เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 08:44:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20 21 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5412212 ครั้ง)
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #255 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 04:14:53 PM »

เมื่อวาน(16/4/49)ตอนบ่ายโมงกว่า ๆ เจอรถใครก็ไม่รู้ในซอยเสนา ฯ CITY สีดำ ทะเบียน .....-7345
เห็นติดสติ๊กเกอร์หน้าตาคุ้น ๆ เป็น gunsandgames กับ ซึมเศร้า ฯ ...นาน ๆ จะเห็นซักที Grinสงสัยแวะกินส้มตำ Grin

แบบนี้ใช่ม่ะครับ...
ผมเคยพบเหมือนกัน ว่าจะตามไปถามซะหน่อย....

แอบอ้างครับ....ของปลอม....ครับ.....

ถ้าเจอ....ต้อง....ไล่จับก้นให้เข็ด คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น..
ฝากจับด้วยละกันค่ะ... Grin...กลัวติดมือ...ฮ่า..ฮ่า..

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #256 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 04:18:11 PM »

5555555
พี่โมโม่ห้ามเข้าใกล้ครับ
....ห้ามเด็ดขาด......
ช่าย..น่ากลัวมากค่ะ  Cool ติดฟิลม์มืดตึ๊ดตื๊อ...เหมือนรถรักเด็ก..อิ..อิ
เลยสงกรานต์ไปแล้วห้ามปะแป้งครับ
เจาะยางพี่...เจาะยางเลย.....
สงสัยพี่จะโดนยิงทิ้งอยู่แถวนั้นแหละ Tongue
โดนชก โดนชก โดนชก หลงรัก หลงรัก รักเด็ก Grin

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #257 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 08:43:26 PM »

เมื่อวาน(16/4/49)ตอนบ่ายโมงกว่า ๆ เจอรถใครก็ไม่รู้ในซอยเสนา ฯ CITY สีดำ ทะเบียน .....-7345 เห็นติดสติ๊กเกอร์หน้าตาคุ้น ๆ เป็น gunsandgames กับ ซึมเศร้า ฯ ...นาน ๆ จะเห็นซักที Grinสงสัยแวะกินส้มตำ Grin

ไม่มีครับ...
ซึมเศร้าฯ เราไม่มีรถ.....City สีดำแบบนั้นหรอกครับ
ผมว่า แอบอ้างมากกว่า.....ครับ กร๊ากกกกก.......

อาแฮ่ม...อาแฮ่ม...ซึมเศร้ามีรถซิตี้..สีดำ..ด้วยเหรอครับ

เห็นแต่...รถซิตี้..สีขาว..ของครูแอม...คนเดียว...อ่ะครับ

ไม่รู้ใคร...เอาไปจอดแถวนั้นเนาะ...ซอยเสนาฯ  เสียด้วย

แถวนั้น..นอกจากมีร้านส้มตำ..อร่อย..แล้ว..ยังมีก๋วยเตี๋ยวเนื้อ

นายเที๊ยบ..อีกร้านนะครับ.............................คริ คริ

5555555
ช่าย..น่ากลัวมากค่ะ  Cool ติดฟิลม์มืดตึ๊ดตื๊อ...เหมือนรถลักเด็ก..อิ..อิ
เลยสงกรานต์ไปแล้วห้ามปะแป้งครับ
สงสัยพี่จะโดนยิงทิ้งอยู่แถวนั้นแหละ Tongue

ติดฟิลม์..มืดตื๋อ..อย่างนี้...แสดงว่า....เป็นรถ...รักเด็ก...ครับ

ยิ่งเด็กสาวๆ..เอ๊าะๆ...ด้วยแล้วล่ะก็...........อิ อิ

หากพี่โม่โม่...พบรถคันดังกล่าว..อีกครั้ง...โปรดรู้ไว้เถิดครับว่า

รถคันนี้...มีความรัก

รถคันนี้...มีใจห่วงหา

รถคันนี้...มีแต่ให้

รถคันนี้...มีเพียงน้ำตา

ที่หลั่งมา...ชโลมใจเธอ

แม้ว่า...รถคันนี้

จะซึมเศร้าฯ...สักเพียงใด

ก็ยังคง..มีเพียงใจ

ที่อยู่ใกล้ๆ...เธอ..ครับ Wink Grin

แบบนี้หรือเปล่า.....โผมมมมม...ก็เคยเห็น...อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2006, 08:45:24 PM โดย turus » บันทึกการเข้า
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #258 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 08:52:18 PM »

Angry คนเสื้อเขียวยืนข้างรถนี่ใครหว่า... ม่ะยอมให้ดูหน้าเลยนะคะ
พี่โมโม่เราจาได้รู้ไปเรยว่าใครกานน้า อยู่บ้านแถวๆเดียวกานนนนนนนนน  เยาะเย้ย

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #259 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 09:00:10 PM »

เมื่อวาน(16/4/49)ตอนบ่ายโมงกว่า ๆ เจอรถใครก็ไม่รู้ในซอยเสนา ฯ CITY สีดำ ทะเบียน .....-7345 เห็นติดสติ๊กเกอร์หน้าตาคุ้น ๆ เป็น gunsandgames กับ ซึมเศร้า ฯ ...นาน ๆ จะเห็นซักที Grinสงสัยแวะกินส้มตำ Grin

ไม่มีครับ...
ซึมเศร้าฯ เราไม่มีรถ.....City สีดำแบบนั้นหรอกครับ
ผมว่า แอบอ้างมากกว่า.....ครับ กร๊ากกกกก.......

อาแฮ่ม...อาแฮ่ม...ซึมเศร้ามีรถซิตี้..สีดำ..ด้วยเหรอครับ

เห็นแต่...รถซิตี้..สีขาว..ของครูแอม...คนเดียว...อ่ะครับ

ไม่รู้ใคร...เอาไปจอดแถวนั้นเนาะ...ซอยเสนาฯ  เสียด้วย

แถวนั้น..นอกจากมีร้านส้มตำ..อร่อย..แล้ว..ยังมีก๋วยเตี๋ยวเนื้อ

นายเที๊ยบ..อีกร้านนะครับ.............................คริ คริ

5555555
ช่าย..น่ากลัวมากค่ะ  Cool ติดฟิลม์มืดตึ๊ดตื๊อ...เหมือนรถลักเด็ก..อิ..อิ

ติดฟิลม์..มืดตื๋อ..อย่างนี้...แสดงว่า....เป็นรถ...รักเด็ก...ครับ

ยิ่งเด็กสาวๆ..เอ๊าะๆ...ด้วยแล้วล่ะก็...........อิ อิ

หากพี่โม่โม่...พบรถคันดังกล่าว..อีกครั้ง...โปรดรู้ไว้เถิดครับว่า

ที่อยู่ใกล้ๆ...เธอ..ครับ Wink Grin

แบบนี้หรือเปล่า.....โผมมมมม...ก็เคยเห็น...อิ อิ

แหวะ....ลิเก๊...ลิเก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2006, 09:01:48 PM โดย s.v » บันทึกการเข้า

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #260 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 09:27:43 PM »

ที่อยู่ใกล้ ๆ...เธอ..ครับ Wink Grin

รถคันนี้...มีความรัก..........หลายรัก

รถคันนี้...มีใจห่วงหา............ห่วงหาแต่...ผู้ชาย

รถคันนี้...มีแต่ให้.....ให้โหม้ดดดด....แหละครับ หัวใจก็เที่ยวแจกไปทั่ว

รถคันนี้...มีเพียงน้ำตา...........น้ำตา....ที่อ้อนวอน...ขอไปกินเหล้า

ที่หลั่งมา...ชโลมใจเธอ........ชโลมจายยย.....เวลากลับเช้า

แม้ว่า...รถคันนี้......ที่รักเด็ก

จะซึมเศร้าฯ...สักเพียงใด.....อึด ฮึด ห้าว....

ก็ยังคง..มีเพียงใจ....ที่หลายห้อง

ที่อยู่ใกล้ๆ...เธอ..ที่หลายคน   กร๊ากกกกกก........

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2006, 09:37:19 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #261 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 09:33:53 PM »

เฮ่ยยยยย.....ม่ายช่าย...อย่างงั้น..อ่ะ ตกใจ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 09:38:31 PM »

เฮ่ยยยยย.....ม่ายช่าย...อย่างงั้น..อ่ะ ตกใจ

แล้วรู้ ด้ายยย...ยางงงงง  งายยย..........นัง turus
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #263 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 09:39:55 PM »

อันรักแท้ จะมีแค่ ครั้งเดียวหรือ

ช่างยึดถือ กับอะไร ใครช่างว่า

จริงหรือไม่ ว่ารักแท้ แน่ใจนา

โอ้รักแท้ ทำไมหนา พาร้าวใจ

หากรักแท้ คงไม่แย่ อย่างที่บอก

นี่รักหลอก รักกลิ้งกลอก บอกได้ไหม

หรือว่ารัก ที่เที่ยงแท้ ต้องแปรไป

แท้หรือไม่ อยู่ที่ใคร ถามใจดู
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #264 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 09:50:26 PM »

ก่า...โพ้มมมม...ลิเก...โคนนน...โจนนน.....

บ้านอยูหนอง....โมนนนน  บางพระ...........

ก่า..โพ้มมมมม...ยี่เก...น๊ะจ๊ะ.......

บ้านอยู่...บางงงง.....พร้า.......หนองงงงง.....โมนนนน.........

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2006, 09:53:58 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #265 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 09:52:30 PM »

อยากเกี่ยวก้อย..ร้อยใจเมรัยแก้ว

พิศภาพแล้ว..พี่อึ้งตะลึงเหลือ

อยากเอาใจร่วมทุน...คอยจุนเจือ

แนบชิดเชื้ออิงอุ่นไอ...ใจพี่ครวญ

ถ้าได้เจ้ามาร่วมวง..คราก๊งเหล้า

ใจเหงาเหงาคงสุขล้ำ...ยามลมหวน

ลีลากระดกยกเหล้า...เจ้ายียวน

อยากเชิญชวนมาชนแก้ว...แล้วเกี่ยวใจ

ฉันเกลียดเธอ....อีตา 51
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #266 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 09:55:42 PM »

คริ คริ.....วันนี้...ทำไมปิดโทรศัพท์ ย่ะ คริ คริ
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #267 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 09:58:52 PM »

ก่า...โพ้มมมม...ลิเก...โสงงงงง...แคมมมมม.....

บ้านอยูโสงงงงง....แคววววว  พิดดด...โลกกก...........

ก่า..โพ้มมมมม...ยี่เก...มิช่ายยยย....โจ๊กกกก...

บ้านอยู่...พิดดดด..โลกกกก.....โสงงงง....แคมมมม.....เอ้ยย..แคววววว Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #268 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 10:04:54 PM »

Grin ไม่เห็นมีออกแขกเลยลิเกโรงนี้ Grin

ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #269 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 10:59:07 PM »

รถคันนี้...มีความรัก..........หลายรัก

รถคันนี้...มีใจห่วงหา............ห่วงหาแต่...ผู้ชาย

รถคันนี้...มีแต่ให้.....ให้โหม้ดดดด....แหละครับ หัวใจก็เที่ยวแจกไปทั่ว

รถคันนี้...มีเพียงน้ำตา...........น้ำตา....ที่อ้อนวอน...ขอไปกินเหล้า

ที่หลั่งมา...ชโลมใจเธอ........ชโลมจายยย.....เวลากลับเช้า

แม้ว่า...รถคันนี้......ที่รักเด็ก

จะซึมเศร้าฯ...สักเพียงใด.....อึด ฮึด ห้าว....

ก็ยังคง..มีเพียงใจ....ที่หลายห้อง

ที่อยู่ใกล้ๆ...เธอ..ที่หลายคน   กร๊ากกกกกก........

Grin Grin Grin 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2006, 11:24:47 PM โดย I_Am » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20 21 ... 10006
  พิมพ์