้อย ๆ ของเธอ...ครับ

ผมแอบปลื้มเล็ก ๆ แทนน้องของเรา....

ไป ๆ มา ๆ พี่ ๆ ในทีมซึมเศร้าฯ หันไปมองน้องปิ๊...ก เหี้ยม ๆ
แล้วก็พูดกับเธอ ว่า....

แจงไม่ต้อง   พี่ยิงเอง....
ถ้าปิ๊...ก แอบไปหลีสาวคนอื่น.....

ปีหน้า 2550 อย่าลืมนะครับ...
งานช้างของเรา ซึมเศร้าฯ ทีม.....จะต้องถูกจัดขึ้น คริ คริ
เพราะถ้าปิ๊...ก ไม่อื๋อ ไม่ฮือ....
พี่ ๆ จะส่งเทียบเชิญหนุ่ม ๆ เจ้าของร้านบะหมี่เกี๊ยว...
ไปเป็นตัวแทน แทนน้องปิ๊...ก แหง๋ม ๆ ครับ

กร๊ากกกกกกก.............

ด้วยรักและความเอ็นดูในอัธยาศัยของนกสาวน้อย...ในไร่ส้ม คนนี้ครับ
พี่ ๆ กางแขนปกป้อง นายหญิงของน้องปิ๊...ก แทนปิ๊...ก เสมอครับ
เพราะปิ๊...ก มักจะเมาหลับไปก่อน...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
จากเรา...ซึมเศร้าฯ ทีม (ชมรมคนร๊ากกกก...แจง)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2006, 01:30:11 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #1619 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 01:34:04 PM »

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!
 โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
หน้า: 1 ... 105 106 107 [108] 109 110 111 ... 10006
  พิมพ์