เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:22:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 107 108 109 [110] 111 112 113 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5417441 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1635 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 06:27:03 PM »

คริ คริ....เราไม่เคยมีนอกลู่นอกทางครับ ท่านต้อมไทยแท้....
มีแต่ท่านปิ๊...ก คนเดียวครับ...ที่ชอบนอกลู่ นอกทาง....น้องแจง....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...LOVE Jang club
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #1636 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 07:15:50 AM »

......ถึงขนาดตั้งแฟนคลับเลยเหรอ... Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1637 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 09:05:08 AM »

5555  มีแววจะเข้าเวปไม่ได้ 3 วันแน่เลย ............อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1638 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 10:01:26 AM »

บล็อคครับบล็อค Grin

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1639 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 10:08:25 AM »

ฮือ...ถ้าผมเข้า webboard ไม่ได้
ผมจะขอให้ "นายหญิง" ตัดเงินเดือนพนักงานขับรถ...ฮือ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #1640 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:22:39 PM »

เสียดายไม่มีโอกาสไปยิงปืนด้วยครับ......... มัวแต่ยุ่งเรื่องของ K2A........ แต่ยังดีที่ได้ฟัง 'ตำนานรัก ห้องมืด แห่งลุ่มน้ำเจ้าพระยา' Grin Grin Grin

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1641 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:28:13 PM »

เสียดายไม่มีโอกาสไปยิงปืนด้วยครับ......... มัวแต่ยุ่งเรื่องของ K2A........
แต่ยังดีที่ได้ฟัง 'ตำนานรัก ห้องมืด แห่งลุ่มน้ำเจ้าพระยา' Grin Grin Grin

สาวเสื้อแดงคนนี้ผบ.ใครอ่ะครับ :Smiley

นกน้อยในไร่ส้ม ลูกแม่โดมท่านนี้....
น่าร๊ากกกก....มากครับ........

เธอเป็นหนึ่งในสมาชิกซึมเศร้าฯ ทีม
นามกรว่า....จุ๊บแจง ณ ซึมเศร้าฯ ครับ

ส่วนคนขับรถเธอชื่อว่า หนุ่มน้อย ร้อยปูเซ็ง....ครับ
เป็นทั้งพนักงานขับรถ เป็นทั้ง....มือปืน ครับ

จำไม่ได้เพราะรูปมันไม่ชัดอ่ะครับ เห็นแค่ครึ่งซีก.......เลยน่ารักผิดปกติ  Grin  Grin  Grin

เธอชอบหม่ำ ๆ บะหมี่เกี๊ยว...ครับ คริ คริ

มิน่าล่ะ...อืมมม......อืมมมมมมมม......มิน่าคุณปิ๊.......กถึงชอบมุกชวนกินบะหมี่นัก  เยาะเย้ย

ใบหน้าเธอ...น้องแจง....เต็ม ๆ ใบเหมือนไข่เป็ด ครับ
น่าร๊ากกกกก....มาก ครับ ท่านพี่คุณเมล์...คริ คริ

นกน้อยในไร่ส้มน้อย ๆ ท่านนี้...
เธอเป็นรุ่นน้อง...คุณปิ๊...ก หนึ่งปี ครับ

เธอเคยเล่าให้ผมฟังว่า....

วันแรกในรั้วแม่โดม....ที่พบพานประสบกับหนุ่มน้อยท่านหนึ่ง
ซึ่งเป็นรุ่นพี่...ของเธอเอง....
เธอไม่ชอบเค้าเลยครับ.......

เค้าทั้งเก๊ก ทั้งหยิ่งกับเธอ....
แต่ไปขี้หลีกับเพื่อน ๆ ของเธอ......

เธอบอกกับรุ่นพี่ว่า...ถ้ารักน้องจริง อย่าชวนน้องดื่มเหล้า
เพราะ...น้องจะชวนพี่ไปดื่มเอง....

จนมาถึงวันที่เธอและเขา ต้องมาเรียน คอร์ส ภาพนิ่งด้วยกัน....

วันนั้นในห้องมืด....ตอนล้างอัดภาพ....
ความในใจของเธอก็ปรากฏขึ้น  โดยที่เธอไม่รู้ตัวครับ
เธอ....ตกหลุมร๊ากกกกกกก....เงามืดบาง ๆ ในครั้งนั้น
เข้าเต็มหัวใจ....

พอไฟสว่างขึ้น....ปรากฎว่า....
เงามืดนั้น กลับกลายเป็นรุ่นพี่...ของเธอ....เอง

ตั้งแต่นั้นมา.....
เธอก็บอกกับตัวเองว่า....ชั้นร๊ากกกกก....ปิ๊...ก
ก็เพราะว่า..ปิ๊...ก สอนให้ช๊านนน...ร๊ากกกกก   "ซึมเศร้าฯ " ครับ

ล่าสุดเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา...
เธอบอกกับผมว่า....

ปิ๊...ก น่าร๊ากกกกก เสมอในสายตาและในหัวใจน้อย ๆ ของเธอ...ครับ

ผมแอบปลื้มเล็ก ๆ แทนน้องของเรา....

ไป ๆ มา ๆ พี่ ๆ ในทีมซึมเศร้าฯ หันไปมองน้องปิ๊...ก เหี้ยม ๆ
แล้วก็พูดกับเธอ ว่า....

แจงไม่ต้อง   พี่ยิงเอง....
ถ้าปิ๊...ก แอบไปหลีสาวคนอื่น.....

ปีหน้า 2550 อย่าลืมนะครับ...
งานช้างของเรา ซึมเศร้าฯ ทีม.....จะต้องถูกจัดขึ้น คริ คริ
เพราะถ้าปิ๊...ก ไม่อื๋อ ไม่ฮือ....
พี่ ๆ จะส่งเทียบเชิญหนุ่ม ๆ เจ้าของร้านบะหมี่เกี๊ยว...
ไปเป็นตัวแทน แทนน้องปิ๊...ก แหง๋ม ๆ ครับ

กร๊ากกกกกกก.............

ด้วยรักและความเอ็นดูในอัธยาศัยของนกสาวน้อย...ในไร่ส้ม คนนี้ครับ
พี่ ๆ กางแขนปกป้อง นายหญิงของน้องปิ๊...ก แทนปิ๊...ก เสมอครับ
เพราะปิ๊...ก มักจะเมาหลับไปก่อน...คริ คริ

จากเรา...ซึมเศร้าฯ ทีม (ชมรมคนร๊ากกกก...แจง)

คริ คริ...ยังมีอีกครับ...คริ คริ

แต่ที่แน่ ๆ น้องแจงกระซิบบอกกับผมว่า...
ปิ๊...ก เค้าเขินอ่ะพี่....คริ คริ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2006, 12:35:40 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1642 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:30:40 PM »

ฮือ...ถ้าผมเข้า webboard ไม่ได้
ผมจะขอให้ "นายหญิง" ตัดเงินเดือนพนักงานขับรถ...ฮือ

ถ้าอยู่ๆเข้าเวบไม่ได้ เราค่อยโทรคิกคักกันนะป้านะ  Grin  Grin  Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1643 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:33:05 PM »

เตือนแล้วว่าอย่าเสี่ยง เห็นม๊ะ มานั่งวิตกกังกวลกันเปล่าๆ  ยอมๆเฮียแก่หน่อยก็แล้วกัน

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1644 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:39:26 PM »

ที่ไหนได้ พี่ PU-45 ท่านพี่คุณเมล์

นังปิ๊...ก  ฟัดผมซะจมเขี้ยว ไปแว้ว...คริ คริ
นังรูรอเก้อ นัง turus รุมผมซะอ่วมอรทัย...เรยยย...ครับ

นี่นังซับใน...ยังไม่รู้นะเนี่ย...คริ คริ

ตัว ๆ ไม่กัว...วุ๊ย...กัวรุม คริ คริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2006, 12:41:18 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #1645 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:44:59 PM »

ที่ไหนได้ พี่ PU-45 ท่านพี่คุณเมล์

นังปิ๊...ก  ฟัดผมซะจมเขี้ยว ไปแว้ว...คริ คริ
นังรูรอเก้อ นัง turus รุมผมซะอ่วมอรทัย...เรยยย...ครับ

นี่นังซับใน...ยังไม่รู้นะเนี่ย...คริ คริ

ตัว ๆ ไม่กัว...วุ๊ย...กัวรุม คริ คริ
   ใครเรียกผม ครับ ............. อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1646 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:49:52 PM »

นังปิ๊...ก ฟัดผมซะจมเขี้ยว ไปแว้ว...คริ คริ

ใครเรียกผม ครับ ............. อิอิอิ

วันที่พระเพลิงอยู่แถว ๆ บางบอน...
กะจะวานให้ไปซื้อต้มเนื้อแถว ๆ นั้นให้ซะหน่อย คริ คริ

และจะให้แวะพักที่โรงงานจักรนรก ด้วยอ่ะ คริ คริ
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #1647 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:52:27 PM »

นังปิ๊...ก ฟัดผมซะจมเขี้ยว ไปแว้ว...คริ คริ

วันที่พระเพลิงอยู่แถว ๆ บางบอน...
กะจะวานให้ไปซื้อต้มเนื้อแถว ๆ นั้นให้ซะหน่อย คริ คริ

และจะให้แวะพักที่โรงงานจักรนรก ด้วยอ่ะ คริ คริ
  อิอิอิ ......... ทำตัวดี ๆหน่อย ครับ พี่ ผู้คุ้มกฎใหญ่ ดูอยู่ ..... อิอิอิ

โชคดีวงรอบไม่ตรงกัน ไม่เจอ พี่51 อีกนาน ..... อิอิอิ

เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #1648 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:59:16 PM »

บอกให้ปิ๊กเฝ้าไว้ให้ดีๆนะครับ........ วันที่เลี้ยงส่งพี่เจษ ลูกชายผมจ้องตาเป็นมันเลย Grin

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1649 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:59:55 PM »

ถ้าอยู่ๆเข้าเวบไม่ได้ เราค่อยโทรคิกคักกันนะป้านะ Grin Grin Grin
เอาเสียอีกคนดีมั้ย Grin

หน้า: 1 ... 107 108 109 [110] 111 112 113 ... 10006
  พิมพ์