เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 06:20:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1157 1158 1159 [1160] 1161 1162 1163 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5439867 ครั้ง)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #17385 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 07:50:43 AM »

สวัสดีตอนเช้า ครับพี่ต้อย ,พี่NOY2505 และพี่ๆทุกท่านครับ

พัทยาอากาศดีน่านอนจัง........^^

ด้วยความเคารพครับ

น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #17386 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 08:01:20 AM »

สวัสดีตอนเช้า ครับพี่ต้อย ,พี่NOY2505 และพี่ๆทุกท่านครับ

พัทยาอากาศดีน่านอนจัง........^^

ด้วยความเคารพครับ

-----------------------------------------------

....สวัสดีครับคุณกำลังสำรอง

พัทยาผมไม่ได้ไปมานานแล้วเหมือนกันครับ ปกติผมก็จะไปกินเหล้ากับพี่ต้อยอยู่บ่อยๆครับ

รู้สึกผมยังเคยพบคุณกำลังสำรองไว้มีโอกาสคงได้เจอกันครับ  น้ำลายหก
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #17387 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 08:18:15 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกท่าน

บางโพ 5
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #17388 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 08:32:46 AM »

สวัสดีตอนชเเช่นกันครับ...ทุกท่าน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17389 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 08:35:00 AM »

กู๊ดมอนิ่ง ฮาวดูยูดู๋ Wink Cheesy
ไอ แอม ควาย แทงคิ้ว แอน ยู อิอิ
กุฎิหมอนิ๊งทิดเซ่อร์ Grin

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #17390 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 08:36:08 AM »

กู๊ดมอนิ่ง ฮาวดูยูดู๋ Wink Cheesy
ไอ แอม ควาย แทงคิ้ว แอน ยู อิอิ
กุฎิหมอนิ๊งทิดเซ่อร์ Grin

ซิดดาว

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17391 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 08:52:29 AM »

เมื่อคืน...มีสาว ๆ เข้าไปขอขมากับบิดาท่าน จนท.
ประมาณ 10 กว่าท่านครับ
พร้อมกับพูดว่า คุณพ่อขา...หนูผิดไปแว้ว...ค่ะ
หนูไม่ขออะไรมากหรอกค่ะ...
แค่ขอคิดถึงและนอนกอดท่าน จนท. บางคืนเท่านั้น

แต่ทุกท่านเชื่อม่ะครับ...
ท่าน จนท. ใจแข็งสิ้นดีครับ...คริ คริ

ท่าน จนท. กล่าวกับสาว ๆ เหล่านั้น ว่า...
นอกจากคุณแม่ที่เพิ่งจะเสียไปแล้ว...
ผมยังต้องมีคุณพ่อ...ให้ต้องดูแลต่อไปอีกครับ...
แม้ว่า คุณพ่อท่านจะยังแข็งแรง แต่ด้วยหน้าที่ของลูกชายคนเดียว
ผมยังต้องคงปฏิบัติหน้าที่ดูแลท่านต่อไปอย่างเต็มที่
เต็มความสามารถของผม (ท่าน จนท.) ครับ

โอว...ประเสริฐอะไร เช่นนี้ คริ คริ
พระเอก ก็ยังคงเป็นพระเอกเสมอ ครับ

ถ้าเปรียบกัน...ระหว่างท่าน จนท. และท่าน turus แล้ว
ผมกระซิบเบา ๆ ว่า....

ท่าน จนท. นี่ ใหม่เอี่ยมป้ายแดง ครับ
กดเป็นพุ่ง กดเป็นพุ่ง
มาดนิ่ม นุ่มสบาย ครับ....
รับรอง...ผ่านปุ๊บ  สาวสะกิดแม่ปั๊บ เลยล่ะครับ

ส่วนท่าน turus นั้นหรือ...
มือสาม มือสี่ แล้วล่ะครับ...
เครื่องแรงตีนต้นเท่านั้น วิ่งไกล ๆ อืดเป็นเรือเกลือ
ยังไม่นับตัวถังตัดผุ โป๊วสี..มาหนาเป็นเซนต์อีก
โช๊คก็น้ำมันเยิ้ม...

ถ้าบอกว่า กงจักรคือ turus นั่นแหละครับ ใช่เลย...
เพราะ กงจักร ก็ย่อมเป็น กงจักรอยู่วันยังค่ำ  เป็น "ดอกบัว" ไม่ได้หรอกครับ

Civic จะมาสู้ Accord ได้อย่างไรครับ

มันคนละชั้น...คริ คริ

สาว ๆ ท่านใด สนใจกระชากหัวใจ กระชากวิญญาณ ท่าน จนท.
ติดต่อโดยตรงที่ เชียร์แขก ซศ. ครับ น้อง 51

คืนนี้ ถ้าไม่ติดอะไร...และ comp. ที่บ้านไม่เสีย...
จะลงภาพให้ชมครับ....คริ คริ

พร้อม Model 1911A1 photo by Model 1935 คริ คริ
หยามกันนิด ๆ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2007, 08:55:32 AM โดย 51 » บันทึกการเข้า
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #17392 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 08:56:27 AM »

เป็นไปไม่ได้ อย่างน้อยพี่ก็ติด เจนนี่ ..... แหละหน่าพี่ ........    อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #17393 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 09:04:52 AM »

เมื่อคืน...มีสาว ๆ เข้าไปขอขมากับบิดาท่าน จนท.
ประมาณ 10 กว่าท่านครับ
พร้อมกับพูดว่า คุณพ่อขา...หนูผิดไปแว้ว...ค่ะ
หนูไม่ขออะไรมากหรอกค่ะ...
แค่ขอคิดถึงและนอนกอดท่าน จนท. บางคืนเท่านั้น

แต่ทุกท่านเชื่อม่ะครับ...
ท่าน จนท. ใจแข็งสิ้นดีครับ...คริ คริ

ท่าน จนท. กล่าวกับสาว ๆ เหล่านั้น ว่า...
นอกจากคุณแม่ที่เพิ่งจะเสียไปแล้ว...
ผมยังต้องมีคุณพ่อ...ให้ต้องดูแลต่อไปอีกครับ...
แม้ว่า คุณพ่อท่านจะยังแข็งแรง แต่ด้วยหน้าที่ของลูกชายคนเดียว
ผมยังต้องคงปฏิบัติหน้าที่ดูแลท่านต่อไปอย่างเต็มที่
เต็มความสามารถของผม (ท่าน จนท.) ครับ

โอว...ประเสริฐอะไร เช่นนี้ คริ คริ
พระเอก ก็ยังคงเป็นพระเอกเสมอ ครับ

ถ้าเปรียบกัน...ระหว่างท่าน จนท. และท่าน turus แล้ว
ผมกระซิบเบา ๆ ว่า....

ท่าน จนท. นี่ ใหม่เอี่ยมป้ายแดง ครับ
กดเป็นพุ่ง กดเป็นพุ่ง
มาดนิ่ม นุ่มสบาย ครับ....
รับรอง...ผ่านปุ๊บ  สาวสะกิดแม่ปั๊บ เลยล่ะครับ

ส่วนท่าน turus นั้นหรือ...
มือสาม มือสี่ แล้วล่ะครับ...
เครื่องแรงตีนต้นเท่านั้น วิ่งไกล ๆ อืดเป็นเรือเกลือ
ยังไม่นับตัวถังตัดผุ โป๊วสี..มาหนาเป็นเซนต์อีก
โช๊คก็น้ำมันเยิ้ม...

ถ้าบอกว่า กงจักรคือ turus นั่นแหละครับ ใช่เลย...
เพราะ กงจักร ก็ย่อมเป็น กงจักรอยู่วันยังค่ำ  เป็น "ดอกบัว" ไม่ได้หรอกครับ

Civic จะมาสู้ Accord ได้อย่างไรครับ

มันคนละชั้น...คริ คริ

สาว ๆ ท่านใด สนใจกระชากหัวใจ กระชากวิญญาณ ท่าน จนท.
ติดต่อโดยตรงที่ เชียร์แขก ซศ. ครับ น้อง 51

คืนนี้ ถ้าไม่ติดอะไร...และ comp. ที่บ้านไม่เสีย...
จะลงภาพให้ชมครับ....คริ คริ

พร้อม Model 1911A1 photo by Model 1935 คริ คริ
หยามกันนิด ๆ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

โอ้โหเปรียบเทียบซะ ฟ้ากะเหว เลยนะพี่..... Grin 

ถ้าเป็นนิยายกรีกก็เปรียบดัง มหาเทพซีอุส  กับบุตรแห่งนรกรูซิเฟอร์เลย.. ตกใจ เยาะเย้ย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17394 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 09:07:10 AM »

น้อง ๆ ครับ...
หนุ่ม Side line ที่เห็นนั่งอยู่ลิบ ๆ มุมบนด้านขวามือนั้น
เค้าค่อนข้างจะขี้อายครับ...

เป็นไงครับ...ขาว หล่อ หม๋วย เซ็กส์
พี่ท่านนี้ เค้าใส่แว่นครับ บางเวลา...
ผมเรียบแปล้....เช้ามืดยันค่ำ ครับ....
กางเกงกลีบโง้ง....ดีกรี ป.โท เมืองนอก ครับ
ป. ตรี จากมหาวิทยาลัยชั้นนำของประเทศ.....

เรื่องกิริยามรรยาท ไม่ต้องพูดถึง ครับ
นิ่มนวล...เป็นที่สุด...

เอาใจเป็นยอดครับ...พี่เค้าเหนียม ๆ
เพิ่งจะมาเปิดซิงที่ ซศ.ไซดอน แหละครับ

ส่วนคนที่นั่ง...หน้าจอ TV
ตัวเล็ก ๆ หน้าคม ๆ นั่น โอย...อย่าให้พูดเลยครับ
วัน ๆ ไม่ทำอะไรครับ กินแต่เหล้า ปล่อยเงินกู้
ลีลาดีครับ...แต่ แปร๊บ ๆ เท่านั้น
ได้แต่...ลีลา ครับ ความสด ความใหม่ ไม่ต้องพูด
ผ่านมาหลายตู้แล้วครับ...
กร้านแดด กร้านลม.........เป็นที่สุด ครับ...
ปากหวาน...แต่ฉอเลาะเอาแต่ tip ครับ...
น้องคิดดูครับ...ยังไม่ทันครึ่งชั่วโมงเลย
พี่เค้าฟาดไปแล้ว ครึ่งขวด...ค่า drink อย่างเดียว ก็ปาเข้าไปหลายร้อยแล้ว
แว่ว ๆ มาว่า พี่คนนี้ มีเสี่ยเลี้ยงอยู่ครับ
อย่าไปสนใจเลยครับ....ไม่ได้เรื่องหรอกครับ 
จับมา trane งาน ก็ไม่สนใจ เร่งเวลาก็ที่หนึ่ง เพราะต้องวิ่งรอกหลายที่ครับ

คริ คริ

จากนิ้ว....ของ เชียร์แขก ซึมเศร้าไซดอน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17395 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 09:18:04 AM »

side line จนท. เนี๊ยบแค่ไหน ดูกันเอาเองแล้วครับน้อง ๆ
เรื่องจริ๊ง....ไม่ด้าย........โม้

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17396 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 09:18:21 AM »

มันพูดเรื่องอะไรกันวุ้ย Huh Huh Huh

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17397 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 09:20:30 AM »

มันพูดเรื่องอะไรกันวุ้ย Huh Huh Huh

อ้าว  เชียร์แขก ก็ต้อง post แบบเชียร์แขก ซิครับ พี่ Joy

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17398 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 09:27:19 AM »

อ้าว เชียร์แขก ก็ต้อง post แบบเชียร์แขก ซิครับ พี่ Joy

จะเชียร์ท่าน จนท. ให้แขกหรือครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17399 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 09:31:33 AM »

เชียร์ซิครับ พี่ Joy
ท่าน จนท. ซูบผอมไปแยะครับ...
เค้าบอกกับผมว่า กินไม่ได้ นอนไม่หลับ กระส่าย กระสับ หนาวจับจิต จับใจ ครับ

คิดถึงคุณแม่เป็นที่สุด
แต่ท่าน จนท. ก็พยายามดูแลท่านเป็นอย่างดี
จนถึงวาระสุดท้ายของท่านเอง

บุตรแบบนี้ หาได้ง่าย ๆ ที่ไหนครับ
หน้าที่การงานก็ดี มั่นคง

ไม่เหมือน นังกงจักร หรอกครับ
วัน ๆ ปล่อยเงินกู้ อยู่ไม่ติดบ้าน

เราไม่เชียร์ ดอกบัว ได้ไงครับ
คริ คริ

เชียร์แขก ซศ.

หน้า: 1 ... 1157 1158 1159 [1160] 1161 1162 1163 ... 10006
  พิมพ์